Kiếm tiền với Snakefiles.com 50% per sale,$10/1k download

ô host vn hay nước ngoài thế

Host VN nhưng ở nước ngoài bác ạ :D

sao k nó lỗi k cho up file :(( ERROR: Max filesize limit exceeded! Filesize limit: 100 Mb
Em up file có hơn 10-50mb cũng ko đc...trên 100mb cũng ko, dạng rar ấy

sao k nó lỗi k cho up file :(( ERROR: Max filesize limit exceeded! Filesize limit: 100 Mb
Em up file có hơn 10-50mb cũng ko đc...trên 100mb cũng ko, dạng rar ấy
Bên mình limit cho user free upload. Nếu bạn có site và xác định chiến lâu dài mình sẽ cấp acc pre free cho nhé

Bên mình limit cho user free upload. Nếu bạn có site và xác định chiến lâu dài mình sẽ cấp acc pre free cho nhé
Lâu dài thì có, chủ yếu vào các bác thôi, mấy host files scammer mọc lên như nấm...
Cấp cho mình 1 acc pre vào email: [email protected] nhé thank bác

Ai đã từng làm cái này cho mình chút ý kiến nhé, mình cũng muốn thử mà không biết có hiệu quả không?

Lâu dài thì có, chủ yếu vào các bác thôi, mấy host files scammer mọc lên như nấm...
Cấp cho mình 1 acc pre vào email: [email protected] nhé thank bác
Chào bạn,

Bên mình hiện có khá nhiều bạn ở việt nam đang làm cùng. Mình có thể lấy refer.

Ai đã từng làm cái này cho mình chút ý kiến nhé, mình cũng muốn thử mà không biết có hiệu quả không?
Chào bạn,

Bạn có thể tìm hiểu về PTU nhé.

Làm site mới chiến đấu thôi. nhưng sao Nhật bản plan 4 vậy. cho lên plan 1 đi ad. up lên để hàng việt nam bay cao nào.

Làm site mới chiến đấu thôi. nhưng sao Nhật bản plan 4 vậy. cho lên plan 1 đi ad. up lên để hàng việt nam bay cao nào.
Ok bạn. Bạn làm đi mình up lên

Để japan ở plan 2 đi cậu ơi. chứ để japan ở plan 4 kỳ cục quá. mình kết site các bạn rồi còn mỗi điểm này nữa là ô sờ kê.

Bạn ơi up hộ mình mail [email protected] mình đang chuẩn bị site, sốc lại tinh tinh anh em cuối tuần sau là chiến rồi. Thanks bạn đã support, hy vọng hợp tác lâu dài, sang tuần mình sẽ gửi site cho các bạn kiểm định.
Thân.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week