proof thì đây thím ơi, dạo này làm ks cũng dễ, ae chăm chỉ lên youtube xem làm task cũng ổn lắm nha, xưa do k biết mình làm task sai nhiều quá nó khóa luôn r :D

Attachments

105.3 KB · Views: 78
proof thì đây thím ơi, dạo này làm ks cũng dễ, ae chăm chỉ lên youtube xem làm task cũng ổn lắm nha, xưa do k biết mình làm task sai nhiều quá nó khóa luôn r :D
Xưa làm task dễ mà nhiều, lâu nay không mò task khoai quá

Trang này phải công nhận quá gắt, mình làm task với survey hơn 1 tuần được 10usd, định rút ra thì nó báo banned với lí do là sử dụng ip khác với ip của nơi đăng kí, hóa ra là do mình thỉnh thoảng dùng cái máy tính bảng tàu vào, nó tự chuyển vùng ip thế là tạch luôn, giải thích thế nào bọn hỗ trợ cũng không đồng ý, phí hết cả công :popo_amazed::popo_amazed:

Trang này phải công nhận quá gắt, mình làm task với survey hơn 1 tuần được 10usd, định rút ra thì nó báo banned với lí do là sử dụng ip khác với ip của nơi đăng kí, hóa ra là do mình thỉnh thoảng dùng cái máy tính bảng tàu vào, nó tự chuyển vùng ip thế là tạch luôn, giải thích thế nào bọn hỗ trợ cũng không đồng ý, phí hết cả công :popo_amazed::popo_amazed:
Nó check địa chỉ thiết bị ông ơi, chứ đâu check ip mạng. Nó đã quy định 1 acc có thể đăng nhập tối đa 3 thiết bị, ông làm sai rule nó ban là đúng rồi.

Ysense phá hoại Clixsense, cắt hết commision từ ref, có ref cũng như không, khảo sát còn thua cả neobux, giao diện xấu hơn, được mỗi cái ưu điểm là cho rút min 5$ (trước ở clix phải 10$).
Nói chung là phế rồi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back