Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

FP bạn đc điểm xong có thể xóa app đi, nếu chưa đc points thì chưa đc xóa đâu. VPN Oneclick bạn down trên FP. %trong FP là sao bạn :D

ý mình là $ sorry nhầm phím.

Last edited by a moderator:
Uh, có bạn, bạn có thể nhận qua PP chứ, nhg chỉ có FP có cho rút PP thôi, còn lại là rút qua iTunes và Amazon :)

mình có ref cho bạn cái FP, bạn cho mình key VPN oneclik với cho mình hỏi làm cái app review với xem clip ở đâu chứ riêng cái FlickPoint là nhấp vô ko bao giờ có video để xem cả :3

Key VPN mình đã inbox cho bạn rùi nha :D
- App FlickPoints bạn phải fake IP bằng VPN vào mới có clip nha, 1 ngày sẽ có từ 5-10 clip chia ra ở VPN US, UK, AUs, các VPN khác... nên bạn chịu khó 1 ngày check 1 lượt FlickPoints nhé :)
- Về AppReview, đây là dạng app hiểm của nó, bạn bắt buộc phải mua app = iTunes mới có thể Review, nhg bạn luôn đc lợi hơn từ việc Review này, bạn có thể tìm hiểu tham khảo một số nơi bán iTunes gift card nạp vào coi như đầu tư, hoặc để dành đổi 1 iTune 10$ làm tẹt ga mà còn tăng thu nhập nữa :)

Lạ thật đấy, mình check ko thấy bạn trong FreeAppParty, mình thiếu 150 point trong FAP là request pay 15$ mà hnay chưa ra thêm app, mong mai sẽ đủ rút :3
Chúc các bạn ngủ ngon

Ăn sáng ngon miệng vs VPN US có 1 app Where is my summer 80 points của FreeMyApps và Ohio Lottery 82 points của FP nhé các bạn :)

Update VPN Aus có App HRS Hotel 100 points FMA các bạn check xem đc ko :)

UPdate VPN France có MegaPolis 106 points và HRS Hotel 112 points FeaturePoints nha các bạn :D

Update VPN US có app Emoji Pop 24 Points Feature Points, hơi ít nhg các bạn chiến tạm :3

Update VPN UK cho các bạn nào, down nhanh kẻo hết :D
Scribble Hero 96 points và Motor World 80 point của FreeMyApps nha:D tính ra 0.6$ trước khi đi ngủ :D

Update VPN US có app Greede Grub 80 points của FreeMyApps :D
VPN Sing: có Kwerkee 100 points FreeMyApps, mất ngủ vì down app mất thôi @@

Chúc các bạn ngày mới vui vẻ, ăn sáng ngập răng vs FreeMyApps nhé :) 3 apps, vs FMA thì 1500 points = 5$, các bạn tính giá trị ra nhé ;)

Attachments

140.4 KB · Views: 41
Update VPN AUS của FMA lại xuất hiện thêm 2 app: Turbo Racing League và Big Win BasketBall tổng 160 points

Từ hqua đến nây FMA đã cho ra 600 points, tương đương vs 2,2$ và mình có 2 máy =))

Up cho 1 buổi sáng tuyệt vời, hàng về sau 5 giây :)

Update VPN US của FP có Big Fish Cáino 48 points :)
anyway, cùng cầu nguyện cho Lr vượt qua cơn hoạn nạn này :(

Update VPN US có app Star Girl: moda 96 points, app này xuất hiện lại cho những bạn chưa down FP nha :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week