Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Mấy pro coi xem cái gig của mình dậy là được không. Sao mà cả tuần nay không có 1 cái order nào hết

Mấy pro coi xem cái gig của mình dậy là được không. Sao mà cả tuần nay không có 1 cái order nào hết

gig minh` la 300 like, mà hiện h mình có 2 order mà khách hàng yêu cầu chỉ trong một ngày là xong nghĩa là 17/9 mà h đã là ngày 17/9 bên nước nó rồi, h mình cần người giúp 1 order 1 ngay đêm nay. ai có khả năng thì pm yahoo: thanhlinh.vietnam nha ^^!

Vẫn còn có cách để kiếm tiền bằng Facebook. Mình sẽ tung trong vài ngày tới :)

---------- Post added at 01:42 AM ---------- Previous post was at 01:39 AM ----------

View attachment 3164

Bạn bỏ cái do everything gì đi, nghe chuối lắm. Tụi nước ngoài nó thích cái gì rõ ràng. Bạn có thể làm gì cho nó thì hãy đăng cái đó, đừng đăng chung chung như vậy :)

---------- Post added at 01:44 AM ---------- Previous post was at 01:42 AM ----------

Toot đó mấy có bán chịu không chủ threat :D

Ko có bán chịu bạn à. Script đã có 18 người mua. Chỉ còn 12 bản nữa thôi :)

sao mình cứ pending review mà hok dc active nhĩ :(

Truong hop nay thi minh ban nen tao lai gig moi. Khoi phai cho` trang web no duyet. Vi het 70% la ko lot. qua vong` gui? xe :)

---------- Post added at 10:24 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

===============
Nếu bạn nào muốn mua tool, script chạy ko bị lỗi và kiếm điểm nhanh trên Youlikehits thì PM hoặc gửi email cho mình.
_Tool gồm 2 cái 1 cái khá giống với cái 1 bạn đã share nhưng dc viết lại code để ko bị lỗi, một cái do mình viết lại để kiếm điểm nhanh hơn.
_ Giá cả bộ: Gồm 2 tool/script + thêm sự hỗ trợ của mình (ebook, chat, email, video nều cần) là 3 WMZ (chap nhan PP) cho 10 nguoi dau tien. Sau khi bán hết 10 người thì sẽ tăng lên 5WMZ.
_ Số lượng: 30 (vì mình và chắc hẳn các bạn khác ko muốn có quá nhiều cạnh tranh)
_ Mình sẽ bonus cho các bạn các tuyệt kĩ kiếm order trên Fiverr. Cả Whitehat và Blackhat!
===========
Update: Đã bán 19 bản. Chỉ còn 11 bản thôi, những cơ hội cuối cùng cho các bạn nào chưa có script + với sự trợ giúp của mình

Đăng 6 ngày, 118 viewed và 7 order thì có phải là một tỷ lệ tốt chưa các bạn? Theo mình thấy thì tỷ lệ đó chưa phải tốt lắm, muốn tham khảo thêm các bạn để có thể cải thiện tình hình.

Cảm ơn mọi người đã trả lời.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,418
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week