ko nhận đc mail kích hoạt của pix

Status
Not open for further replies.

hgiaforever

Junior
Reactions
5
MR
0.001
tình hình là từ hôm qua đến giờ e reg vài cái acc mà ko nhận đc mail kích hoạt ="= có pác nào bị thế ko :binhsua23::binhsua23::binhsua23:

Hừm bữa nghe bác nào nói sài zing mails thì nó gửi mail activate ngay vậy mà thử reg 1 cái đâu có thấy giề đâu? Lạ! :m122:

nếu dùng gmail thì ko kích hoạt được thì phải
mình đã từng bị và contact nó bảo thế
tớ thử yh với zing chả cái nào sent mail kích hoạt cả ="= nản gớm ... kiểu này sắp có chiến dịch tung hàng id pri 4 đây =))

em reg acc 1 tuần rồi, hôm qua mới nhận được mail kích hoạt. Khiếp quá!!!

Gmail thì vẫn ok, nhưng xác nhận bằng đt phiền phức quá, để xem mail khác coi thế nào haizz

mình vần reg bình thường, hiện tại có 40 id chưa test, soft hay web vào k dc nên giờ chẳng biết làm gì với cái đống id này đây, hjzzz

mình vần reg bình thường, hiện tại có 40 id chưa test, soft hay web vào k dc nên giờ chẳng biết làm gì với cái đống id này đây, hjzzz
Kìa... aNh em đấu giá lẹ đy :binhsua79::binhsua79:

Chưa về thôi chứ ko phải là không về đâu :))

hôm kia vẫn reg 6 id zing mail bình thường mà :-/
đó là chuyện hôm kìa mừk :binhsua140:

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

share mình 5 acc với cậu ơi :(

có ai report lên admin xem sao :binhsua33:

tớ có đăng ký từ tuần trước, mà tuần này mới thấy về 1 cái thôi...đang ngồi đợi tiếp đây!

mình reg 3ids từ hum qua đến h đã hơn 24h rùi mà chưa nhận dc mail kich hoat !!! :( nan~ cho pix khùng ... nhưng cách đây 2 hay 3 hôm j đó mình reg thì khoản 15' lại thấy mail về haizzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week