Kính gửi Admin V/v bổ sung MOD gấp cho Box Captcha !!!

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.329
Xin chào Admin !
Tình hình box Captcha rất hỗn loạn, MOD haphuong thì sau vụ án nửa đêm đã mất tích cùng đứa con bệnh, chuyện đó mình ko quan tâm nhưng mình rất quan tâm đến box captcha từ khi ko có MOD quản lý thì các mem post bài hỗn loạn ko theo topic gì cả , và còn chửi bậy nữa chứ , đỡn cữ như bài này :
http://mmo4vn.com/showthread.php?20761-Soft-an-IP-vao-trang-chu-pix-va-lam-viec-tren-soft/page7
Thiết nghĩ nước 1 ngày ko thể ko có vua, mong BQT nhanh chóng xắp xếp, mình có kiến nghị sau :
+Cữ ngay 1 SupMOD qua box Captcha chấn chỉnh tình hình
+Nếu ko có người hiểu box captcha, mình xin tiến cử bạn ruby.love lên làm MOD tạm thời , hoặc mình tự ứng cử luôn,mình có kinh nghiệm làm MOD các forum lớn như htpp://cuasotinhoc.vn
@@@ chú ý : viêc làm MOD chỉ đế chấn chỉnh box cho gọn gàng sạch sẽ, ko có gì thêm !

Xin chân thành cảm ơn BQT :binhsua20:

góp Ý: mình thấy Box capcha cần có thêm phần hướng dẫn tỉ mỉ về cách đăng kí,cách chơi capcha cho newbie mới vào nghề ^^

Có 1 bài hướng dẫn nhưng hem có phần hình ảnh,và chưa thể làm cho newbie hiểu rõ được
Bác nào ứng cử có time làm 1 bài nhá
Thanks!

Upvote 0
Xin chào Admin !
Tình hình box Captcha rất hỗn loạn, MOD haphuong thì sau vụ án nửa đêm đã mất tích cùng đứa con bệnh, chuyện đó mình ko quan tâm nhưng mình rất quan tâm đến box captcha từ khi ko có MOD quản lý thì các mem post bài hỗn loạn ko theo topic gì cả , và còn chửi bậy nữa chứ , đỡn cữ như bài này :

Đọc chỗ bôi đen thấy sao sao ý nhỉ :|

----

Cho rubi làm T-Mod đc đó,thấy nhiệt tình mà

Upvote 0
Uh,mình có thể tạo thêm vài topic hướng dẫn cho ng chưa bit gì bằng hình ảnh lun. Giúp mọi người thì được. Ko làm mod đc đâu. Thanks mọi người đã ủng hộ và yêu mến :)

Upvote 0
Vụ án gì sau mình hem có bít nhẩy. :|

Upvote 0
Đọc chỗ bôi đen thấy sao sao ý nhỉ :|

----

Cho rubi làm T-Mod đc đó,thấy nhiệt tình mà
À, cái chuyện kiện tụng chửi bới um sùm lúc 12h đêm đó mà bạn, rùi tin MOD haphuong biến mất nữa mà chưa được xác nhận toàn tin đồn đó, nói chung ý mình là mấy cái tin đồn là ko quan trọng với mình, bực bội mấy đứa mất dạy người ta giúp mà ko thanks lại nói nói bậy bạ ! !!!

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 10:09 PM ----------

@Ruby đừng có lo, chủ yếu là mong BQT add cho Ruby tạm MOD có các chức năng như : xóa bài, sticky, close topic, cảnh cáo ai vi phạm nội qui....thui
:D

Upvote 0
Up cho bay cao, đang rảnh tính làm topic chơi pix cho anh em newbie nhìn lại thấy có rồi,mod vào xóa đi tui làm topic có hình cho nè mặc dù ko tiến cử,1 phiếu cho bu ri =))

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Ruby làm MOD là xứng đáng rồi. Giúp đỡ newbie nhiệt tình, cung cấp ID Pri 0 miễn phí nữa. Một phiếu cho Ruby

Upvote 0
Mod với chẳng Meo. Có Mod cũng như không.
ông ăn nói cho đúng. có mod vẫn tốt hơn, box đỡ lộn xộn và 1 số thằng ngu hay tỏ ra nguy hiểm sẽ bị ban nick :))

---------- Post added at 10:18 AM ---------- Previous post was at 10:17 AM ----------

vote cho cả mirinda và ruby :D

Upvote 0
ko có SMod với Ẹc Min vào ngó cái cho anh em lấy khí thể nhỉ ,vote cho 2 bạn mặc dù công việc của 1 Mod quá nhiều chông gai :( Kinh nghiệm xương máu đã từng làm Mod game online .Tốt thì chả thấy ai đc câu động viên ,hơi 1 tí người ta lôi cả nhà mình ra mà xéo mà dẫm >> làm mem cho nó lành mạnh :D

Upvote 0
hình như thằng này với thằng ZzhoanghungzZ là anh em thì phải?
chuyên gia đâm chọt các Tmod

chú sủa cái gì thế ? mặt trái của mmo nên nhìn thẳng vào đó mà khắc phục nhé , chẳng ai đâm chọt ai cả , cứ đúng mà phệt

Upvote 0
Ông này tui thấy chửi bậy trong topic của chủ topic đưa lên kìa :-o xong rồi lại vào đây chém gió à .

lại thêm 1 thằng ngu mà khoái tỏ ra nguy hiểm :) , chú bek tui chửi ai và chửi cái gì ko , nếu chú ko bek thì đi hỏi chủ topic nói cho chú nghe :)

hình như thằng này với thằng ZzhoanghungzZ là anh em thì phải?
chuyên gia đâm chọt các Tmod

haizz chú đưa ra bằng chứng đâm chọt các Mod đi chú ( từ lúc tui tham gia MMO này đến giờ tui chưa đâm chọt bất cứ Mod nào nhé và tui cũng ko rãnh đi làm chuyện ấy :) ) , còn chú ko bek gì hay tự suy nghĩ ra tui đâm chọt thì đừng có to mồm và hùa theo như con dog dại :) << cỡ như chú tui thấy nhìu trong diễn đàn này rồi hùa theo như dog dại là 1 chứng bệnh muôn thuở :)

Last edited by a moderator:
Upvote 0
lại thêm 1 thằng ngu mà khoái tỏ ra nguy hiểm :)

haizz chú đưa ra bằng chứng đâm chọt các Mod đi chú ( từ lúc tui tham gia MMO này đến giờ tui chưa đâm chọt bất cứ Mod nào nhé và tui cũng ko rãnh đi làm chuyện ấy :) ) , còn chú ko bek gì hay tự suy nghĩ ra tui đâm chọt thì đừng có to mồm và hùa theo như con dog dại :) << cỡ như chú tui thấy nhìu trong diễn đàn này rồi hùa theo như dog dại là 1 chứng bệnh muôn thuở :)
ăn nói nhẹ nhàng thoai mấy bro >"<! MMO4VN h toàn từ ngữ thấy ớn @@

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week