Ko lẽ chém chết thằng sư sao . Mọi người cho e ý kiến

young2009

Senior
Reactions
287
MR
0.013
mình có quen 1 người con gái và đang học trên SG còn mình thì ở Trà Vinh, quen được 5 tháng mới chính thức yêu nhau. Nhà cô ấy ko có mạng mà mình lại là dân offer nên ko thể nt đt hoài thế là sắm 2 sim beeline vừa nc vừa làm off. Trong lúc nc mình có thăm dò thữ thôi chứ ko quan tâm cái màn ấy và theo lời e nói nên mình đoán là e chưa bị , lúc đó cũng thấy vui vui. Tháng trước có đi chơi trên suối tiên với e ấy , đi cả ngày tới 2h trưa thì cả 2 mệt và cùng đi vào nhà nghĩ ( mình nài cả tiếng mới đi chứ ko phải dễ dãi nhé ). Vào đó rồi 2 đứa nc đùa giỡn đến lúc hôn nhau mình ko cầm được nên 1 lát cả 2 ko còn gì che thân , hic .Khi sắp ... thì đột nhiên e ấy khóc , và nước mắt chảy ra rất nhiều , mình tưởng đâu lần đầu của e nên khóc nên an ủi .Bất chợt hỏi mình 1 câu :" em đã ko còn trinh thì a có âu yếm e như vậy ko ". Tôi như chết lặng khi nghe được câu đó .Ko phải vì e ko còn trinh mà là e đã gạt tôi lâu như vậy . Tôi hỏi là ai . Em trả lời là 1 thằng sư . Tôi hỏi tu sao làm vậy được . Thì e mới kể
- Trước đây quen nó , nó chưa tu. E giữ mình lắm .Trong lúc cả 2 đi sinh nhật về phòng trọ , e kêu nó về đi , nó giả bộ mua đá chanh cho e để giải rượu ai ngờ lại bỏ thuốc ngủ vào trong ly .Và sau đó .... , lúc e tỉnh dậy thì e biết e đã mất . E khóc và ko liên lạc với nó mấy tháng trường. Đến 1 ngày thằng bạn nó nói nó đi tu báo hiếu cho mẹ nó .E đã gọi nó nó ko pắt máy và nt lại 1 câu " a ko còn bình thường nữa , quên a đi " .
Thế là tôi hỏi e ,mẹ nó mất ngày nào . E trả lời là trc 2 tháng kể từ ngày e bị nó ... . Và e đã khóc rất nhiều khi kể chiện đó .Tui an ủi e và thấy thương e hơn , sau đó thì cả 2 cũng ....
Khi về nhà tôi bắt tay vào điều tra ngay ,vì e nói tên chùa mà nó tu .Tôi đã thông qua mấy đứa bạn bè nó và hỏi thăm sao nó tu vậy , thì nhận được trả lời là báo hiếu ,và rất tức giận khi biết được cái ngày mà nó nhận lời đi tu báo hiếu trc cái ngày nó hại đời e là 26 ngày .Tức là nó mún đi tu từ trước mà lại làm cái kịch bản hại đời bạn gái tôi .
Tôi nóng lắm các bác à . Tôi chưa kể chiện tôi điều tra được cho e nghe vì sợ e lo. Tôi muốn chém chết cmn ngay nhưng lý trí ko cho phép .Giờ tôi phải làm sao, ko lẽ để cái thằng đã có kịch bản làm hại bạn gái mình sống nhởn nhơ như vậy tức lắm .
Còn nữa khi nhậu với mấy thằng bạn nó, bạn nó toàn khen nó có hiếu mẹ chết đi tu tụng kinh siệu độ cho mẹ mỗi ngày , mà ko biết rằng nó là 1 thằng đểu . Nó gạt bạn gái tôi, gạt sư chùa , gạt người đời , làm ô uế cửa phật
Giờ các bác cho ý kiến với , tôi phải làm gì bây giờ

Last edited by a moderator:
Hay nhỉ gây tội lỗi rồi đi tu vote thiến

chem chet me no di ad

hix chỉ sợ bạn phang thằng sư đó xong, có bề gì thì tương lai bạn toi lun. Theo mình ngĩ bạn nên nc với sư thầy đề ngị đuổi thằng đó về xong rồi chặn đường đánh cho nó 1 trận. Đánh bằng tay chân thôi đừng gậy gộc dao kéo gì hết. đúng là như vậy thì wa nhẹ với nó nhưng mọi chuyện sẽ ko đi quá xa.

