Tutorial Kiếm tiền với 8share.vn chia sẻ tin tức kiếm 500 đồng/1 view !

Đã đăng ký. bác gửi tools cho em với ạ

Sie Vn mà min cao thế, 25$ cơ á... làm gần đủ min ăn đc quả cam thì ngon :)))

Site này dạo này đếm view hơi bị ít, mình nhờ bạn mình trên face click hộ được khoảng 8-10 click mỗi link mà nó đếm ra có 3 click à, mà mấy hôm nay không thấy có bài mới để share nữa. Coi bộ có chút tín hiệu rồi đây.-_-.

Site này dạo này đếm view hơi bị ít, mình nhờ bạn mình trên face click hộ được khoảng 8-10 click mỗi link mà nó đếm ra có 3 click à, mà mấy hôm nay không thấy có bài mới để share nữa. Coi bộ có chút tín hiệu rồi đây.-_-.
hôm nay có 4 tin rồi đó bác :D

híc , bác nào xài tool thì cẩn thận nhé , sáng nay mới nhận được điện thoại của 8share nó cảnh báo :( ! nghiên cứu đường khác thôi !

Người khác chỉ cần click zô link mình share thôi hả bạn?
đúng rồi bạn ! chỉ cần click vào để nó chạy ra site là oke !

híc , bác nào xài tool thì cẩn thận nhé , sáng nay mới nhận được điện thoại của 8share nó cảnh báo :( ! nghiên cứu đường khác thôi !View attachment 39727
Hih, xài tool thường không bền vì nó làm tăng traffic 1 cách bất thường, những tool cập nhật thường xuyên để tránh các site theo dõi mà nhiều khi còn bị bắt được nữa. :) Giờ mình thấy nhiều bạn treo link vào atsurf.vn thấy có vẻ cũng ổn, thấy nhiều bạn treo lắm, mình cũng có treo được mấy tuần rồi, view ít nhưng thấy cũng được. Bạn dùng site đó thử xem, site đó hơi cực là nó duyệt link hơi chậm, có khi mất 2 ngày mới duyệt link, nên mình làm biếng chỉ dùng nó để chơi mybizziblog. :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,229
171,290
Latest member
vietmybinhduong
Back
Top Bottom