Tutorial Kiếm vài $ paypal auto mỗi ngày nào!

Status
Not open for further replies.
úp lên phát buổi trưa nắng nào :D

Thớt và các bạn cho hỏi cái này nó có. tính treo nhiều vps tính càng nhiều ko nhỉ. hay là nó chỉ có 1 cái task add đó chạy thôi

1ngayf dc 1$ k vậy

nâng vip 2$ trong 14 ngày cắm điên cuồng 24/24 ko biết lãi như thế nào nhỉ pà con

dĩ nhiên là có lời rồi, auto trong 2 tuần điên cuồng mà không được 4k coins nữa thì thua :D

nâng vip 2$ trong 14 ngày cắm điên cuồng 24/24 ko biết lãi như thế nào nhỉ pà con

cái này cậu có hiểu cắm 1 máy hay nhiều máy không. hình như chỉ được 1 máy thôi đúng ko cắm nhiều ko có tác dụng thì phải hả cậu. vì nó chỉ giới hạn cho mình để nhìn thấy poit nhỉ

cái này cậu có hiểu cắm 1 máy hay nhiều máy không. hình như chỉ được 1 máy thôi đúng ko cắm nhiều ko có tác dụng thì phải hả cậu. vì nó chỉ giới hạn cho mình để nhìn thấy poit nhỉ

chơi mỗi acc 1 máy 1 ip riêng biệt thôi, hix

ai up 2$ vip cắm 24/24 trong 14 ngày đc bao tiền cho xin cái đánh giá nào rồi còn chơi ko cắm đc quá tiền điện thì vái

Cái này mình rãnh cái mình auto à, xong đi làm mấy chuyện vặt của đàn ông thôi :D ai ngờ nó paid thật, úp vip luôn :D

Có cách nào chạy được trên vps ko cậu ? Chứ hiện tại chạy trên vps mà trở về màn hình pc thì nó ko chạy nửa.

Có cách nào chạy được trên vps ko cậu ? Chứ hiện tại chạy trên vps mà trở về màn hình pc thì nó ko chạy nửa.

nếu chạy thằng này thì phải giữ màn hình cho nó, giống như là freeze screen (đóng băng màn hình), không biết cách khắc phục làm sao nữa :confused:

Phải chỉnh cái cấu staur lại đi bác
GasBinhMinh

Bác toàn quăng bom na pan với bom bi đôi khi chơi cả boom nguyên tử nữa ấy
. Kiếm vài số thập phân sau dấu chấm $ mỗi ngày thì còn nghe được
Vài cái post của bác toàn là trên 1$ hoặc vài $ mà zô lần nào toàn là than vãn trogn này em nhìn zô em cũng nãn bác :D
Góp í thôi , bác quăng bom ít thôi hok banh forum mất hehe

Phải chỉnh cái cấu staur lại đi bác
GasBinhMinh

Bác toàn quăng bom na pan với bom bi đôi khi chơi cả boom nguyên tử nữa ấy
. Kiếm vài số thập phân sau dấu chấm $ mỗi ngày thì còn nghe được
Vài cái post của bác toàn là trên 1$ hoặc vài $ mà zô lần nào toàn là than vãn trogn này em nhìn zô em cũng nãn bác :D
Góp í thôi , bác quăng bom ít thôi hok banh forum mất hehe
tui kiếm ngày $2 với auto site này cậu tính sau đây :D thời này ai chơi súng đạn nữa cậu ơi, toàn bomber thôi :D

chán nhỉ nghĩ thế lày ko ổn rồi định cài cái máy ảo + up VIP rồi cho nó chạy dìm máy ảo xuống còn dùng máy PC thật nhưng dìm xuống đồng nghĩa với bạn ko nhận đc Coin của nó , vãi L thằng lajviko này
bác Gasbinhminh up vip rồi cắm imaccro cho nó chạy full 24/24h ngày đc 2$ ah

chán nhỉ nghĩ thế lày ko ổn rồi định cài cái máy ảo + up VIP rồi cho nó chạy dìm máy ảo xuống còn dùng máy PC thật nhưng dìm xuống đồng nghĩa với bạn ko nhận đc Coin của nó , vãi L thằng lajviko này
bác Gasbinhminh up vip rồi cắm imaccro cho nó chạy full 24/24h ngày đc 2$ ah

mới úp vip e nó hôm nay thôi, giờ đang auto, có gì vài ngày tới úp proof cho ace xem, khi nào có úp luôn :D đang chờ thằng soc trở về, tranh thủ làm với thằng này thôi :D

ui zời tưởng up vip ngày 2$ thì chiến xem thế lào ấy chứ , đúng là gasbinhminh chỉ nổ là nhanh vì gas dễ nổ , ngại khoản là phải cắm máy 24/24 ko làm gì cũng mệt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week