• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Kissmyads , ClickDealer

Status
Not open for further replies.
Tuần trước mình có mua 2 acc Kissmyads của bác .Uhm thì mình ngu bị bác lừa mua 2 acc kissmyads info US mà bác vào Edit thành info Việt Nam rồi bán giá 1tr6. Mình cũng không biết tại tin người quá hay không mà tin lời bác nghĩ bác uy tín dám send trước 1tr6 không qua trung gian vì nghĩ bác ấy bán buôn uy tín. Giờ mình hỏi nó là acc info Việt hay info US bác nói reg = info US roboform nhưng acc thì Việt Nam. Fake thì nói bà nó fake cho rồi khẳng định 100% info Việt làm gì. Mình không muốn làm ầm lên vì tốn time quá còn mấy bác khi giao dịch với bác này thì nên cẩn thận hơn. Không khéo bị ngu giống mình. Nếu 1tr6 đánh đổi đc uy tín của bác thì cũng đồng giá không sao cả. Giờ hỏi bác ấy mua lại 2 acc 1tr3 dám không bác ấy bảo không dám :D. Tèo bác @ngocanhc4 rồi

đang có ý định xúc 1 acc Kiss của bác mà nghe chừng nguy hiểm :D

tùa khựa rồi, thâm thiệt đó.:rolleyes:

Tuần trước mình có mua 2 acc Kissmyads của bác .Uhm thì mình ngu bị bác lừa mua 2 acc kissmyads info US mà bác vào Edit thành info Việt Nam rồi bán giá 1tr6. Mình cũng không biết tại tin người quá hay không mà tin lời bác nghĩ bác uy tín dám send trước 1tr6 không qua trung gian vì nghĩ bác ấy bán buôn uy tín. Giờ mình hỏi nó là acc info Việt hay info US bác nói reg = info US roboform nhưng acc thì Việt Nam. Fake thì nói bà nó fake cho rồi khẳng định 100% info Việt làm gì. Mình không muốn làm ầm lên vì tốn time quá còn mấy bác khi giao dịch với bác này thì nên cẩn thận hơn. Không khéo bị ngu giống mình. Nếu 1tr6 đánh đổi đc uy tín của bác thì cũng đồng giá không sao cả. Giờ hỏi bác ấy mua lại 2 acc 1tr3 dám không bác ấy bảo không dám :D. Tèo bác @ngocanhc4 rồi
mình ref linh tinh dc info vn h k dùng nó block mà sao n ng mua quá híc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back