Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Mấy pro có kỹ thuật gì hok mình pót gig cả tuần gòy mà hok thấy ai đặt order hết

3 ngày 11 order làm muốn chết này :sick

Ngưỡng một quá. Mình thì chẳng có order mà làm. Có thì bao nhiêu cũng làm được hết :)

---------- Post added at 12:41 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

Mấy pro có kỹ thuật gì hok mình pót gig cả tuần gòy mà hok thấy ai đặt order hết

Làm giống như tut của chủ thớt thôi :), và thêm một chút kiên trì và may mắn.
Chúc bạn thành công nhé!

Haiz, mình đăng đã 3 ngày rùi mà có 1 order thôi à. Có điều có 1 order mà lười nên giờ vẫn đang làm hehe. Làm xong mong có order mới. Chủ thớt update tut mới cho những người mua script phải ko?

Ặc ặc!
Vậy là phá giá thị trường à :))

Thấy nhiều mem việt chơi 500 likes. các bạn nghĩ đơn giản quá. bg t nói sẽ cho bạn 1 tỷ hoặc đưa ngay 10k cho bạn thì bạn chọn cái nào? hầu hết khách hàng order mình đều k qtrọng số lượng mà chất lượng ntn. và dẫn chứng lớn nhất là những gig xịn đc đưa lên phần auto, phần dành cho gig có nhiều order nhất, đêù là 200 hay 300. dẫn chứng lớn nhất là những gig xịn đc đưa lên phần auto, phần dành cho gig có nhiều order nhất, đêù là 200 hay 300.

hix! hoàn thành xong 1 order nó bảo thế này: these don't seem like real people. the pages and friends are almost the same. are these just mock pages?
biết trả lời sao đây mấy bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,753
171,833
Latest member
bong88coach
Back
Top Bottom