Mình đăng ký nó báo thế này , chặn luôn đăng ký mới vn thì phải

Attachments

304.5 KB · Views: 98
các bác ơi, em là newbie cho em xí. E reg acc clixsense, rồi đăng nhập làm bằng laptop vào buổi tối, ban ngày đi làm ở công ty thì đăng nhập vào máy bàn ở chỗ làm thì có bị sao k ạ?

ơ Clixsense nay k cho ở Việt Nam reg nữa hả mấy bác? Mình đăng kí mà Clixsense bảo new member from VN k đăng kí dc :((((

các bác ơi, em là newbie cho em xí. E reg acc clixsense, rồi đăng nhập làm bằng laptop vào buổi tối, ban ngày đi làm ở công ty thì đăng nhập vào máy bàn ở chỗ làm thì có bị sao k ạ?
Clixsense đăng nhập mọi nơi đều ok. Tốt nhất vẫn nên tránh trùng ip với người khác.

Clixsense đã trở lại nay đã đổi thành Ysense. Một site uy tín chuyên về khảo sát và làm các task nhiệm vụ. Nó có tất cả các tính năng giống Clixsense các bạn đã yêu thích, nay cộng thêm với các cơ hội kiếm tiền và các tùy chọn phần thưởng mới.
Mọi người đăng ký theo link https://www.ysense.com/?rb=60420429 để kiếm thêm nhiều phần thưởng cũng như thu nhập thêm từ Ysense nha!!!

có ai đã trả lời được cái khảo sát về bệnh trĩ và các bệnh giãn tĩnh mạch/ suy chưa vậy?
mình chọn cứ đến câu nghề nghiệp của bạn là gì là bị loại. mình chọn đi làm/tự làm chủ.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom