Kiếm tiền từ bet không khó

Không biết kiếm được cái ảnh ở đâu ra khoe, lại còn cách đây 1 năm :))
định chửi thề... nhưng nghĩ lại chú thắc mắc hình a chôm cũng đúng.... mạng chậm upload khó :)
thế này được chưa con? ảnh chính chủ đấy :D

định chửi thề... nhưng nghĩ lại chú thắc mắc hình a chôm cũng đúng.... mạng chậm upload khó :)

Thánh chụp ảnh =)) . Buồn cười chết mất

th bây giờ bac ve lai dat lien chua :(

Close topic nhé, anh em đừng ham hố mà hại đến thân. Đánh 1 mình buồn nên khoe chút ấy mà :D
lúc đầu vào hóng xem coi có pp nào hay k .. biết đâu gặp đc ng hay hơn mình.... đm thất vọng =)) cũng k ngạc nhiên lắm :D

lúc đầu vào hóng xem coi có pp nào hay k .. biết đâu gặp đc ng hay hơn mình.... đm thất vọng =)) cũng k ngạc nhiên lắm :D

Có nhưng còn lâu mới share :p . Cứ ôm cái profit 1 năm trước mà tự sướng đi :)) . Ngày xưa marathonbet surebet có vẻ dễ :)) . Được ít bữa limit account :))

Có nhưng còn lâu mới share :p . Cứ ôm cái profit 1 năm trước mà tự sướng đi :)) . Ngày xưa marathonbet surebet có vẻ dễ :)) . Được ít bữa limit account :))

lại thẩm du =)) ... a nói ngay từ đầu là k cần share rồi.... nhé :D

lại ảo tưởng cái surebet =)) nói thì có vẻ hay nhưng đi nói với 10 đứa thì 11 đứa nó lắc đầu =))

còn hình muốn up mà nghĩ lại,, thiên cơ bất khả lộ... kết thúc ở đây đc rồi .... :D

chào quyết thắng bạn hiền :)

nảy giờ do post hình mà quên đọc kỹ comment của chú....
chú lấy suy nghĩ của trẻ em mà áp đặt cho anh à...
màn hình của a có nhiều thông tin quan trọng nhưng mail + ví tiền + site ruột...
anh mà screenshot xong thì phải sửa + che mệt lắm....
nên phải lấy đt chụp để k bị lộ..... cải nhau với chú chả đc gì mà lộ site thì mất miếng ăn...ok?

thế mà chú lại có cái suy nghĩ đó =)) .... wá nông cạn rồi em trai :D:D

Không biết kiếm được cái ảnh ở đâu ra khoe, lại còn cách đây 1 năm :)) . Đến chụp ảnh màn hình còn ko biết cách =))

Thánh chụp ảnh =)) . Buồn cười chết mất

nảy giờ do post hình mà quên đọc kỹ comment của chú....
chú lấy suy nghĩ của trẻ em mà áp đặt cho anh à...
màn hình của a có nhiều thông tin quan trọng nhưng mail + ví tiền + site ruột...
anh mà screenshot xong thì phải sửa + che mệt lắm....
nên phải lấy đt chụp để k bị lộ..... cải nhau với chú chả đc gì mà lộ site thì mất miếng ăn...ok?

thế mà chú lại có cái suy nghĩ đó =)) .... wá nông cạn rồi em trai :D:D

Đã thôi rồi thánh lại càng thích lộ cái dốt ra. Mờ full cái trình duyệt thì nhìn được xuyên qua desktop à =)) . Bet bóng sợ lộ site =)) . Chắc site càng ít người biết càng uy tín =)) . À quên profit từ tháng 4 mang ra khoe =))

PS sure bet anh vẫn ăn hàng ngày em nhé =)) . Nhưng thôi nói thế thôi, phải có trình độ mới ăn được

Đã thôi rồi thánh lại càng thích lộ cái dốt ra =)) . Bet bóng sợ lộ site =)) . Chắc site càng ít người biết càng uy tín =)) . À quên profit từ tháng 4 mang ra khoe =))

PS sure bet anh vẫn ăn hàng ngày em nhé =)) . Nhưng thôi nói thế thôi, phải có trình độ mới ăn được
ai nói chú là a chơi mỗi bet bóng? nông cạn tập 2 rồi,,, :)

ai nói chú là a chơi mỗi bet bóng? nông cạn tập 2 rồi,,, :)

Thế em nghĩ anh cũng chơi mỗi bet bóng. Topic bet bóng không bàn về bet bóng chắc bàn đi làm công ăn lương =)) . Sure working à =))

Thế em nghĩ anh cũng chơi mỗi bet bóng. Topic bet bóng không bàn về bet bóng chắc bàn đi làm công ăn lương =)) . Sure working à =))
desktop a nhiều việc,,, a chụp mỗi việc bet cho chú xem chú còn ý kiến gì... chả lẻ chụp màn hình toàn bộ mấy cái khác sao? :)
uh a chỉ chụp profit tháng 3 thôi.... giờ nếu a chụp profit 1 tháng gần đây thì chú cho a cái gì k? :rolleyes:

desktop a nhiều việc,,, a chụp mỗi việc bet cho chú xem chú còn ý kiến gì... chả lẻ chụp màn hình toàn bộ mấy cái khác sao? :)
uh a chỉ chụp profit tháng 3 thôi.... giờ nếu a chụp profit 1 tháng gần đây thì chú cho a cái gì k? :rolleyes:

Cho 500 VND nhé, sướng ko =)) . Mờ full cái trình duyệt thì nhìn được xuyên qua desktop à =)) . À quên máy tính anh ấy thần thánh chụp ảnh màn hình xuyên cả qua desktop =))

Cho 500 VND nhé, sướng ko =)) . Mờ full cái trình duyệt thì nhìn được xuyên qua desktop à =)) . À quên máy tính anh ấy thần thánh chụp ảnh màn hình xuyên cả qua desktop =))
a là chuyên gia F12 trình duyệt nên a sẽ k mở nó nhé... :D a k bao giờ tin mấy cái chụp màn hình đó nên a cũng k làm...
còn cái mail client thunderbird nó có cái mail trên tiêu đề ấy a che éo đc nhé.... :rolleyes:

a là chuyên gia F12 trình duyệt nên a sẽ k mở nó nhé... :D a k bao giờ tin mấy cái chụp màn hình đó nên a cũng k làm...
còn cái mail client thunderbird nó có cái mail trên tiêu đề ấy a che éo đc nhé.... :rolleyes:

Thánh dốt máy tính đây rồi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week