Tutorial Kiếm tiền từ like FB,YT.. (em đã code được đoạn JS kết hợp với imacro)

code likeasap của chủ thớt chạy ngon mà , có 1 điểm duy nhất, đó là nó like cả mấy thằng để 1-3 point @@

ặc mình chạy ngon rùi mới share cho các bạn các bạn chạy ko ngon thì phải bảo là lỗi ji để mình sửa cho các bạn dùng cho vui chứ. cứ kêu ko chạy được thớt ơi hic hic các bạn làm mình chán chả buồn phát triển code nữa
PS mình là dân ngoại đạo ko phải dân CN nên code tất nhiên có nhiều lỗi các bạn phải thông cảm, mình đã share code mở rùi các bạn còn trách mình hic hic
Bác nào có site nào kiểu như thế này mà trả tiền ngon lành inbox cho mình với nhé

Last edited:
MÌNH chạy code Zergrup firefox toàn báo ( tiếp tục xử lý và dừng xử lý ) nếu bấm tiếp tục thì firefox tự thoát còn chọn dừng xử lý thì chỉ like 1 trang rồi thôi , hôm qua toàn click tay , bạn sửa lại nhé

ặc cái này point ít thế 2500 point mới được 0.5$ mà toàn like có được 1point à hic chắc trang này là con của thằng like asap (hình thức giống hệt)

Đá lên nào. Khi nào có Pay thằng Zergup báo cho anh em mừng nhé thớt

Last edited:

hic hich thằng chó Zergup cho bọn mình ăn CAM rùi hic hic xin lỗi các bác heng.
còn thằng likesasap thì vẫn chiến tốt các bác nhé. ngoài cách like ra các bác có thể treo bane lấy ở http://www.likesasap.com/surf.php tuy bèo bọt tý nhưng chỉ treo bane ko thì cũng có tí chút nhé

Đã ref cho thớt trắng Zergup rồi, còn trang likeasap thì mình có ID rồi nên ko ref cho thớt được, mong thớt thông cảm.
ID: senbohung
Có gì thớt gửi support cho mình (và refback nếu có) qua mail này nhé: [email protected]

chơi khoảng bao lâu thì đủ minpay vậy bác, dnay e bận quá

Announcements

Forum statistics

Threads
419,492
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week