Tutorial Kiếm vài $ paypal auto mỗi ngày nào!

Status
Not open for further replies.
Em tính rồi. làm 1 acc chính và 50 acc phụ. 50 acc phụ thì chỉ cần 3 ngày được 100 click. Tính ra 3 ngày 100$. nhưng éo biết có paid ko @@

nếu remote mà không để màn hình kia lên laptop thì cũng không có $, sáng nay đã chạy thử rồi
Mình remote = đt , dùng đt xài bonhf thường nó vẫn hđ. Nếu ko đc thì giấc tối vừa sạc pin vừa treo, tới sáng cũng khá ;)

Em tính rồi. làm 1 acc chính và 50 acc phụ. 50 acc phụ thì chỉ cần 3 ngày được 100 click. Tính ra 3 ngày 100$. nhưng éo biết có paid ko @@
Á đù !!! :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek: Mình thích C rồi đấy

Fake ip khi reg acc chắc nó paid hjhj, mà 50 acc 50 ip hơi mệt

Nếu 1 ip 3 acc thì hên xui , mai tui test khoảng 10acc xem sao :D

Dù sao cũg thanks thớt đã share toól ! :), à nếu 1 ng ref 1 ng khác ngta đc 1k coín thì ng ref đc 10$ hả :)

treo 1 ngày 24/24 là dc 2$ à pro

dạ a Bình, e mới úp vip sáng nay à, e chiến free đỡ, sáng nay check pp nó paid e úp víp sáng nay luôn a, đang chiến :D

Mình đắng ký của bác kia trc rồi... chắc tạo acc khác xong tự refer 2 acc nữa rồi kiếm $ ;)

Ai muốn theo tớ cứ theo, dĩ nhiên là tớ add vào list, có gì mới đều cập nhật cho cả, không bỏ ai hết, quen hay không quen pm tui đều support đàng hoàng, tiền ai cũng kiếm được thì đừng tréo ngoe nhau nữa làm gì, thế thôi, tui không nghĩ xa vời hơn thế đâu :rolleyes:

chiến ko up bao lâu đủ 2$ thế pro. 1ref 1$ cơ à cheat dc ko nhễ.
dạ a Bình, e mới úp vip sáng nay à, e chiến free đỡ, sáng nay check pp nó paid e úp víp sáng nay luôn a, đang chiến :D[/quoteến

chiến ko up bao lâu đủ 2$ thế pro. 1ref 1$ cơ à cheat dc ko nhễ.

2000 coins (2k) giá trị $1, theo e auto 1 ngày là 42 task, vì mở 3 page traffic nên vượt ngưỡng 30 clicks của nó, vậy 42x4, có 1 vài click đầu là 9 coins, tính bình quân 42x4=170 coins/ngày, nếu dựa vào chiến free ko úp víp thì $2 là hơi bị xa :confused: cheat thì e không biết vì e chưa có làm bao giờ :rolleyes:

Last edited:
up vip mất 2$ là u li mít Ads chạy điên cuồng 1 ngày chắc tầm 4k point của nó = 2$ chứ :D

Sắp có 1 trang socialssap nữa rồi.:D

the nay thi co ma nat som, lai gap dan Viet Nam minh

Không thấy trên facebook của nó show cái gì hả cậu, cái vấn đề đó nó biết hết cả rồi, ai úp vip, add funds vào nó check tay đó, phải gửi ticket cho admin, thì admin mới duyệt đó! :) yên tâm, admin is trusted :cool:

thu nhập thế nào từ cái này thế mọi người? đang định chơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week