• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid kiếm tiền với ( bestreview, trymyapps, appwins, fremyapp, tvsmiles) 5-10$/ngày

e gửi mail pp cho thằng tvsmlies để rút $. mà nó gửi e cái mail đòi tên địa chỉ nhà họ tên là sao bác :(

Có ai có proof nhận tiền từ trymyapps nữa không? Mình thấy thằng này app nhiều vô kể, kiếm 5$ thấy nhanh quá, không biết có scam không?:p

Có ai có proof nhận tiền từ trymyapps nữa không? Mình thấy thằng này app nhiều vô kể, kiếm 5$ thấy nhanh quá, không biết có scam không?:p

đây cậu. cứ yên tâm mà chơi, thằng này còn lâu :D

Attachments

8.6 KB · Views: 75
thằng tvsmailes mình dùng tk fb đăng nhập rút về nó không cho nhập tk paypal là sao nhỉ rùi nó gửi mail về đòi số nhà đường, họ tên ... kiểu như mình đưa sai tk paypal á. hay nó gửi theo paypal theo tài khoản facebook luôn

thằng tvsmailes mình dùng tk fb đăng nhập rút về nó không cho nhập tk paypal là sao nhỉ rùi nó gửi mail về đòi số nhà đường, họ tên ... kiểu như mình đưa sai tk paypal á. hay nó gửi theo paypal theo tài khoản facebook luôn

E cũng như bác . Nó đòi địa chỉ nhà :(

E cũng như bác . Nó đòi địa chỉ nhà :(

LẦN ĐẦU RÚT TIỀN NÓ THẾ.

BÁC CỨ REP ĐỊA CHỈ VỚI MAIL PP VÀO CÁI MAIL NÓ ĐÒI ĐỊA CHỈ LÀ ĐC :d

ngâm cứu xem sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb