Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Biết khi nào mới 4x như ông nhỉ :oops:
speed 31 cũng là tầm trung rồi đó bạn 1h TB gần 2k :D làm solo kolo nếu chịu khó vẫn có cơm ăn mà :D ảnh hôm qua là mình tiện tay đánh rồi post thôi chứ nếu solo đường ngắn thì speed mình tầm 45 đến 46 khoảng tầm 30p đầu thôi :D

speed 31 cũng là tầm trung rồi đó bạn 1h TB gần 2k :D làm solo kolo nếu chịu khó vẫn có cơm ăn mà :D ảnh hôm qua là mình tiện tay đánh rồi post thôi chứ nếu solo đường ngắn thì speed mình tầm 45 đến 46 khoảng tầm 30p đầu thôi :D
Speed như tôi ngày 10 tiếng chắc cũng 6>= $ rồi :D, ông chắc cũng 10$/ngày nhỉ, làm bn tiếng

rate 0,35 thoi con xin càng ngày càng nát
tùy ngày pro hôm kia thì quả thật thấy nãn ko muốn gõ với giá 0.35 luôn nhưng hnay no lại tăng lên dc TB 0.4 đên 0.55 đó mình làm cả đêm hôm qua nên nắm rõ giá lắm cũng ko đến nổi là ko kiếm cơm dc hix

bạn nào đang gõ kolo cho mình nhờ tí , mình có 1 nick đc 0.3$ rồi, nhờ ai gõ dùm 500code để pay tiền. mình trả 0.5$/500 code.:)

mấy bạ gõ ngày 6$ -10$ ấy chỉ bí quyết đi, gõ có bỏ chữ không? có gõ in hoa không? gõ kiểu gì mà siêu vậy, mình 1 h chỉ cạp nổi max là 1.200 pics. hic

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back