Ko lẽ chém chết thằng sư sao . Mọi người cho e ý kiến

Đánh nó mà không nói lý do sao đánh nó cũng hơi khó chịu nhỉ :binhsua48:
Nếu thế thì khuyến khích đánh đập tờ rym của nó :binhsua166:
Mà có lẽ ông trời muốn nó trả nợ đời trước rồi mới có thể yên thân trong chùa được :binhsua56:
bác cứ mạnh tay mạnh chân vào , không phải suy nghĩ gì nhé :binhsua49:

Last edited by a moderator:
Có thể sư ( lúc chưa tu) nghĩ là cứ... nếu vui thì khỏi đi tu. Nhưng sau khi... thấy hổng vui lắm nên quyết định đi tu thiệt luôn :)
Còn chuyện chủ thớt muốn dùng bạo lực thì nên nghĩ lại nếu hiện tại nhà sư đó chánh tâm tu hành!!!

vậy là mai rủ ban bè nhậu rồi tính kế hoach mới được . Ở đây trị an tốt lắm nên phải tính kĩ ko thôi uống trà với mấy sếp

Có thể sư ( lúc chưa tu) nghĩ là cứ... nếu vui thì khỏi đi tu. Nhưng sau khi... thấy hổng vui lắm nên quyết định đi tu thiệt luôn :)
Còn chuyện chủ thớt muốn dùng bạo lực thì nên nghĩ lại nếu hiện tại nhà sư đó chánh tâm tu hành!!!

=)) , nên nghĩ lại đi tu thành chính quả cái gì cơ chứ , cái hạng sư đó chỉ cho ra đường hót C mới đúng , mịa kiếp cái thể loại đấy cho 10 thằng GAY nó đục Ass của nó nát ra mới đúng

dạo này mmo thành chỗ để đăng những chiện tình yêu thầm kín lên để xin ý kiến tham khảo nhỉ ;))

vậy là mai rủ ban bè nhậu rồi tính kế hoach mới được . Ở đây trị an tốt lắm nên phải tính kĩ ko thôi uống trà với mấy sếp

Nói thật chứ là mình thì mình éo tin được con bạn gái đâu

Thằng ch ó đó vậy vào chùa là ô uế cửa phật rồi .Nó biết nó đi tu mà còn làm cái chiện như vậy thì tu làm éo gì .

- - - Updated - - -

Nói thật chứ là mình thì mình éo tin được con bạn gái đâu

mình cảm nhận được là em ấy nói thật . Vừa nói vừa khóc nghĩ lại đau lòng lắm

Thằng ch ó đó vậy vào chùa là ô uế cửa phật rồi .Nó biết nó đi tu mà còn làm cái chiện như vậy thì tu làm éo gì .

- - - Updated - - -

mình cảm nhận được là em ấy nói thật . Vừa nói vừa khóc nghĩ lại đau lòng lắm

uh, chắc bạn gái bạn nói thật. Mình thì qua nhiều loại gái :binhsua58:

Giá mà là em cậu cho nó thì không có gì bàn ( mình cũng thoải mái trong chuyện còn hay mất, không quan trọng)
đàng này nó làm cái nhục như vậy, thì không thể chịu nổi. Nó đi tu vậy cũng không được bao lâu đâu, báo hiếu không thấy đâu, chắc thâm tâm nó cũng chẳng được bình an!!!!
Nó gây ra tội thì sớm muộn gì cũng phải đền tội thôi :D
cạch mặt nó ra và sống tốt với bạn gái mình đi cậu!!!

Vào game MMOtruyenki mà đồ sát hết mấy thằng Thiếu Lâm :D

Giá mà là em cậu cho nó thì không có gì bàn ( mình cũng thoải mái trong chuyện còn hay mất, không quan trọng)
đàng này nó làm cái nhục như vậy, thì không thể chịu nổi. Nó đi tu vậy cũng không được bao lâu đâu, báo hiếu không thấy đâu, chắc thâm tâm nó cũng chẳng được bình an!!!!
Nó gây ra tội thì sớm muộn gì cũng phải đền tội thôi :D
cạch mặt nó ra và sống tốt với bạn gái mình đi cậu!!!

nguyên văn chủ bài

Tôi đã thông qua mấy đứa bạn bè nó và hỏi thăm sao nó tu vậy , thì nhận được trả lời là báo hiếu ,và rất tức giận khi biết được cái ngày mà nó nhận lời đi tu báo hiếu trc cái ngày nó hại đời e là 26 ngày .Tức là nó mún đi tu từ trước mà lại làm cái kịch bản hại đời bạn gái tôi .

con Ch0' đấy mà thành tâm hối cải tôi cứ đi đầu ngược

Con người cũng có cái tốt cái xấu, như bạn nói thì nó cũng còn cái tốt, nói ra thì cũng nhiều tranh cãi.
nếu bạn muốn sử lý nó thì điều tra thật kỹ nó xấu đến mức độ nào, nếu nó là một con người xấu nhiều tốt ít thì sử đúng mức độ, cũng đừng quá tay.

