Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Android chơi cái này ít điểm lắm bạn, android bạn có thể tham khảo ở topic Reward gì gì đó bên dưới, mình quên tên @@

Update VPN Canada có app Mirrorball slot 82 points FP, hoặc nếu bạn có chơi AppBounty sẽ có Mirrorball và Big Win Hockey mỗi app 90 points :D

Update VPN France có app Plyce 82 points và app liligo 88 points của FP :)

Update cho AppBounty, tuy mình chưa giới thiệu site này nhg nếu có chơi các bạn dùng VPN France vào sẽ có 3 app, 2 app giống mình vừa update ở trên vs 90 points và 1 app HotelsByMe 128 Points :)

Update cho FreeMyApps trên iPad, app Bingo HD 120 points. Hnay là ngày của FMA, số điểm đạt đc từ sáng đến h cũng phải = 2,5$ :D

Ăn sáng với FreeMyApps nào các bạn ơi, Battle Stone 160 points tương ~ 0.6$ cho các bạn ăn sáng, vừa ngủ dậy là có hàng ;)

Update VPN US có app Montaj 82 points cho FP và AppBounty 90points nha các bạn :)

Update FreeAppParty có app Startales. Mình đã đặt lệnh rút 15$ từ FAP, nó hẹn 3 ngày nữa sẽ có proof mới :D

Update VPN UK có app Booking 150 points FP lên điểm luôn và ngay :D

Update VPN Swiss có La Redoute 82 points FP

Last edited by a moderator:
Update VPN US có app CandyCrush Saga ở trong More Offer, và Keek 200 points của AppBounty :D

Update Khẩn cấp, VPN US có app 800 points, link down đây
http://turbobit.net/obzb4bt8jf0t.html
Link kie ko phải, mình sửa lại

Nhanh kẻo hết các bạn ơi =))

- - - Updated - - -

Cái này còn chơi được không chủ thớt, một ngày có nhiều Point không ?

Còn chiến tốt bạn à, mình đang định giới thiệu 1 loạt app kiếm tiền mới trên iOS đây :)

Rút thành công 1,38$ Paypal sau 30' chiến thử 1 app mới toanh, và còn nhiều point nữa mình đang download, 3h mình sẽ post app đo lên, các bạn theo dõi nhé ;)

Update proof nóng hổi của app mới toanh :D ( 1,3$ trong 30', và còn nhiều points nữa đang down mỏi tay )

Tham gia dưới mình để đc nhiều ưu đãi nhé :)

https://www.tapbooty.com/r/FSBJZVF/

Hướng dẫn mình cập nhật trang 1 nhé

App 800 points hồi trưa mình share, bạn nào nhanh tay ăn đc ko :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week