Kiếm tiền trên smartphone, tối thiểu 15$/tháng

zjackmmoz

Senior
Pre-verified
Reactions
73
MR
0.877
Insuree Balance
66511|600
Service Details
1||Email Account|https://mmo4me.com/threads/sell-gmail-us-vn-live-trau-6k-8k-google-adsense-40k-kenh-da-bkt-2-5m-bom-1k-sub-youtube-400k-vcb.408535/|0||0|5
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-7-pm-22-6-all-bank.437560/
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Cái này đã lâu mình xin nhắc lại cho anh em biết!

App kiếm tiền thì nhiều rồi nhưng mình thấy CashpirateUento thì ổn định uy tín, trung bình sử dụng 2 app này thì 1 tháng cũng có 15$ (300k) nếu như siêng hơn thì có thể hơn, mình đi làm cả ngày, thỉnh thoảng mới vào nhưng 1 tháng cũng đc 15$.

Cái này đang hot và chi trả nhanh chóng nên cần nhanh.

1. Uento (Waypedia cũ)

Hiện giờ app Waypedia đã chuyển sang app mới có tên là Uento, các bạn đang chơi Waypedia đừng lo lắng quá vì toàn bộ số points bạn kiếm đc cũng chuyển sang Uento. Bạn dùng android vào trang http://uento.com và download app về cài đặt hoặc bạn vào play store (CH play) gõ tên app và down về (nếu có), lấy usename bên Waypedia đăng nhập vào (k cần phải đăng ký mới nha). Còn các bạn mới chơi thì đăng ký mới và nhớ điền code của mình bên dưới. Cách earn points cũng giống Waypedia.

Đăng kí tài khoản, aạp code vào Referral Code là rQaPP (r thường, Q in hoa, a thường, PP in hoa), để nhận 50 points đầu tiên, ko nhập thì mất quyền lợi thôi

Để sử dụng app Uento các bạn cần xác nhận mail đăng kí tài khoản trước

vào my profile ấn vào verify rồi chọn send code để nó gửi code vào mail

rồi vào mail (kiểm tra thư spam nếu không thấy) lấy code

Nhớ bật chế độ hiển thị ảnh trong email nhé

lấy code nó gửi về rồi vào my profile/verify/proced xác nhận code.nhớ nhập code đúng kí tự hoa thường như nó gửi

ai nhập đúng code mà bị báo try again thì yêu cầu gửi lại code rồi làm như trên vài lần là được

Earn points và bấm vào mục UENTO bạn sẽ thấy 1 loạt các app màu xanh và màu tím. Đôi khi k có app nào, bạn cần kiểm tra thường xuyên, nếu có app thì down về.

- App xanh 5 point, cài xong mở lên nhận ngay, lưu ý trong lúc chờ down thì ko nhấn quay lại nhé, app hiện ngoài vẫn còn chờ đó

- App tím 8 point, cài xong mở chờ tới ngày thứ 3 mở lên cái nữa

Mỗi ngày có trên 10 app,ra liên tục,nhưng theo mình theo dõi chủ yếu khung giờ 6-7h,12-13h và 19-20h nên các bạn cứ chăm chỉ là sẽ đc nhiều!

Minpay là 2,5$ = 250 point qua Paypal , khi các bạn đủ 250 point là có thể quy đổi ra tiền.

2. Cashpirate

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ayet.cashpirate&hl=vi

Lúc tạo nhớ nhập NTRHCB để nhận 500 coin điểm thưởng (điểm này cộng từ từ 50% app bạn down)

- Các ứng dụng( app ) do phần mềm cung cấp trong một ngày không dưới 10 app.mỗi app sau khi cài đặt xong và mở ra ít nhất 30s sẽ dc trả 65 coins vậy một ngày 1 nick sẻ có ít nhất tầm 800 coins tương đương 0,8$

- Các app có thể xuất hiện bất cứ thời điễm nào trong ngày nhưng theo dõi của e thì thường rơi vào các khung giờ trong ngày kém 9' hoặc 10' (6h51 6h52.....) hoặc xxgiờ 25phút đến xx giờ 30p về khung giờ chính xác mình cũng ko chắc chắn lắm vì ko thể cả ngày lúc nào cũng mở ra xem.

Không chơi với vpn hay fake ip gì nhé, block hết đấy.

(Các bạn cần kiên nhẫn, khi chơi nhé)

Attachments

71.7 KB · Views: 160
    67.8 KB · Views: 110
    73.5 KB · Views: 104
    41.3 KB · Views: 85
Last edited:
up cho anh em cần

pay đều mà k thấy ai chơi ta

Up cho anh em cần

vãi cả tối thiểu 15$, ông nào k có ref thì đc 5$/1 tháng là ngon lắm rồi -_-, câu ref thì nói

chơi trên iOS ko đc hả cậu? sao tìm soft hem thấy :eek::eek:
Bạn vào App store tìm thử coi, có thì chơi. Mình chơi trên Android.:D
vãi cả tối thiểu 15$, ông nào k có ref thì đc 5$/1 tháng là ngon lắm rồi -_-, câu ref thì nói
Mình chỉ chia sẻ. K ref thì thôi, có ai bắt bạn ref cho mình đâu. Nếu bạn chịu kiên nhẫn thì đc 15$/tháng thôi.

up cho anh em cần

up cho anh em cần

cashpirate: mình tham gia từ 13/07/2014 đến nay được có 2k point, vẫn chưa đủ để nhận $ lần đầu :(:(:(

cashpirate: mình tham gia từ 13/07/2014 đến nay được có 2k point, vẫn chưa đủ để nhận $ lần đầu :(:(:(
Bạn nên tích cực chọn đúng giờ để kiếm point. Đúng giờ app ra nhiều mà

giờ ra app là giờ nào thế bạn m chờ mỏi mắt không thấy
bạn có thể coi topic của mình ở trên. Thằng cashpirate từ 5 - 7(sáng), 11-12(trưa), 10-11(tối)

up cho anh em cần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,651
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back