Tutorial Kiếm tiền từ like FB,YT.. (em đã code được đoạn JS kết hợp với imacro)

ai xử dụng cách này mà có thanh toán chưa? zergrup chuyển đổi thế nào thế 1$= bao nhiêu nghìn điểm thế. chạy tý đã lên 1300 rồi

đã inbox cho các bạn
likeasap vẫn bị lỗi not like bạn à. treo mãi mới được 1 cái thành công. hic hic
cái này tại mạng bạn à bạn thử clik tay xem nó vẫn not like như thường, những lúc như thế bạn chuyển sang kiểu like khác rùi quay lại sau (cái này chắc bọn likeasap nó bẫy mình) nó bị notlike nhưng mà gặp trường hợp này nó đều skip cả mà

dùng được cái amarcos chết liền á, bấm vô có thấy nó tự auto like gì đâu, nó load web xong rồi đứng im luôn không chạy nữa

ông ơi cho hỏi cái chạy firefox mà 1 lúc thì nó báo lỗi scripp rồi dừng ko à , có cách khắc phục ko vậy :(

tích vào cái ô đừng hỏi lại, và nhấn tiếp tục là chạy mướt :)

bạn ới, gửi lại vào inbox mình với, sao lại xóa mất mesenger của t r , t chưa kip tai @@
id: thienphung

đã ref cho chủ thớt
ID : codonminhtoi233
xin chủ thớt cái tút. trc chơi cái này k hiệu quả . toàn bị lỗi thôi à. k biết h thế nào

Đã reg zergup.com
ID: lacbuoc090

Likesasap.com sẽ reg cho chủ thớt khi nào reset mạng, bây giờ chưa reg được vì modem không nằm ở phòng tớ
reset modem thì cần gì phải đụng tới modem làm j cho mệt :(

đã ref cho chủ thớt
ID : codonminhtoi233
xin chủ thớt cái tút. trc chơi cái này k hiệu quả . toàn bị lỗi thôi à. k biết h thế nào
đã inbox cái này dùng được hay ko thì mọi người đã nói rùi he he dùng xong cho mình xin cái cảm nhận, nếu hay thì cho cái thank

Announcements

Forum statistics

Threads
419,945
171,990
Latest member
namhanh23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back