Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Bạn gập app ở đâu FP hay Tap, tên app là j bạn post lên đây luôn nếu có mình sẽ gửi cho

Mai mình thi Chứng Khoán nên đang bù đầu ôn, có j bạn cứ inbox hoặc viết ở đây onl mình sẽ trả lời :D

Mai mình thi Chứng Khoán nên đang bù đầu ôn, có j bạn cứ inbox hoặc viết ở đây onl mình sẽ trả lời :D
Mình cũng sắp thi thị trường chứng khoán mà mệt quá. mai thi Nghiệp vụ ngân hàng mà chưa ôn đc gì nhiều. Bị block tapbooty là chán :(

Bạn gập app ở đâu FP hay Tap, tên app là j bạn post lên đây luôn nếu có mình sẽ gửi cho
Ở trên Tapbooty bạn ạ, cực nhiều app có phí :(

Bubblis: 284 coins
Get a 30-day Free : 2915 coins
Medical Dictionary: 215 coins
A better Speaker: 142 coins
Just 6 weeks: 142 Coins
Pet Health: 200 Coins
Photo Scanner: 156 coins
Angry Hamster: 172 coins
Bubblis HD: 284 Coins
Small Business: 147 coins
Mood caps: 142 coins
Marketing $ Advertising: 147 coins
Funding & Fundraising: 147 coins
Talk Tac Toe Pro: 142 coins
Shifts: 289 coins

Ngoài ra còn mấy app mình thử mãi mà không được cộng Points
UC Browser 171 coins; \
frequency 39 coins,
Slot TM 117 coins ,
Building the Great.. 24 coins
Bạn bè của bạn đưa ra....: 24 coins

CHủ thread chỉ giúp tớ với nhé! Cảm ơn nhiều!

Thực ra mấy con bạn làm không + point mình cũng bị vậy, trong tapbooty có những app bị lỗi nên mình làm ko + đc point. Còn những app nào mình kiếm đc thì lát thi xong mình gửi nhé, nhg mình ko chắc những con đó lên point đâu :) và để đầu tư nó thì càng ko đáng, 147 point = 0.147$, phải bỏ ra 0.99$ để mua... ko khả thi

máy chưa JB cũng có thể chiến đc bạn, nhg khả năng làm app có phí nếu gặp đc là ko cao

Ở trên Tapbooty bạn ạ, cực nhiều app có phí :(

Bubblis: 284 coins
Get a 30-day Free : 2915 coins
Medical Dictionary: 215 coins
A better Speaker: 142 coins
Just 6 weeks: 142 Coins
Pet Health: 200 Coins
Photo Scanner: 156 coins
Angry Hamster: 172 coins
Bubblis HD: 284 Coins
Small Business: 147 coins
Mood caps: 142 coins
Marketing $ Advertising: 147 coins
Funding & Fundraising: 147 coins
Talk Tac Toe Pro: 142 coins
Shifts: 289 coins

Ngoài ra còn mấy app mình thử mãi mà không được cộng Points
UC Browser 171 coins; \
frequency 39 coins,
Slot TM 117 coins ,
Building the Great.. 24 coins
Bạn bè của bạn đưa ra....: 24 coins

CHủ thread chỉ giúp tớ với nhé! Cảm ơn nhiều!
UC Browser Bạn lướt web bằng trình duyệt này khoảng 30p và vào mấy trang china mới có coins nhé :(

UC Browser Bạn lướt web bằng trình duyệt này khoảng 30p và vào mấy trang china mới có coins nhé :(
Bạn mò ra đc con này cũng giỏi thật, mình làm 2 máy nhg vào nghịch 5' mà chả có coin :D

Cái này có dùng dc trên PC ko bạn :D
Cái này ko có trên PC bạn, chỉ có trên iOS và máy Android thôi :D

- - - Updated - - -

Máy mình chơi Tap = VPN Việt Nam, thỉnh thoảng có app 80 vs 110 point xài đỡ, chứ mở VPN nó khóa mất toi, còn những app có phí của Tap thì nó ít point, đa phần là những app hiếm người xài nên tìm trên mạng rất có, có thì cũng chỉ tìm đc version cũ nên khả năng làm đc point là ko cao :)

Đã hiện lại app paid 1000 fitness tren FP , thanks chủ thớt đã support nhiệt tình nhe . Đồng thời nó hiện thêm 1 app Smart alarm clock 800 points nữa , chủ thớt đã chén con này chưa :)

Ăn 1 lượt 2 app paid , quá sung sướng :)

Hô hô, t tưởng con Fitness c bỏ lỡ rồi, ai ngờ vẫn chén đc à. MÌnh chỉ ăn đc con Fitness vì con Alarm do số mình đen sao mà chưa bao h mình gặp nó, chán ko tả đc :(

- - - Updated - - -

Update VPN US: đã hiện lại app Post Harvest cho bạn nào chưa chén, tuy nhiên yêu cầu của nó là mua mất 0.99$ để có thể review, app này bạn nào muốn trải nghiệm mình có thể gửi cho chứ ko có cách nào khác để hoàn thành nó ngoài việc mua :(

Mrben hnay ăn ngon, đc 2.5$ luôn nhá ;)

Update lại là app Post Harvest là app Review nên mình ko thể giúp các bạn hoàn thành nó đc, mình chỉ có thể crack app mà mình gặp đc để các bạn chơi App Paid thôi, các bạn có thể đầu tư 1 thẻ iTunes Gift card chiến thể loại này, 1 vốn 1,5 lời, đầu tư ko lãng phí đâu :)

hnay đi thi nên k lên 8 với mọi ng đc :) sáng tới giờ làm VPN US được gần 400 FP, nhưng mà hình như cái này thi thoảng nó mới ra thêm app phải k?

Mình đã đăng ký được iTunes các nước trừ US :binhsua09:
VPN thì cứ bị lỗi kết nối PPTP-VPN mãi từ hôm kia tới giờ - ko fale IP được. Bạn nào biết cách chỉ giúp tớ với :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back