• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Kiếm tiền với Youtube toàn tập

Status
Not open for further replies.
mình thấy cậu ấy tag mod vào thì có gì là sai nhỉ? tag mod để vào check xem ebook là thật hay giả thì bình thường mà? mà từ tut tới ebook thì khoảng cách cũng ko quá xa đâu bạn à ;)

P/s: xin lỗi thớt ko định cmt, nhưng muốn góp ý với bạn này tí :D

Có xa hay không thì nó cũng không vi phạm bất kỳ ruler nào hiện có. Mình thấy comment ko mấy thiện cảm nên nói vậy thôi, cũng chả lợi ích gì. Còn tag hay không tag cũng chả có j quan trọng :mad:

Lập topic bán tút này, sao Mod không ban thớt 7 ngày, tôi cũng bị ban, tại sao ông này không bị ban
Bất công quá, không phục
Bạn hình như bán ebook 1 của Khuê nhỉ :D

Sent to:Чан Динь Хуэ (The recipient of this payment is Non-U.S. - Verified)
Email:[email protected]
Amount sent:-$12.00 USD
Fee amount:-$0.89 USD
Net amount:-$12.89 USD

Status:Completed
Subject:
Ebook kiếm tiền với Youtube toàn tập
Note:
Cậu send vào email của paypal giúp mình nhé

Thứ nhất: show kênh youtube của bạn lên + proof nếu có
Thứ 2: nếu kiếm được nhiều tiền sao không hướng dẫn cho anh em họ hàng nhà bạn cùng kiếm
Thứ 3: Vi phạm rule, đóng topic
Ps: Cũng chỉ là dạng ăn theo mấy topic bán tút thôi, chả có gì đâu, newbie đừng đâm đầu vào
Đầu tiên, bạn bán, share ebook không được sự đồng ý của mình => ko có tư cách
Thứ 2: Vì bạn chỉ đọc được 1 chút ở ebook 1 về youtube + adsense nên bạn nghĩ cứ show kênh lên là xong => biết quá ít vì ebook 2 trọng tâm là marketing, affliate, không phải là 1 kênh YOutube.
Thứ 3: Mod là người đầu tiên nhắc mình thêm bank VN, ko biết => đọc lại. Đây là ebook, nhiều ng còn gọi nó là giáo trính, mình là người viết ra ebook hướng dẫn chứ không phải mua về bán trái phép như bạn. Những ng gato làm ăn trái phép như bạn...

=====> Mod ban bạn là quá đúng.

Thứ 2: nếu kiếm được nhiều tiền sao không hướng dẫn cho anh em họ hàng nhà bạn cùng kiếm
Ps: Cũng chỉ là dạng ăn theo mấy topic bán tút thôi, chả có gì đâu, newbie đừng đâm đầu vào
Hồi trước lấy TUT của ngta (có 1 phần trong bí kíp của bạn nhé) đi bán giờ lại nhảy vào đây nói ngta sao :)
Cái câu thứ 2 nghe quen quen ấy nhỉ? Câu đó là do chính mình hồi trước nói bạn trong topic sell bí kíp của bạn đó, giờ lấy lại đi nói ngta sao =)) thật nực cười, ko biết ngoài đời bạn là người sống thế nào.

Đọc bài gốc ở đây để xem họ gato như thế nào:
http://steveanz.com/scammer-hay-1-chu-ao-tuong/

1 bên giá 7tr, 1 bên 9$.
Chính cái ảnh mà chúng nó chế + tk BHW newbie là lời giải thích tốt nhất, ko cần lời nào thêm.
http://www.lamtuan.com/2014/02/ang-chung-khoa-hoc-auto-amazon-lua-dao-cong-mmo.html (ảnh cuối)
Tự tạo tk, tự mở topic để vu khống ng khác. bởi vì tôi sống ở BHW mòn dép rồi, ko còn là acc newbie như vậy nữa :)

Đã nhận hàng và đọc sơ qua nội dung của ebook "Kiếm tiền với Youtube toàn tập" và ebook bonus. Xác nhận giá trị kiến thức ebook của khuedhsp đáng giá gấp nhiều lần so với số tiền bỏ ra mua nó.
Tuy nhiên có điểm lưu ý với newbie: Kiếm tiền offline đã khó, MMO còn khó hơn nhiều. Để có thể thực hiện những gì ebook hướng dẫn có lẽ rất khó với newbie không có quyết tâm và kiên trì và nó đòi hỏi 1 số điều kiện khác. Chẳng có ai dọn sẵn cho mà ăn. Newbie nên xem ebook này như là kiến thức nền và đào sâu sáng tạo để có thể kiếm tiền tốt.
Ps: những người mua ebook nên trân trọng và ủng hộ tinh thần của khuedhsp, tránh share tràn lan để chủ ebook có thể kiếm được nhiều thù lao hơn và có thể share những ebook giá trị khác.
Thanks chủ ebook

"Tất cả các bạn mua quyển này, cứ làm và nếu thành công thì tôi sai, còn lại tôi đúng! tôi cam đoan các bạn ko thành công"
cho mình xem proof vs :)

Nên hiểu 1 khái niệm như thế này, 1 quyển sách, 1 ebook thì không thể thay đổi được con người cũng như cuộc đời ai cả. Nhưng nó có thể là định hướng, những kiến thức nền để bắt đầu làm 1 cái j đó và rồi mày mò ngâm cứu thếm. Thấy mấy bố so sánh khập khiễng quá, 1 ebook mang đi so sánh với 1 khóa học 5-7 triệu. Và các khóa học đó có cam kết kiếm được tiền không ???

Nên hiểu 1 khái niệm như thế này, 1 quyển sách, 1 ebook thì không thể thay đổi được con người cũng như cuộc đời ai cả. Nhưng nó có thể là định hướng, những kiến thức nền để bắt đầu làm 1 cái j đó và rồi mày mò ngâm cứu thếm. Thấy mấy bố so sánh khập khiễng quá, 1 ebook mang đi so sánh với 1 khóa học 5-7 triệu. Và các khóa học đó có cam kết kiếm được tiền không ???
Cho cái video youtube so tài cái nào.Youtube Marketing không dễ ăn đâu ,cái khó 1 là creat video có tỷ lệ convertion cao.Cái này cần luyện và trải nghiệm nhiều.SEO youtube cũng không quá khó.:)
Ebook này tớ ko mua vì tự học là đủ rồi.Nhưng giữa cơ hội và thất bại thì các bạn nên trải nghiệm.Tại sao họ cứ sợ lừa đảo mà mất đi 1 cợ hội.:D
P/S:Không phải nói bạn eagle vì reply nhầm.hehe

Đây phải nói là send tut trá hình dưới kiểu ebook :):):):):):). Mua để đọc, kiếm được hay không là ở các bạn

Cho cái video youtube so tài cái nào.Youtube Marketing không dễ ăn đâu ,cái khó 1 là creat video có tỷ lệ convertion cao.Cái này cần luyện và trải nghiệm nhiều.SEO youtube cũng không quá khó.:)
Ebook này tớ ko mua vì tự học là đủ rồi.Nhưng giữa cơ hội và thất bại thì các bạn nên trải nghiệm.Tại sao họ cứ sợ lừa đảo mà mất đi 1 cợ hội.:D
P/S:Không phải nói bạn eagle vì reply nhầm.hehe

chú lại chém, khi viết ebook tức là tác giả phải trải nghiệm và thành công với phương pháp đó. Chứ tác giá trải nghiệm thất bại, mua phương pháp thất bại về trải nghiệm ah`, bỏ tiền ra mua phương pháp thất bại người ta gọi là tiền ngu

Nãy giờ mình thấy có rất nhiều câu hỏi về proof mà chủ topic vẫn chọn giải pháp im lặng và bạn eagle lại rất nhiệt tình :(

Nhiều người họ xem tiền như bánh xe bò, bỏ $12 mà mong kiếm gấp trăm ngàn lần. Ebook đâu phải TUT mà có thể đảm bảo kiếm tiền. Bạn mua 1 cuốn truyện đọc cũng đâu nhất thiết phải kiếm được tiền hay học được gì trong đấy. Mình thấy những tay còm phản đối mà ko nhìn lại phía sau.
Giá trị cơ bản của cuốn ebook này là cho người mua thấy được cái tổng quan và cách thức kiếm tiền với youtube và những thứ khác. Chỉ mỗi cái này cũng đã giá trị gấp nhiều lần số tiền bỏ ra mua nó. Còn việc bạn muốn kiếm nhiều hơn thì phải đào sâu kiến thức và sáng tạo hơn thì mới mong kiếm được tiền. Cái ebook này chỉ giúp rút ngắn phần nào thời gian và định hướng khi MMO, $12 chỉ là thù lao người viết và chia sẻ kiến thức chứ ko phải là lấy $12 để đổi lấy $12k. Thử hỏi các pro nếu có kiến thức về MMO, liệu có chia sẻ cách làm và kinh nghiệm của mình (cho dù là ko còn kiếm được tiền) không? hay là vẫn giấu như mèo giấu .. . Trong khi những cách làm trong cuốn ebook này hiện tại và tương lai vẫn còn kiếm được tiền. Còn trong MMO muốn kiếm được tiền thì phải là tự lực ccánh sinh cả thôi, có người chỉ đường hướng để làm là quý rồi.

Ps: các vị muốn làm thầy: nếu kiến thức đấy có thể làm giàu thì kiếm tiền bằng khóa học làm gì nữa cho cực, kiến thức của các khóa học vẫn không khác gì ebook, nên các vị mới mở khóa học để "dụ dỗ" newbie.

Nói chung đánh giá cao tinh thần của chủ ebook.

Chú Nhóc này, lại thấy mặt chú. Đừng biến mình thành Dog, Câu thứ 2 Nhóc cũng biết Bốc Mùi ra à.

Topic rất gây dc thiện cảm của người đọc đấy chứ. :)

Cũng muôn mua về đọc nhưng mà thứ nhất là đang có vấn đề với PP, thứ 2 là ko có vietinbank, thứ 3 là cũng đang khá bận nên chưa đầu tư thời gian quay về với MMO dc. => chỉ uppppppppp và chúc bạn có thêm chút thu nhập cafe với bạn bè cho vui :).

Note thêm chút: có lẽ bạn ko nắm rõ tình hình PP của VN lắm: nếu bạn ở VN và chuyển tiền theo diện "I'm making personal payments" thì người chuyển tiền rất dễ bị limited. => đừng tiếc vài đồng fee làm gì bạn ạ.

chú lại chém, khi viết ebook tức là tác giả phải trải nghiệm và thành công với phương pháp đó. Chứ tác giá trải nghiệm thất bại, mua phương pháp thất bại về trải nghiệm ah`, bỏ tiền ra mua phương pháp thất bại người ta gọi là tiền ngu

Nãy giờ mình thấy có rất nhiều câu hỏi về proof mà chủ topic vẫn chọn giải pháp im lặng và bạn eagle lại rất nhiệt tình :(
Haha.Chú chưa hiểu thì có.Newbie quyết định mua,trong tay newbie có gì?Nó có thể là cơ hội và cũng có thể mất 230k.Còn Google update liên tục và youtube cũng thế.Chủ topic trải qua nhiều ,kinh qua nhiều.,nhưng phương pháp này có áp dụng ở hiện tại được không?Đã là người việt nam thì có cái hay họ giữ cả rồi,ko điên chia miếng bánh ra đâu.100 người mua thì có thêm 100 người cạnh tranh.Trước khi bán cái gì họ suy nghĩ kỹ rồi bán.Share 100% thì ăn cám ah.
Cứ theo chữ ký của tớ là kiếm được tiền :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,071
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week