Kiếm tiền với yahoo đâyyyyyy-HOT HOT

xuantruong89

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Link:

http://interadmedia.com/index.php?ref=23533

Miêu tả:
Như bạn biết thì cuộc chạy đua giữa hai gã khổng lồ về công cụ tìm kiếm Google và Yahoo vô cùng quyết liệt, trong khi Google đang tăng trưởng mạnh mẽ thì Yahoo lại trở nên yếu thế trong việc giành giật thị phần . Vì thế Yahoo đang liên kết với nhiều đối tác để có thể cạnh tranh được với Google.

Tran web dưới đây là một trang web đối tác của Yahoo, họ trả tiền cho mỗi phút bạn lướt web và tìm kiếm thông tin thông qua Yahoo.
với trang web này, bạn có thể online chơi game, viết blog hay làm gì cũng được, trong cùng thời gian đó, bạn sẽ được trả tiền, thật dễ dàng phải không nào?
Trang web này liên kết với Yahoo, tại sao chúng ta có thể nghi ngờ sự trung thực của nó?
Hãy tham gia ngay để thấy được sự khác biệt !

Bạn hãy đăng kí một tài khoản của bạn tại đây:
Cách tính tiền của trang này như sau:
1 phút bạn online= 0.001$
Nếu một ngày bạn online 8 tiếng=480 phút, bạn sẽ được 0.48$
Một tháng bạn online 30 ngày thì có thể kiếm được 14.4$, đó là bạn mới chỉ tự kiếm tiền bằng tài khoản của chính mình thôi đó.
Số tiền tối thiểu để rút là 25$

Bạn vào click "Join and start browsing" phía bên phải đễ đăng kí

Sau khi đăng kí xong bạn vào mail để kích hoạt tài khoản

LƯU Ý:MAIL RẤT QUAN TRỌNG NÊN GIỮ LẠI ĐỪNG XÓA
.Lát mình sẽ nói tại sao

Sau khi kích hoạt xong và login vào,bạn vào phần "GET PAID TO BROWSE" >> click "start browsing" rồi kéo xuống tick đồng ý với tos của nó và bắt đầu công việc

Bạn ko cần phải mỗi phút search 1 từ mà chỉ cần search 1 từ trong mỗi 4 phút là đc,vì nếu bạn ko search gì hết thì đến phút thứ 5 nó sẽ tự động đóng cứa sổ search

Và bây giờ mình sẽ giải thik vì sao mail wan trọng.Bởi vì nếu ngày hôm sau bạn login vô mà nó báo tên đăng nhập hoặc mật khẩu ko có thì bạn vào cái mail,click lại vào link kích hoạt và sẽ login lại ok như bình thường

Các bạn ủng hộ mình nha

http://interadmedia.com/index.php?ref=23533

Thế chú nào ngồi net thì kiếm ngàn đô àh (_ _!)
Mặc dù vậy ! Nhưng vẫn ủng hộ chủ thớt ! 1 click nè ^^

ơ cũng vui phết nhỉ ?
ae làm cái chiến thôi.
nhưng test thế này hơi lâu nhỉ ?
2 tháng = 60 ngày mới có proof

chỉ cần đăng nhập hả cậu
K cần làm gì phải ko

vậy cứ trong vong 4 phút search 1 lần hả cậu

uh! 4 phút nó hiện cái thông báo be bé ^^, trong vòng 30s nếu ko click thì tự log out ra ngoài (_ _!)
Chẳng phải treo máy đc USD đâu! Ngồi trực máy kiủ này, tốn tiền điện :))

hình thức trả tiền của nó như thế nào vậy bạn? mà cái này mình chơi nhìu máy khác nhau được không?
thanks nhìu!!

Mình có vào được đâu. Thôi biến. Nhảm quá!

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

hấp VKL.cái này phải là cụ tổ phái cổ mộ .
site này có từ đời 8thánh rồy .nếu không nhầm theo mình biết nó ra đời cách đây 4 năm .
Ờ hờ. Mình cũng không để ý. Ai đào mộ thế :binhsua72:

site này có từ đời 8thánh rồy .nếu không nhầm theo mình biết nó ra đời cách đây 4 năm .
Vào đây phán một câu, ai biết đâu mà lần. Bạn nói rõ hơn tí để anh em còn...
Làm anh em mất hứng...:binhsua72:

---------- Post added at 10:08 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

vào thằng gu gờ mà sớt .có rảnh cũng chẳng chơi cái này .:binhsua08:

ai hấp VKL thế .ngta có câu
biết thì thưa thốt ,
ko bt thì dựa cột mà nghe
ko nói chẳng ai nói mình câm đâu
ngu thì đừng cố tỏ ra nguy hiểm .vkl =))

hấp VKL.cái này phải là cụ tổ phái cổ mộ .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week