Tutorial Kiếm tiền với 8share.vn chia sẻ tin tức kiếm 500 đồng/1 view !

không phải tính ăn gian đâu , cậu phải đọc kỹ yêu cầu về cái view đúng để được tiền của nó !
tiền về chưa ong ơi

Site vn thì hơi dè dặt để chơi :p

15 ngày ! mình rút 5 ngày rồi , đợi proof lun mấy bác ! vừa hỏi nó !

Tiền 8share đã về :D chưa đến 1 tuần nhé các bạn !

Thôi thím bớt hy vọng đi =)) Có ng nói nó lấy thông tin mình đem bán. Thím kiếm ở đâu hộ t cái prof site này coi. Đừng nói site mới. Nó ghi từ 2010 rồi đấy =))))
muốn thì có đây bác ,proof của mình luôn đấy , nóng lun :D

Cần proof từ bank chứ ai xem cái này thím. Cái này thì viết thế nào chả được. Mà nói thật mình thấy lạ là tại sao cái này là của VN (Có trụ sở ở VN ko biết thật hay giả, tên miền .vn, pay qua bank vn) mà tiếng việt chuối cả nải như thế? =))

Cần proof từ bank chứ ai xem cái này thím. Cái này thì viết thế nào chả được. Mà nói thật mình thấy lạ là tại sao cái này là của VN (Có trụ sở ở VN ko biết thật hay giả, tên miền .vn, pay qua bank vn) mà tiếng việt chuối cả nải như thế? =))
Vì theo như nhiều bạn check được và đã kiểm tra thì site này là site chi nhánh của 8share.com bên malay.

Lúc rút về mình mượn bank của bạn mình đăng ký rút mà bank của bạn mình thì không có đăng ký bank online nên không chụp hình đc . Tiền thì về thật rồi , không về mình tuyển ref tiếp làm gì :D ,suy nghĩ chút chứ bác !!

Lúc rút về mình mượn bank của bạn mình đăng ký rút mà bank của bạn mình thì không có đăng ký bank online nên không chụp hình đc . Tiền thì về thật rồi , không về mình tuyển ref tiếp làm gì :D ,suy nghĩ chút chứ bác !!
Mọi người nghi ngờ là vì bây giờ có nhiều trường hợp khi mới nhận được tin thông báo gửi tiền của site thì người ta đã nói là đã nhận được tiền trong khi tiền chưa về tới, sau đó họ không nhận được tiền thì im luôn vì lỡ nói hớ làm mọi người trông dài cổ.^^.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,193
171,263
Latest member
DiepTien
Back
Top Bottom