Help (kiemtien365.com) ý tưởng lập room chát cho cộng đồng MMO bằng Skype

kiemtien365

Junior
Reactions
32
MR
0.007
Chào tất cả các thành viên MMO4!

Lời đầu tiên mình xin phép được gửi lời chào tới cả nhà và chúc các bạn ngày càng khỏe mạnh và kiếm được nhiều $.
Hiện nay mình thấy lượng người sử dụng Skype đã rất đông đảo. Tuy nhiên việc khai thác tính năng của nó trong việc phát triển MMO thì không phải ai cũng khai thác triệt để. Thực sự thì dùng Skype để thảo luận, họp nhóm,... hay chia sẻ dữ liệu là 1 giải pháp rất hữu ích.
Skype có những tính năng nổi trội như sau:

1. Nổi bật nhất của Skype là tính năng chat webcam với độ ổn định và chất lượng âm thanh, hình ảnh rất cao.
2. Ngoài ra Skype có những tính năng khác rất hữu dụng như: chat text và chat voice, chat voice theo nhóm không hạn chế số lượng người tham gia, chuyển file dữ liệu lớn với độ ổn định cao, cập nhật thông tin từ Facebook, hỗ trợ tiếng Việt…

Chính vì vậy mình mạo muộn đóng góp ý tưởng xây dựng 1 "ROOM CHÁT BẰNG SKYPE" - Để thảo luận trao đổi các vấn đề về MMO........
Để tham gia các bạn chỉ cần add sky của mình là : kiemtien365 và nhắn tin: "Tôi muốn tham gia nhóm MMO".

Nếu bạn nào chưa cài skype thì hãy tải về miễn phí tại;
http://www.mediafire.com/?f5bozdu6eik3hpz

Vui lòng up cho mọi người cùng biết nhé! Cảm ơn các bạn!

Éc skype làm gì :binhsua160:
Bọn tớ ngại chat wc lắm ;))

Mình sử dụng đã lâu, skype tiện lợi và tiết kiệm! các bạn nên thử xem sao.

file kia kèm j ko thế? cài skype thì vào Home nó tải là đc rùi.
Mình cũng ít dùng sỳ ke nên đã gỡ từ lâu :binhsua146:

rảnh rổi sinh nông nổi hjhj. chat thì vô lun chatbox cho mau cài sky mà đưa link mediafire chi vậy =))

Thực ra ý tưởng này không mới tuy nhiên lại bị bỏ qua. Xây dựng 1 group thân thiết để mmo không ảo mà còn có cơ hội giao lưu ngoài đời thục, hỗ trợ lẫn nhau và hạn chế scam khi giao dịch. Ủng hộ bác Diện :m022::m022::m022::m022:

chát yahoo ớn quá, chuyển wa sky đê ae

Nếu ai đã dùng Skype sẽ thực sự thấy hiệu quả của nó

- - - Updated - - -

ChatBox chưa đủ hay sao @@

Chat box có hạn chế của nó bạn ah. Dùng Sky sẽ có nhiều ưu việt hơn. Cộng đồng MMO thế giới thường sử dụng Sky để trao đổi tiện hơn rất nhiều

Announcements

Forum statistics

Threads
419,642
171,677
Latest member
chisthooong

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom