Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Up thêm phát proof nữa cho hnay :)

Last edited by a moderator:
Thanks bạn, cơ mà Tapbooty ko check đc ref, có j bạn cứ pm mình nhé :)

bookmarks cái đã ngâm cứu thử vác em IP4 ra chiến thử ! Tạo Paypal lại cái đã hjx mới bị limit xong :D

bookmarks cái đã ngâm cứu thử vác em IP4 ra chiến thử ! Tạo Paypal lại cái đã hjx mới bị limit xong :D
Thanks bạn đã ủng hộ, có j cứ pm mình, dạo gần đây làm app trên iOS đã khá khẩm hơn nhiều :D

Thanks bạn đã ủng hộ, có app mới mình sẽ update ngay, Tapbooty đang rất nóng, các bạn chiến nhanh nào :D

Thực sự thì mình rất muốn refback cho các bạn trang Tapbooty nhg site này ko có trang quản trị ref, số lượng ref cũng ko hiển thị nên mình ko thể quản lý đc. Bạn nào thực sự muốn chiến Tapbooty dưới mình để có ref back thì pm mình cụ thể nhé.

Thân :)

Nhiều bạn nói TapBooty ko pay, nhg nó đang pay và mình đang chiến đều, và khoản update app cho Tapbooty có lẽ mình chưa phải làm vì vào lúc nào cũng có app :D
Các bạn ủng hộ mình nhé :)

Update VPN US cho Feature Points có app Age of Chaos 68 points nha :D. Vui duyên mới ko quên nhiệm vụ :p

Up lên nào, mình vừa xin mod đổi tiêu đề, các bạn ủng hộ nhé, lập riêng topic cho Tapbooty thì hơi nhiều topic quá :D

Hướng dẫn 1 app 490 points của TapBooty: TapJoy

Khi gặp con offer TapJoy này trên TapBooty, các bạn chỉ cần nhập mail rồi về mail kich hoạt là đc 490 points = 0.49$. Nhiều bạn thắc mắc app này ko + points vì các bạn ko để ý yêu cầu kick hoạt mail của nó :D

Chúc các bạn thành công

Up phát rồi học bài, ôn thi cố gắng kỳ này làm con học bổng làm event cho ae :binhsua95:

Paid hết bạn à, PP j nó cũng pay, các bạn chiến nhiệt tình nhé :D

- - - Updated - - -

Paid hết bạn à, PP j nó cũng pay, các bạn chiến nhiệt tình nhé :D

Update VPN US của FeaturePoints và AppBounty ( 2 trang này có chung app, down 1 lần, đc 2 bên :D): Garfield's defense 82 points :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back