Chào người bạn cũ,

Mình xin phép đc reply đôi lời chia sẽ dù quan hệ giữa chúng ta ko còn tốt như trước, mong có thể đc 1 lần nữa dù trong ít phút chúng ta xem nhau là bạn :)

Chuyện đáng tiếc đó đã xảy ra rồi, ng ta đang trên đường đi về cõi Phật, tội lỗi gây ra còn đó mà có bao giờ vải thưa che mắt thánh đc đâu mà bạn cứ tin như vậy nha và đồng thời động viên tâm sự với bạn gái của bạn, như vậy là bạn đã làm đc 1 việc quá sức mình rồi đó, sợ rằng mình cũng chưa chắc làm đc như vậy! ;)

Lấy oán báo oán là sai lầm lớn nhất và lấy ơn trả oán là dại dột lớn nhất, vậy nên câu hỏi bạn ở Topic chính xác rằng đó ko phải là cái cách để bạn giúp bạn gái bạn đâu mà là bạn tự hại chính bản thân bạn thôi. Vì sao bạn biết ko? Bạn giết người bạn sẽ mang tội với người ta + gd người ta và quan trọng nhất là bạn mang tội với cha mẹ của bạn nữa, mang tội với người ta thì ít khi bạn chết đi bạn còn có thể trả được nhưng còn bạn mang tội với cha mẹ bạn thì "1 đời + 1 kiếp" cũng chưa chắc là bạn trả được...

Bạn hãy suy nghĩ thật kỹ về câu hỏi này: Bạn gái của bạn cần người đó phải chết hay bạn gái của bạn cần 1 người sẽ chia + cảm thông + đồng ý chấp nhận mình đã bị mất trinh tiết?

Mình tin là bạn sẽ tự tìm thấy đc câu trả lời của mình, vì chỉ có người trong cuộc mới hiểu rõ con tim của mình cần gì muốn j, chứ còn người ngoài cuộc như mình và các bạn khác thì pó tay ko bao giờ quyết định được giùm bạn ^^!

Chúc may mắn và chúc mừng năm mới 2013 !!!
Thân!

Last edited by a moderator:
cũng khó nhỉ cái ĐM thằng sư đó nếu là mình thì gọi mấy anh em đến cho nó 1 trận , ch0' má quá , đập chết mẹ nó đi , đi tu như thế ô uế nhà chùa quá , thằng súc sinh ấy đảm bảo là làm sư kiếm đc tiền nhiều là lượn thôi

đập chết nó đi , ko phải nghĩ ngợi gì nữa , theo luật là cho nó đi tù đc đấy đọc mà bực quá
Chuẩn cmnl. làm kín kín thôi cho ko ai bít >"<

Chào người bạn cũ,

Mình xin phép đc reply đôi lời chia sẽ dù quan hệ giữa chúng ta ko còn tốt như trước, mong có thể đc 1 lần nữa dù trong ít phút chúng ta xem nhau là bạn :)

Chuyện đáng tiếc đó đã xảy ra rồi, ng ta đang trên đường đi vền cõi Phật, tội lỗi gây ra còn đó mà có bao giờ vải thưa che mắt thánh đc đâu mà bạn cứ tin như vậy nha và đồng thời động viên tâm sự với bạn gái của bạn, như vậy là bạn đã làm đc 1 việc quá sức mình rồi đó, sợ rằng mình cũng chưa chắc làm đc như vậy! ;)

Lấy oán báo oán là sai lầm lớn nhất và lấy ơn trả oán là dại dột lớn nhất, vậy nên câu hỏi bạn ở Topic chính xác rằng đó ko phải là cái cách để bạn giúp bạn gái bạn đâu mà là bạn tự hại chính bản thân bạn thôi. Vì sao bạn biết ko? Bạn giết người bạn sẽ mang tội với người ta + gd người ta và quan trọng nhất là bạn mang tội với cha mẹ của bạn nữa, mang tội với người ta thì ít khi bạn chết đi bạn còn có thể trả được nhưng còn bạn mang tội với cha mẹ bạn thì "1 đời + 1 kiếp" cũng chưa chắc là bạn trả được...

Bạn hãy suy nghĩ thật kỹ về câu hỏi này: Bạn gái của bạn cần người đó phải chết hay bạn gái của bạn cần 1 người sẽ chia + cảm thông + đồng ý chấp nhận mình đã bị mất trinh tiết?

Mình tin là bạn sẽ tự tìm thấy đc câu trả lời của mình, vì chỉ có người trong cuộc mới hiểu rõ con tim của mình cần gì muốn j, chứ còn người ngoài cuộc như mình và các bạn khác thì pó tay ko bao giờ quyết định được giùm bạn ^^!
,
Chúc may mắn và chúc mừng năm mới 2013 !!!
Thân!
mình còn lý trí mà bạn, mình sẻ làm cái gì đó mới hả giận được. Có lẽ sẽ cho nó 1 bài học thôi . Thanks vì đôi lời chia sẽ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week