Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

FP tưởng thì ít nhg nếu các bạn chăm chỉ, có làm thì vẫn có ăn mà, tuy nhiên dạo này đúng là nó hơi ít app, có thể do ảnh hưởng từ vụ LR khiến các nhà quảng acos ít đi chăng, đợi thời gian hồi phục, cơ mà 2 tuần vừa rồi nó ra cũng 3-4 app paid cho ae ăn đó chứ, đủ tiên cafe :D

newbie nên mình cũng k biết làm thế nào, chắc mua xong tập tành nhờ các pro trong topic này giúp đỡ. :binhsua117:

Mình vẫn khuyên là nếu bạn có nhu cầu xài iPhone thì mua về dùng vừa đc xài vừa kiếm tiền, còn nếu muốn đầu tư để chơi thì khả năng gỡ vốn cũng có và kiếm chút cháo thôi chứ cũng ko phải nghề để sống đc đâu bạn :D

Con này các bạn nên ăn nhanh vì mình nghĩ đến mai là sẽ mất hẳn đó, trên fanpage nó bảo là download today :)

cậu hướng dẫn mình làm cái app này với

App này đơn giản thôi bạn, lấy link app trên FP để chuyển qua store, sau đó vào trực tiếp safari gõ: ipa.heaveniphone.com
Search app Dragon Island Blue rồi cài đặt. Mở lên và nhận point thui :D

thi xong mệt phờ phạc, nhưng vào đây gặp thớt kêu có app paid ăn ngay 800FP :)) có proof rồi thớt ơi :)) 5$ PP đầu tiên từ FP

Thi xong tụt 2kg do thức khuya dậy sớm, h người như cái que :binhsua117:

Làm gì mà căng thế :)) dạo này làm ăn tốt chứ huynh. Mình ref cho huynh đây :))

Thi xong nên đang ăn chơi xả láng đã, rùi mới trở lại chiến bình thường, toàn ăn uống, trà chanh rồi dota các kiểu :(, code vpn inbox nhé ;)

Update FreeAppParty ra app nha :D

Thi xong nên đang ăn chơi xả láng đã, rùi mới trở lại chiến bình thường, toàn ăn uống, trà chanh rồi dota các kiểu :(, code vpn inbox nhé ;)

Update FreeAppParty ra app nha :D
Hehe vậy huynh xem xét cái site kia đi. Ngắm xem ngon lành k huynh đệ ta chiến thôi

Những chương trình mình share đều ko làm đc trên PC bạn :D, Tapbooty thì hình như có thể nhg mình ko test việc đó :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,436
172,524
Latest member
Bear0404

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week