ân ân tương báo đến bao giờ mới dứt :m058: thiện tai thiện tai :m058:

cũng khó nhỉ cái ĐM thằng sư đó nếu là mình thì gọi mấy anh em đến cho nó 1 trận , ch0' má quá , đập chết mẹ nó đi , đi tu như thế ô uế nhà chùa quá , thằng súc sinh ấy đảm bảo là làm sư kiếm đc tiền nhiều là lượn thôi

đập chết nó đi , ko phải nghĩ ngợi gì nữa , theo luật là cho nó đi tù đc đấy đọc mà bực quá

cũng khó nhỉ cái ĐM thằng sư đó nếu là mình thì gọi mấy anh em đến cho nó 1 trận , ch0' má quá , đập chết mẹ nó đi , đi tu như thế ô uế nhà chùa quá , thằng súc sinh ấy đảm bảo là làm sư kiếm đc tiền nhiều là lượn thôi

đập chết nó đi , ko phải nghĩ ngợi gì nữa , theo luật là cho nó đi tù đc đấy đọc mà bực quá

mình sợ làm lớn chiện sẽ khiến nhiều người biết làm ảnh hưởng đến gia đình nhà giáo của bạn gái .Vì nhà thằng ch ó đó gần nhà bạn gái mình :(

Chém nó thì giờ cậu đi tù chứ được gì. Quan trọng là giờ 2 bạn yêu thương nhau, đừng quá xem trọng chữ trinh mà mất đi tình yêu.
Nếu được thì kiện nó ra toà, cho nó vô tù mà tu.. Khi ra tòa, xin tòa xử nhẹ thôi.. Tịch thu hung khí gây án thôi :))

Chém nó thì giờ cậu đi tù chứ được gì. Quan trọng là giờ 2 bạn yêu thương nhau, đừng quá xem trọng chữ trinh mà mất đi tình yêu.
Nếu được thì kiện nó ra toà, cho nó vô tù mà tu.. Khi ra tòa, xin tòa xử nhẹ thôi.. Tịch thu hung khí gây án thôi :))
kiện sợ làm bạn gái mình ko dám nhìn ai hix . Mình tính âm thầm kích nó or là nói với nhà sư đuổi cổ nó ra

mình sợ làm lớn chiện sẽ khiến nhiều người biết làm ảnh hưởng đến gia đình nhà giáo của bạn gái .Vì nhà thằng ch ó đó gần nhà bạn gái mình :(

gần nhà bạn gái thì cũng lôi nó ra cho 1 trận lên viện là ok , bực quá , vào mình thì cho nó lên viện nằm rồi , cái loại sư đó chỉ cho ăn C mà thôi , bực quá , giải quyết nhanh gọn con cẩu đấy đi

gần nhà bạn gái thì cũng lôi nó ra cho 1 trận lên viện là ok , bực quá , vào mình thì cho nó lên viện nằm rồi , cái loại sư đó chỉ cho ăn C mà thôi , bực quá , giải quyết nhanh gọn con cẩu đấy đi

thanks bạn , để mình suy nghĩ sẽ kick nó như thế nào

thanks bạn , để mình suy nghĩ sẽ kick nó như thế nào

dễ thôi đợi nó đi đâu làm viên gạch phồng đi qua thẳng vào tai 1 phát hoặc là thấy nó đi bộ làm cây gậy chắc phang vào chân nó phát , nhiều cách lắm , đơn giản nhanh gọn là vờ đụng xe rồi tay chân thật mạnh vào , xong lên xe phắn thôi , cái loại sư này thì cho nó về vườn

rình vài hôm xem quy luật đi lại.
kiếm chỗ vắng.
kiếm vài thằng chiến hữu thân mà ko liên quan đến thằng kia (nơi khác càng tốt)
thời cơ là phơ thôi.
đánh nhanh rút lẹ ko cần nhiều lời ko lộ.
đánh mức độ đừng quá tay là đc

đánh chết thì ko nên nhưng mà tìm cách cho nó ko còn hại được thêm ai nữa!!! he he he

sao mình ghét cái tên..hoanghungzz thế không biết...mỗi lần xem bài cứ thấy cái avatar của hắn...
làm m` cứ phải đi quay công nông:binhsua04:

dễ thôi đợi nó đi đâu làm viên gạch phồng đi qua thẳng vào tai 1 phát hoặc là thấy nó đi bộ làm cây gậy chắc phang vào chân nó phát , nhiều cách lắm , đơn giản nhanh gọn là vờ đụng xe rồi tay chân thật mạnh vào , xong lên xe phắn thôi , cái loại sư này thì cho nó về vườn

đã ghi nhận thanks cậu nhé , dân trong nghề có khác @@ . Để mai rủ anh em nhậu rồi tính

bác này kinh nghiệm quá :binhsua53:

ý bác này hay này
rình vài hôm xem quy luật đi lại.
kiếm chỗ vắng.
kiếm vài thằng chiến hữu thân mà ko liên quan đến thằng kia (nơi khác càng tốt)
thời cơ là phơ thôi.
đánh nhanh rút lẹ ko cần nhiều lời ko lộ.
đánh mức độ đừng quá tay là đc

bác này kinh nghiệm quá :binhsua53:

=)) chiến nhiều rồi nên có tý kinh nghiệm ấy mà , hoặc là cứ thật mạnh vào bộ hạ của nó ấy đảm bảo đau 1 tháng cho nó chừa cái tính đấy đi , nghe đọc mà xót cho bạn gái kia quá nếu ko thì nên đi tố cáo nó chứ để mặt nó như thế mà chịu đc ah ?

cái dễ của bạn là đánh con cẩu đó vì ko quen biết , nên cứ mạnh tay vào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week