Got Paid Kiếm tiền với website mà không có bất kỳ quảng cáo nào xuất hiện trên web

huyle2103

Junior
Reactions
56
MR
0.021
CPM là từ viết tắt của cụm từ Cost Per Million hay Cost Per thousand Impression. Đây là hình thức quảng cáo trả tiền theo số lần hiển thị. Blog của bạn càng có nhiều người xem và số trang mà họ xem càng nhiều thì bạn càng được trả nhiều tiền. Công việc của bạn chỉ là đặt quảng cáo trên blog, thu hút thêm nhiều người xem và kiếm tiền mà không phải bận tâm đến điều gì khác.

Chương trình Safeframe mình giới thiệu đến các bạn hôm nay cũng là hình thức đặt quảng cáo lên website của bạn, có điều đặt biệt là dù bạn đặt quảng cáo của Safeframe lên nhưng bạn sẽ không thấy bất kỳ banner hay popup nào xuất hiện, do đó sẽ không làm độc giả website của bạn cảm thấy khó chịu.

Đây là một cơ hội tốt cho các bạn có blog lượng visit lớn, còn blog bạn không được như vậy thì sao? Hãy yên tâm là mình sẽ hướng dẫn các bạn sử dụng autosurf, một công cụ cực kỳ hữu ích. Vậy thì các bạn còn chần chừ gì nữa mà không đăng ký cho mình 1 tài khoản để tham gia nhỉ?

THÔNG TIN VỀ CHƯƠNG TRÌNH SAFEFRAME

Hình thức quảng cáo: Invisible CPM - Quảng cáo mà như không có gì
Phương thức thanh toán: Webmoney (WMR)
Min Payout: 50 Rúp (tương đương 1.61$) - theo tỷ giá quy đổi của Webmoney
Thời điểm thanh toán: Thanh toán hàng ngày nhưng bạn phải request vào hôm trước, hôm sau sẽ được pay (trừ các ngày Lễ Tết). Nếu số tiền lớn hơn 500 rúp thì chỉ thanh toán từ thứ 4 đến thứ 6 (tức là bạn phải request vào thời điểm kết thúc ngày thứ 3 và muộn nhất là hết ngày thứ 5). Lượng payout sẽ phần nguyên của Balance (nếu bạn có 50.23 rúp thì chỉ có thể request 50 rúp, 0.23 rúp vẫn sẽ còn trong Balance của bạn). Các bạn xem thanh toán mình đã nhận nhé.

Trước khi hướng dẫn đăng ký, các bạn lưu ý: Safeframe là site của Nga nên các bạn nên dùng Google Chrome đăng ký để dịch sang Tiếng Việt nhé. Còn hướng dẫn của mình sẽ thực hiện hướng dẫn trên trình duyệt Firefox, các bạn có thể vừa mở Chrome vừa mở Firefox để vừa dịch vừa đăng ký cho dễ nhé!

Hướng dẫn đăng ký và đặt quảng cáo Invisible kiếm tiền tại đây

Site này chấp nhận cả autosurf nhé, Danh sách các trang autosurf tại đây
Cập nhật các thanh toán mới nhất:
Ngày 16/1/2013:
Ngày 14/1/2013:
Ngày 8/1/2013:

Last edited by a moderator:
dân tộc quá có mấy bài rồi. Có nhiều site dạng này lắm :binhsua44:

Bạn cho mình xin các trang khác, mình ref cho

- - - Updated - - -

dân tộc quá có mấy bài rồi. Có nhiều site dạng này lắm :binhsua44:

Bạn cho mình xin các trang khác, mình ref cho

Hai huoc la den gio van con hi vong vao thang nay =)) Tat ca da~ qua muon mang =))

traffic tốt thì kiếm được vài rup một ngày+reg thì chắc được ly cà-fe-ban-mê. Không phải làm gì cả... đăng ký copy ịnh link vào site + tuyên reg xong ngồi rung đùi. Kết luận: Site này chơi tốt mà mấy bác cứ gạch đá hoài...!

thằng này chơi cũng hay trước ko biết nó trả thế nào chứ mới chơi dc 5 ngày mõi ngày cũng dc tầm 150 đến 200 rúp từ nó

thấy paid cũng nhanh mỗi ngày 1 lần hay là do tôi mới chơi nó câu khách.
Последние 10 заявок:
Дата заявкиСуммаСтатус заявкиКод протекцииДействие
31/12/2012 211.00 в ожидании... удалить
30/12/2012 223.00 выплачено 00001 -
29/12/2012 170.00 выплачено 00001 -
28/12/2012 97.00 выплачено 00001 -

code nó cho dán vào chỗ nào vậy mọi người

thử xem nào............
tks thớt nhá

Announcements

Forum statistics

Threads