• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm tiền trên smartphone, tối thiểu 15$/tháng

ê chủ thớt có chém gió không ?? để bik bỏ time ra làm , làm không dc cũng lên đây tố cáo àh nên giờ nói thật đi , để người ta biết mà còn làm hay không . ngày dc 7-8 $ không , chứ ghi 15$ là ghi mốc max đạt dc thôi , chứ làm gì tới nhiêu đó
mình nói 1 tháng bạn ah. Một tháng bạn kiếm đc nhiêu đó. K có nhiều, nhưng thời gian bỏ ra cũng k có nhiều. Rảnh mới vào coi có app k, nếu k có app thì thôi. Bạn làm mình cũng có lợi j nhiều đâu. Bạn làm có point mình mới đc 1 phần nhỏ trong đó, còn bạn làm k đc mình cũng chẳng đc j( trường hợp bạn đăng ký dưới code của mình thôi) còn k thì mình chẳng có j, bạn cũng chẳng có j khi bắt đâu. Còn chuyện nó pay là chắc chắn.

Ps: Giờ way và cash app ít ra cũng ít point hơn, nhưng làm vẫn đc.

Ý sr thớt nha :(( Tưởng 15$ / ngày .

up

up cho anh em cần

Hiện giờ Waypedia k tải đc trên CH play nữa, nhưng vẫn chơi đc. Các mắm mới chờ vài ngày nữa để nó ra phiên bản mới mới tải đc ở ch play. Cash thì vẫn bt. :D

Hiện giờ app Waypedia đã chuyển sang app mới có tên là Uento, các bạn đang chơi Waypedia đừng lo lắng quá vì toàn bộ số points bạn kiếm đc cũng chuyển sangUento. Bạn vào play store (CH play) gõ tên app và down về, lấy usename bên Waypedia đăng nhập vào (k cần phải đăng ký mới nha). Còn các bạn mới chơi thì đăng ký mới và nhớ điền code của mình. Cách earn points cũng giống Waypedia.

up cho anh em cần

proof mới

Attachments

94.8 KB · Views: 55
    101.3 KB · Views: 56
up cho anh em cần

up cho anh em cần

bác up nhiệt tình quá theo bác thử mình dùng bluestack được ko bạn
K đc bác ơi. Chơi được trên android thôi :D

thanh toán qua gì bác
Only Paypal. pay instant luôn. Nếu chơi bạn cần kiên nhẫn vì nó ra app thất thường lắm. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom