Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Bạn có nhầm lẫn gì ko nhỉ? Mình vẫn đang nhập Kolo chữ thường ko đây, có bị gì đâu?
À, mình nhập 1tk trên web thôi, hay bạn đang dùng phần mềm để làm?
Thì mình vừa đăng kí, gõ ngay trên web, gõ mấy kí tự đầu đàng hoàng, đến kí tự tiếp gõ thường thử xem sao, ban luôn.

dùng soft gõ mới có ăn, 1 tiếng có thể gõ 1100 - 1300 capt, bạn gõ web ngồi chỉ tổ mất thời gian

Ừ, mạng nhà mình nhanh, gõ ào ào mà 1k capt mất hết 1h30, muốn quẹo cả tay. Mới đăng ký mua soft XD, ko biết thế nào nữa.

Thì mình vừa đăng kí, gõ ngay trên web, gõ mấy kí tự đầu đàng hoàng, đến kí tự tiếp gõ thường thử xem sao, ban luôn.

Sao lạ vậy ta? Mình toàn gõ thường thôi, có bị gì đâu? Ko biết có ai khác bị giống bạn ko nữa! o_O

dùng soft gõ mới có ăn, 1 tiếng có thể gõ 1100 - 1300 capt, bạn gõ web ngồi chỉ tổ mất thời gian
Mình làm kolo 1h TB từ 2k3 đến 2k5 duy trì speed 37 đến 40 mà còn thấy nãn đây 1h kiếm đc của nó 1$ đến 1.1$ mà chãy máu mắt vơi đau tay. làm qlink thì tính ra cũng ngon hơn đều mấy bạn gõ chậm thì ko add dc nhiều acc để gỏ time no cho có 15s mà chữ loằng ngoằng đánh 1h=2k thì nó trừ hết 500 điểm Esc bỏ qua soft rồi cái nào cũng khổ ko như trước kia làm 1h 30 đến 40k mà còn chê lên chê xuống

Mình làm kolo 1h TB từ 2k3 đến 2k5 duy trì speed 37 đến 40 mà còn thấy nãn đây 1h kiếm đc của nó 1$ đến 1.1$ mà chãy máu mắt vơi đau tay. làm qlink thì tính ra cũng ngon hơn đều mấy bạn gõ chậm thì ko add dc nhiều acc để gỏ time no cho có 15s mà chữ loằng ngoằng đánh 1h=2k thì nó trừ hết 500 điểm Esc bỏ qua soft rồi cái nào cũng khổ ko như trước kia làm 1h 30 đến 40k mà còn chê lên chê xuống
Bạn gõ kiểu gì hay vậy? mình gõ soft xiaoa, phân biệt hoa thường bình thường, gõ nhanh đấy, có bí quyết gì chỉ mình với

Bạn gõ kiểu gì hay vậy? mình gõ soft xiaoa, phân biệt hoa thường bình thường, gõ nhanh đấy, có bí quyết gì chỉ mình với
Mình gõ trên XD thấy cũng ok đó bạn cũng chả có bí quyết gì cả đâu tại mình làm cũng lâu rồi nên tốc độ cải thiện thôi từ thời domrabota ai từng làm sẽ biết :D

theo mình làm kolo thì vẫn tốt hơn dù giá tiền nó thấp nhưng làm liên tục cũng bù lại hiệu quả cao .Ngày mình làm liên tục trên 12tiếng để kiếm 10$ của thằng này cũng vất vã nhưng cũng ổn định được thu nhập so với chạy lăng quăng với mấy dự án hiện giờ code load ngồi chờ hoa cả mắt thà chấp nhận giá thấp ma duy trì ^^ đó là ý kiến riêng của mình thôi

theo mình làm kolo thì vẫn tốt hơn dù giá tiền nó thấp nhưng làm liên tục cũng bù lại hiệu quả cao .Ngày mình làm liên tục trên 12tiếng để kiếm 10$ của thằng này cũng vất vã nhưng cũng ổn định được thu nhập so với chạy lăng quăng với mấy dự án hiện giờ code load ngồi chờ hoa cả mắt thà chấp nhận giá thấp ma duy trì ^^ đó là ý kiến riêng của mình thôi
Nhưng lỡ xui xui đánh sai cái code cần hoa thường thì ăn banned ngay ức chế quá thím ơi huhu
con người mà làm sao k sai 1 phút dc :v

Nhưng lỡ xui xui đánh sai cái code cần hoa thường thì ăn banned ngay ức chế quá thím ơi huhu
con người mà làm sao k sai 1 phút dc :v
Không đâu bạn ak mình vẫn thường gõ sài nhìu nhưng trước h vẫn gõ bt mà chỉ là hạn chế gõ sai thôi chứ nhìn kolo khó vậychứ làm 1time là hĩu rõ rule ngay mà. h này tưởng Qlink ngon mà h vẫn ngồi hóng thôi quất kolo tiếp vậy chát thật

cho minh hoi sao tai khoan kolo cua minh go tren web thi duoc nhung ngo tren sof ko vao được toàn báo là : Unauthorized! nhỉ

Soft của bạn là miễn phí hay trả tiền? Đánh Kolo xài soft đều phải trả tiền hết, nếu miễn phí thì mình nhớ có bạn cho add acc miễn phí đó, bạn tìm thử trong thớt Captcha xem.

các bạn cho mình hỏi kolo có tạo group được không hay phải làm solo từng acc một vậy? và nếu tạo được group thì cách tạo ntn vậy?
thank mấy bạn nhiều nha!:)

Ý bạn là group là đánh nhiều acc cùng lúc hả? Nếu đúng thì bạn mua soft thì sẽ add được. Mình đăng ký mua XD soft, vẫn còn đang chờ nên chưa biết thế nào; còn Asia hay Xiao thì bạn phải mua Panel thì mới sd được, giá cả thì tuy số lượng acc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom