Kính gửi Admin V/v bổ sung MOD gấp cho Box Captcha !!!

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.329
Xin chào Admin !
Tình hình box Captcha rất hỗn loạn, MOD haphuong thì sau vụ án nửa đêm đã mất tích cùng đứa con bệnh, chuyện đó mình ko quan tâm nhưng mình rất quan tâm đến box captcha từ khi ko có MOD quản lý thì các mem post bài hỗn loạn ko theo topic gì cả , và còn chửi bậy nữa chứ , đỡn cữ như bài này :
http://mmo4vn.com/showthread.php?20761-Soft-an-IP-vao-trang-chu-pix-va-lam-viec-tren-soft/page7
Thiết nghĩ nước 1 ngày ko thể ko có vua, mong BQT nhanh chóng xắp xếp, mình có kiến nghị sau :
+Cữ ngay 1 SupMOD qua box Captcha chấn chỉnh tình hình
+Nếu ko có người hiểu box captcha, mình xin tiến cử bạn ruby.love lên làm MOD tạm thời , hoặc mình tự ứng cử luôn,mình có kinh nghiệm làm MOD các forum lớn như htpp://cuasotinhoc.vn
@@@ chú ý : viêc làm MOD chỉ đế chấn chỉnh box cho gọn gàng sạch sẽ, ko có gì thêm !

Xin chân thành cảm ơn BQT :binhsua20:

cũng muốn hạ hỏa lắm nhưng mà toàn có những thành phần bật lửa soi bình xăng và thích đổ dầu vào cứu hỏa , ko có lửa thì chẳng làm gì có khói mà không có đàn ông thì chẳng có đàn bà mang bầu

Upvote 0
pó tay mấy pác cãi lộn ra topic khác đi, đây là topic góp ý mà !
@Sao ko thấy thành phần BQT nào lên tiếng hết vậy ??? đi du lịch hết rùi à hay ko thèm nghe dân đen nói ???

Upvote 0
Các bạn vui lòng xem lại từ ngữ của mình đừng như HCT nhé!!!
Ngôn ngữ nên dịu 1 chút, đừng hở 1 chút là lôi những từ thô tục vào đây, như vậy ko hạ bớt đi hiềm khích mà còn chứng tỏ bạn là một kẻ mất lịch sự hay vô học ( xin lỗi nếu có nói hơi quá)
Topic chủ đề nào thì các bạn vui lòng theo chủ đề ấy
Còn phần chị Phương thì chị ấy bận vì con chị ấy bị bệnh gì đó, các bạn ko nên nháo lên cả như vậy!
Còn về phần các MOD thì mỗi MOD một topic riêng , người phê duyệt là admin chứ các MOD hay SMOD chỉ là bỏ phiếu thôi!
Mong rằng sau bài viết này các bạn ăn nói cẩn thận nhé, đừng gây nhau nữa, chuyện ko đâu cứ lấy ra bàn tán lung tung, chủ đề nào ra chủ đề đó!

Upvote 0
Đã thông báo với admin , sẽ sắp xếp nhân sự tạm thời trước khi haphuong trở lại . Các bạn cứ yên tâm , khả năng chút nửa sẽ có nhân sự mới cho box capcha.

BQT MMO4VN

Upvote 0
Đm tao thấy sao thì nói vậy thôi àh! cái giọng điệu ta ta chú chú đm làm như ngon lắm hả? đọc nhiều pic thấy cái mặt mày vô là nói cái giọng như anh đại! đm thằng cha mày đang sủa ở nhà đó!
thông ass là vừa rồi

Upvote 0
1 box có 2 mod cũng tốt , khi người này mắc công chuyện còn người kia ol , dễ bề xử lý . Chủ topic đã quan tâm đến vấn đề của box như vậy thì cũng nên ủng hộ 1 phiếu làm Mod !!!

Upvote 0
tự nhiên đổi mod là sao? Phương vì có chuyện gấp nên mấy ngày nay mới không online, khoảng 1 2 bữa nữa Phương sẽ trở lại mà, đã thông báo trong các box captcha mọi người biết hết rồi.
Phương là mod uy tín cứ để chị ấy làm đi. để mấy ku nhoc lên làm không yên tâm chút nào, sợ cho anh em ăn cam thì khổ.

Upvote 0
mình cũng không đồng ý việc đổi mod chị phương có việc nhà nên trễ vài hôm sao không thông cảm chứ

Upvote 0
người ta muốn làm MOD ( tạm thời ) trong lúc Mod Phương ko ol mà , khi nào MOD Phương trở lại thì có thể nghỉ hoặc cho làm tiếp thì tùy BQT , ko phải thay thế .... ( mình hiểu tạm là như thế :D )

Upvote 0
ko có đổi MOD gì hết, ý là box giờ qua hỗn loạn, muốn xin BQT bổ sung gấp 1 supMOD qua hỗ trợ hoặc Add cho ai đó quyền chính xóa sửa hay đóng các topic spam hoặc post bài bậy bạ, thế thui !

Upvote 0
Xin chào Admin !
Tình hình box Captcha rất hỗn loạn, MOD haphuong thì sau vụ án nửa đêm đã mất tích cùng đứa con bệnh, chuyện đó mình ko quan tâm nhưng mình rất quan tâm đến box captcha từ khi ko có MOD quản lý thì các mem post bài hỗn loạn ko theo topic gì cả , và còn chửi bậy nữa chứ , đỡn cữ như bài này :
http://mmo4vn.com/showthread.php?20761-Soft-an-IP-vao-trang-chu-pix-va-lam-viec-tren-soft/page7
Thiết nghĩ nước 1 ngày ko thể ko có vua, mong BQT nhanh chóng xắp xếp, mình có kiến nghị sau :
+Cữ ngay 1 SupMOD qua box Captcha chấn chỉnh tình hình
+Nếu ko có người hiểu box captcha, mình xin tiến cử bạn ruby.love lên làm MOD tạm thời , hoặc mình tự ứng cử luôn,mình có kinh nghiệm làm MOD các forum lớn như htpp://cuasotinhoc.vn
@@@ chú ý : viêc làm MOD chỉ đế chấn chỉnh box cho gọn gàng sạch sẽ, ko có gì thêm !

Xin chân thành cảm ơn BQT :binhsua20:
1. Cách ăn nói như 1 kẻ có trình độ nhưng vô học. Ko biết cách tôn trọng người khác và ko biết cách dùng từ ngữ cho chuẩn mực!
2. Chắc ông này đang muốn làm vua ở nước này đây ><
Mình thì thích có gì nói thắng ruột ngựa ra thế, ko có tính azua nịnh bợ, tát nước theo mưa. Nhưng trước khi muốn làm vua, hãy học cách làm Người đã bạn nhé!

Upvote 0
1. Cách ăn nói như 1 kẻ có trình độ nhưng vô học. Ko biết cách tôn trọng người khác và ko biết cách dùng từ ngữ cho chuẩn mực!
2. Chắc ông này đang muốn làm vua ở nước này đây ><
Mình thì thích có gì nói thắng ruột ngựa ra thế, ko có tính azua nịnh bợ, tát nước theo mưa. Nhưng trước khi muốn làm vua, hãy học cách làm Người đã bạn nhé!
Ồ, tự dưng bị chửi :binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53:
@ Bạn muốn tát nước hay đào muơng gì đó bạn nên đọc cho kỹ bài viết của mình ,nhưng trước hết bạn phải biết tình hình của Box Captcha(vụ cãi lộn mình ko tiện nói ra nhưng ai cũng biết),ko phải tự nhiên mình nói thế đâu :binhsua17: , nói chung 1 member đăng kì gần 6 tháng mà có 12 bài viết là đủ biết có đóng góp thế nào cho forum rùi !
@Mình ko hề muốn làm vua chúa gì hết nhá, đọc cho kỹ bài viết và ý định của cái topic này nhé !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,886
170,946
Latest member
thinhphatmep

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week