Got Paid Kiếm tiền với website mà không có bất kỳ quảng cáo nào xuất hiện trên web

site ông thớt click vô lâu lâu lại vô trang sex nhỉ :)

Cảm ơn bạn đã thông báo,đang đặt cái quảng cáo pop up nó lại hiện như thế, IP của mình vào thì không thấy có quảng cáo nào. Mình đã gỡ đoạn code gây ra qc đó rồi, cảm ơn bạn

thằng safe này tầm 2 hôm nay nó không tính tiền cho tk nữa rồi chắc sắp chết

thằng safe này tầm 2 hôm nay nó không tính tiền cho tk nữa rồi chắc sắp chết

Của mình từ sáng hôm qua nó không tính tiền nữa, nhưng rút vẫn nhận đc nhé, rút chiều quá, mới nhận đc xong. Chắc nó bị lỗi j đó thôi chứ có ý scam nó đã ko thanh toán

Của mình từ sáng hôm qua nó không tính tiền nữa, nhưng rút vẫn nhận đc nhé, rút chiều quá, mới nhận đc xong. Chắc nó bị lỗi j đó thôi chứ có ý scam nó đã ko thanh toán

thằng safeframe này 2 hôm nay không tính tiền nữa rồi, cả ngày không có nổi 1 rup, nó bỏ của chạy lấy người rồi?

trong trang safeframe :
Chú ý: Trong thời gian hiện tại của ơn cứu chuộc của lưu lượng truy cập nền là trong chế độ bị hạn chế (chỉ có một số người sử dụng và các nguồn). Trong giai đoạn mã shoot hạn chế mua lại không cần , bởi vì hệ thống không sử dụng lưu lượng truy cập của người dùng đến các trang web của bạn. Mua lại lưu lượng truy cập sẽ được nối lại tự động khi bạn thêm vật liệu mới trong hệ thống quay.

??????????????????????????

trong trang safeframe :
Chú ý: Trong thời gian hiện tại của ơn cứu chuộc của lưu lượng truy cập nền là trong chế độ bị hạn chế (chỉ có một số người sử dụng và các nguồn). Trong giai đoạn mã shoot hạn chế mua lại không cần , bởi vì hệ thống không sử dụng lưu lượng truy cập của người dùng đến các trang web của bạn. Mua lại lưu lượng truy cập sẽ được nối lại tự động khi bạn thêm vật liệu mới trong hệ thống quay.

??????????????????????????

thế là thế nào vậy mọi người? của em mấy hôm nay nó cũng k cộng tiền nữa? scam oy sao?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week