Kiếm tiền với Snakefiles.com 50% per sale,$10/1k download

team mình có khoảng 5 người làm 5 mảng khác nhau của site có đc up acc miễn phí lên pre hết không ad.

team mình có khoảng 5 người làm 5 mảng khác nhau của site có đc up acc miễn phí lên pre hết không ad.

Chào bạn,

Bạn cứ gửi mình thông tin site bạn nhé. Cả content các bạn làm vào email cho mình.
5 nguời trong team nhưng làm 5 mảng cũng giống như 5 site bt thôi mà. Mình hỗ trợ hết nhé

site này sao thấy bèo bèo nhỉ.
hi bác,

Mình cũng cân đối hết mức về phần trăm lợi nhuận cho các bạn rồi. Với PPS thì còn thêm 10% webmaster nữa.

Hi.. thế này là sao ạ ??? Bác trừ hết $$ của em rồi à?? Cần 1 lời giải thích ạ...
hay là do em xoá file nên bị trừ $$ vậy bác :eek::eek::eek::eek:

Last edited:
Bạn upload file xong trial download à bạn ? File tạm thì bên mình sẽ có hệ thống rescan nhé bạn.

sao em lại bị trừ nhỉ. trial download là sao thế anh nhỉ :eek::eek::eek:
Chào bạn,

Về những trường hợp file chưa up được 12 tiếng nhưng đã tự del sẽ được hệ thống bên mình tính toán là cheating và tự động trừ tiền refer từ file đó. Bạn up lên và nếu bị DMCA mình sẽ email cho bạn tự xóa.
Bên mình luôn tạo điều kiện hết mức cho các bạn uploader muốn hợp tác lâu dài và ổn định. Vì vậy mình hi vọng không có trường hợp cheating nào xảy ra.

Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back