Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Bluestacks ko chơi đc các chương trình này đâu bạn, nếu chơi Bluestack bạn tham khải mấy topic dưới xem, hình như Blue chiến đc đó :D

Update FreeAppParty có app nhé, các bạn down nhanh kẻo close :D

Do ko còn $ iTUnes nên mình đành ngắm e nó ra đi :(, tiếc quá

App Gnome Village hơi khó ra nên các bạn ko thấy thì refresh tầm 10 lần là nó ra :D

Up lên cho ngày mới nào, chúc cả nhà kiếm thật nhiều tiền :3

Update VPN US hoặc VN có app Review Tasty Tadpol 800 points, các bạn nhanh chân kẻo hết :D

Up phát cuối ngày rùi đi ngủ nào, cái app Review 800 points nó cứ hiện ra mà ko có $ làm nhìn ngứa mắt và tiếc quá :)

- - - Updated - - -

Có vẻ ít bạn chơi thằng FreeAppParty nhỉ, mình update thêm chương trình Refback cho nó vậy, méo mó hơn ko có :D

Với FreeAppParty thì mình sẽ nhận đc 10% số điểm của các bạn, vì vậy mình sẽ refback lại 0.9$ khi các bạn đạt 10000 points ( 10$) qua LR. Mình refback trang này chỉ mong thu hồi và xoay vòng $ đc nhanh hơn. Mong các bạn tiếp tục ủng hộ mình :D

- - - Updated - - -

Có vẻ ít bạn chơi thằng FreeAppParty nhỉ, mình update thêm chương trình Refback cho nó vậy, méo mó hơn ko có :D

Với FreeAppParty thì mình sẽ nhận đc 10% số điểm của các bạn, vì vậy mình sẽ refback lại 0.9$ khi các bạn đạt 10000 points ( 10$) = LR. Mình refback trang này chỉ mong thu hồi và xoay vòng $ đc nhanh hơn. Mong các bạn tiếp tục ủng hộ mình :D

Update ngày mới tốt lành ăn sáng với 0.45$ cho 2 app Solara và JewelFactory của FreeAppParty :D

Last edited by a moderator:
bạn cho mình hỏi mí cái apps cái FP cài song chơi chừng 1 phút là xóa hả. với lại VPN One Click cài ở app store hả. với lại % trong FP thì nhận qua PP đc ko hay chỉ nhận qua amazon hoặc iTunes thôi.

bạn cho mình hỏi mí cái apps cái FP cài song chơi chừng 1 phút là xóa hả. với lại VPN One Click cài ở app store hả. với lại % trong FP thì nhận qua PP đc ko hay chỉ nhận qua amazon hoặc iTunes thôi.
FP bạn đc điểm xong có thể xóa app đi, nếu chưa đc points thì chưa đc xóa đâu. VPN Oneclick bạn down trên FP. %trong FP là sao bạn :D

Update VPN US có app Missed Connections 82 Points của FP.
Hnay FP mới update thêm 1 dạng Offer nữa, nhg mình ko đánh giá cao lắm do những Offer dạng này làm khá khó credit trên VPN, chỉ thêm thắt thôi, mình sẽ nghiên cứu con nào làm đc và thông báo cho các bạn. Stay tunned :D

Update VPN US FreeMyApps có app D.O.T Defender 80 points nha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week