Kiếm tiền với trình độ tiếng Anh khá trở lên (bao nhiêu $ tùy khả năng mỗi người)

Họ xóa là may, chứ nếu họ ko xóa mà gửi email đến thông báo vi phạm thì acc đó chắc chắn bị xóa, ko có lí do gì hết. Lưu ý là chỉ cần vi phạm 1 lần ở bất cứ rule nào là bị xóa ngay.
thanks bác ở trên này giải đáp các thắc mắc hộ mình, bận quá mấy hôm nay k vào đc (hqa còn k vào được) :D
Em đăng kí theo link acc chủ thớt rùi đó, đây là thành quả của em từ 8h sáng hôm qua tới giờ

À, anh cho em hỏi tí, em có một post tự nhiên bị xóa mà ko thấy họ nói lý do là gì,có phải em vi phạm luật không ạ?

Và nếu như em vi phạm luật ở 1 bài viết nào đó thì họ ko trả tiền cho em ở bài viết đó hay là không trả tiền cho tất cả các bài viết ạ ?

Anh giúp em giải quyết thắc mắc với, thank anh ạ
Nếu vi phạm 1 luật nào đó bị gửi mail về là khả năng bị del nick, nên tốt nhất là trung thành với luật lệ từ đầu luôn đi bạn nhé :D

thank cac bac nhe, em mới có 100 connection mà 1 ngày em có thể kiếm được 5 đô, mà toàn viết chơi khoảng 4 hoặc 5 bài thôi. Công nhận kiếm tiền kiểu này dễ thật.
À mà các bác cho em hỏi, khi đủ 50 đô em Redeem về paypal thì có nhanh không nhỉ

thank cac bac nhe, em mới có 100 connection mà 1 ngày em có thể kiếm được 5 đô, mà toàn viết chơi khoảng 4 hoặc 5 bài thôi. Công nhận kiếm tiền kiểu này dễ thật.
À mà các bác cho em hỏi, khi đủ 50 đô em Redeem về paypal thì có nhanh không nhỉ
trên 3 ngày mới có nhé
Có bác nào có proof chưa zậy..
mình chưa đủ nên chưa proof đc :D đang bận ôn thi nên mỗi ngày kiếm có 1-2$, k có time đầu tư, mai thi xong là chiến tử tế :)) sắp đủ r, hi vọng sẽ redeem trc Tết :D

Có bác nào có proof chưa zậy..
Mình redeem 4 ngày rồi mà $ vẫn chưa về :)

Em đăng kí theo link acc chủ thớt rùi đó, đây là thành quả của em từ 8h sáng hôm qua tới giờ

À, anh cho em hỏi tí, em có một post tự nhiên bị xóa mà ko thấy họ nói lý do là gì,có phải em vi phạm luật không ạ?

Và nếu như em vi phạm luật ở 1 bài viết nào đó thì họ ko trả tiền cho em ở bài viết đó hay là không trả tiền cho tất cả các bài viết ạ ?

Anh giúp em giải quyết thắc mắc với, thank anh ạ

up cái hình bằng cái gì mà forum cứ báo IMG hoài vậy ?????

tìm phần mềm ImageShackUploader mà up lên đỡ lỗi

up nhẹ hơn và nhanh hơn

Anh em muốn cmt và like cho nhau thì cứ share ở đây, đừng rêu rao trên trang của nó mà ăn ban đó. Nên nhớ là mọi cmt cũng phải bằng tiếng Anh nhé.

PP không thể kiếm tiền được rồi vì nó đang limited

Tài khoản Paypal của em còn chưa được kích hoạt bằng thẻ cơ, không biết liệu có rút được về tài khoản không nhỉ, em định rút về tài khoản paypal rồi tìm trang exchange cho nhanh, ko biết có được ko nhỉ

up cái hình bằng cái gì mà forum cứ báo IMG hoài vậy ?????

tìm phần mềm ImageShackUploader mà up lên đỡ lỗi

up nhẹ hơn và nhanh hơn

Em upload ảnh lên photobucket rồi lấy link insert sang bên này ạ, em thấy ảnh vẫn bình thường mà bác:p

Tài khoản Paypal của em còn chưa được kích hoạt bằng thẻ cơ, không biết liệu có rút được về tài khoản không nhỉ, em định rút về tài khoản paypal rồi tìm trang exchange cho nhanh, ko biết có được ko nhỉ

Chưa verify thì làm sao mà rút về tk ngân hàng đc hả bạn.

Chưa verify thì làm sao mà rút về tk ngân hàng đc hả bạn.

ko, em ko rút về ngân hàng, em định khi nào đủ 50$ em Redeem về tài khoản Paypal rồi lấy tiền ở tài khoản paypal bán lại cho những người cần mua trên 1 số trang exchange, bác thấy em làm thế này dc ko ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back