Kiếm tiền từ bet không khó

Bet có phương pháp có thắng có thua nhưng thắng nhiều thua rất ít.

Mình biết có mấy thằng mua cả nhà lầu xe hơi luôn.'

Hóng hóng hóng.

Thánh dốt máy tính đây rồi =))

a là chuyên gia F12 trình duyệt nên a sẽ k mở nó nhé... :D a k bao giờ tin mấy cái chụp màn hình đó nên a cũng k làm...
còn cái mail client thunderbird nó có cái mail trên tiêu đề ấy a che éo đc nhé.... :rolleyes:

Mỗi bác cũng chắc có mấy chục căn nhà biệt thự nhỉ

2 bác đừng cãi nhau, giờ cả 2 bác xung quỹ từ thiện 1 vài căn nhà cho MMO4ME ăn nhậu là được, ai xung công nhiều hơn thì PRO hơn,

Được chưa?

Thất bại nào cũng phải trả giá bằng tiền mặt, riêng bet bóng thì trả mãi mà ko khôn lên được nên những ai chưa biết thì tốt nhất ko nên dính vào. Ngày xưa mình đọc được 1 câu mà đến giờ vẫn còn thấy đúng, " đỉnh cao của bet bóng là gác kiếm" :D

Mỗi bác cũng chắc có mấy chục căn nhà biệt thự nhỉ

2 bác đừng cãi nhau, giờ cả 2 bác xung quỹ từ thiện 1 vài căn nhà cho MMO4ME ăn nhậu là được, ai xung công nhiều hơn thì PRO hơn,

Được chưa?

Có ai muốn cãi nhau với hắn đâu, thấy mình im im được thể lấn tới, lôi mấy cái profit ra khoe tưởng to lắm. Mà kể cả hắn có pro thật thì cũng liên quan éo gì đâu, còn thiếu gì người đang ngoài đảo hóng vào

Vốn cũng định chia sẻ chút ít về phương pháp bet nhưng nó quá dài dòng nên ko biết phải viết như nào, thêm nữa sợ nhiều người ko hiểu hoặc ko có kinh nghiệm lao vào chết thì lại mang tiếng nên thôi ko nói nữa

chú lên giọng làm bố đầu tiên mà.... chú tuởng có mình chú biết bet à...
a đây giữa đuờng bất bình ra tay tuơng trợ thôi....
Thử làm màu 10 ngày như này hộ phát :p . Làm màu được như này cũng được vài k rồi :p
Có ai muốn cãi nhau với hắn đâu, thấy mình im im được thể lấn tới, lôi mấy cái profit ra khoe tưởng to lắm. Mà kể cả hắn có pro thật thì cũng liên quan éo gì đâu, còn thiếu gì người đang ngoài đảo hóng vào

Vốn cũng định chia sẻ chút ít về phương pháp bet nhưng nó quá dài dòng nên ko biết phải viết như nào, thêm nữa sợ nhiều người ko hiểu hoặc ko có kinh nghiệm lao vào chết thì lại mang tiếng nên thôi ko nói nữa

chú lên giọng làm bố đầu tiên mà.... chú tuởng có mình chú biết bet à...
a đây giữa đuờng bất bình ra tay tuơng trợ thôi....

Thế ai gây sự trước hả ku em dốt vi tính. Mà thôi nốt comment này anh ignore chú rồi, có quote anh lại cũng éo tác dụng gì đâu

thì t có nói sai k?... kèo k có gì hot => đúng..
m thách t làm màu 10ngày... t up cho cả tháng => đúng...

giờ m lại lật lọng... hỏi chú e chú nhiêu tuổi?

troll chú tí thôi.... nội cái a xài linux chứ k xài windows là hiểu trình rồi... éo ở k tiếp chuyện hoài,,,, bye nhé....

@pokervn2012

@canawan vào close topic đi nhé, topic chả giúp ích được gì, chỉ có 2 cậu ngồi khoe hàng và war lẫn nhau.
Canawa đang trôi dạt xứ nào rùi mà, đâu còn là Mod đâu :p
p/s: 2 thằng bên trên rảnh vãi đái, ko share gì mà lập topic chửi nhau, đọ proof như thật :eek::rolleyes::cool:

Bet có phương pháp có thắng có thua nhưng thắng nhiều thua rất ít.

Mình biết có mấy thằng mua cả nhà lầu xe hơi luôn.'

Hóng hóng hóng.
Cái quan trọng là chiến thắng được lòng tham hay ko. Cái đó mới khó

Vãi, tưởng topic hot , ai ngờ tào lao cãi nhau

Thất bại nào cũng phải trả giá bằng tiền mặt, riêng bet bóng thì trả mãi mà ko khôn lên được nên những ai chưa biết thì tốt nhất ko nên dính vào. Ngày xưa mình đọc được 1 câu mà đến giờ vẫn còn thấy đúng, " đỉnh cao của bet bóng là gác kiếm" :D
câu đó do tui ghi chứ ai :)
gác kiếm lúc đó vì kiếm bị cùn rồi chém cái hok được
giờ bén rồi xách kiếm đi chém tiếp :D

Bạn chủ topic đánh làm mình nhớ hồi xưa quá. Chủ yếu mình canh gặm xương odd thấp thôi.
Mà nay sàn nó mở nhiều dạng mới để dụ kèo quá. (Lay bet)

Ps: Bạn tramphan bị nhảm hả bạn ? Chỗ người ta chia sẻ vô ba xàm ba đía. Chứng tỏ thể hiện điều gì vậy ? Có bị xỉn ko ?
Ra ngoài xã hội tới chỗ người ta làm ăn chọt chọt phá phá giống vậy thử coi người ta nó có dợt đẹp bạn ko ?

Cho e xin cái site bet đánh = pm or wm ngoài pob và roadbet với các bác mấy trang m88 188 loằng ngoằng quá

Cho e xin cái site bet đánh = pm or wm ngoài pob và roadbet với các bác mấy trang m88 188 loằng ngoằng quá
marathonbet.com hình như có chơi bằng WMZ.
dafabet có nạp qua PM.

marathonbet.com hình như có chơi bằng WMZ.
dafabet có nạp qua PM.
Dafa không có PM e kẹt cả đống net không thể veri đc cái tk net để chuyển tiền :| marathon rung ngon không a

Bạn chủ topic đánh làm mình nhớ hồi xưa quá. Chủ yếu mình canh gặm xương odd thấp thôi.
Mà nay sàn nó mở nhiều dạng mới để dụ kèo quá. (Lay bet)

Ps: Bạn tramphan bị nhảm hả bạn ? Chỗ người ta chia sẻ vô ba xàm ba đía. Chứng tỏ thể hiện điều gì vậy ? Có bị xỉn ko ?
Ra ngoài xã hội tới chỗ người ta làm ăn chọt chọt phá phá giống vậy thử coi người ta nó có dợt đẹp bạn ko ?
để chứng minh anh nhảm thì chú phải:
#1: chứng minh là nó chia sẻ pp cho anh em chứ k làm làm màu => im luôn..
#2: kèo nó đánh wá đặc biệt k ai đã từng đánh

Những người có thể kiếm đc nhiều từ bet:
1- số hên (ko có nhiều đâu :D)
2- trong đường dây bán độ

Túm lại: phương pháp tốt nhất là ko chơi, nếu có chơi thì chỉ để vui vẻ và đặc biệt là ko tham

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week