Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Tất cả máy chạy VPN đều dính hết, HMA thì chưa rõ vì mình ko có xài @@

Ko hiện app là nó ban device rùi bạn, rất tiếc chắc b phải từ bỏ Tapbooty thôi @@

chào chủ topic và mọi người. mình là mem với và đang có nhu cầu kiếm tiền giống các bạn. và cũng do mới chơi nên mình chưa dùng vpn để kiếm thêm app. và mình cũng vừa đọc được thông tin ở phía trên là dùng vpn bị ban nên mình hơi ngại. liệu có phải tất cả những chương trình kiếm tiền trên iphone đều ban những idevice dùng vpn k?

Acc của bạn ko bị ban khi dùng vpn, chỉ đơn giản là VPN bị khóa trong chương trình TAPBOOTy còn những chương trình khác vẫn dùng VPN Fake IP như bình thường, có j chưa hiểu bạn cứ thoải mái hỏi đáp ở topic của mình :D
Welcome

vậy là chỉ có tap booty chặn sử dụng vpn thôi hả huynh. còn nếu tắt vpn đi thì vẫn kiếm tiền với nó bình thường đúng k? mình định chơi cái Feature Point với Tap Booty vì 2 cái này trả tiền vào paypal còn rút về VN đc. nhưng lỡ đăng kí FP là ref của ông thần nào trên mạng rồi :( (lúc đấy chưa biết topic này của huynh :) ) h vào cái kia làm ref của huynh.

- - - Updated - - -

vậy là chỉ có tap booty chặn sử dụng vpn thôi hả huynh. còn nếu tắt vpn đi thì vẫn kiếm tiền với nó bình thường đúng k? mình định chơi cái Feature Point với Tap Booty vì 2 cái này trả tiền vào paypal còn rút về VN đc. nhưng lỡ đăng kí FP là ref của ông thần nào trên mạng rồi :( (lúc đấy chưa biết topic này của huynh :) ) h vào cái kia làm ref của huynh.

- - - Updated - - -

Bạn nào chơi FMA thì chú ý nhé. Có bao nhiêu point vào đổi hết đi. Báo lỗi thì nghỉ ngay. Tớ có 9k point ngày xưa cày ko dùng VPN 1 lần nào trên FMA luôn nhưng kêu gào support cả tháng rồi. Vào forum zendesk của chúng nó thì có cả tá người cũng ko redeem đc. Và hôm nay mình vào check thì thấy có cái thông báo là " ... please discontinue FMA because ..." dịch ra là yêu cầu dừng sử dụng FMA lại vì bạn đã sai qui định gì gì đó và ko bao h redeem đc. VCL thật, nó scam đấy

Thanks bạn đã ủng hộ, nhg mà Tapbooty hiện h nếu ko sử dụng VPN sẽ kiếm đc ko nhiều mà còn hơi vất vả nữa nên mình hiện h tạm nghỉ nó rồi, chiến những chương trình cũ và đợi thời cơ mới thôi :)

Mấy hôm trước có mấy cha nội kháo nhau là tapbooty ko pay đâm ra mình ko cày. đến hôm qua vừa đủ 1$ pay xong còn 1 đống app 300 400 nước ngoài đành ngậm ngùi ngồi nhìn. Tiếc rẻ.

Uh thì hôm đấy no ko pay thật mà :D, cứ nghĩ nó ra đi luôn rồi, ai ngờ nó vẫn quay lại, phải cảnh báo ko nhiều bạn đến hôm nay vẫn còn pm mình bảo Tap chưa pay cái hôm đó, phải mail support cho bno xem xét :)

Ko hiện app là nó ban device rùi bạn, rất tiếc chắc b phải từ bỏ Tapbooty thôi @@

Tapbooty vẫn hiện bình thường, nhưng k có HMA để fake thêm app, còn Feature Point thì vào lèo tèo có lúc có 1 app mà hiếm, thấy bác sao nhiều app quá!

Thế là bây giờ ngoài FP chả còn gì để cày nữa à. Cái appredeem appcasher booty đều nghỉ. Taporo thì scam, appnana thì phải up lên ios 6. Up lên xong chả biết có kiếm đc rau cháo ko. Có ai còn cách nào pay qua pp ko

Tạm thời chỉ có FP là pay qua PP, còn lại chỉ chờ đợi thôi, tỷ lệ có chương trình mới vào lúc này chưa cao khi mà bão LR vẫn còn ảnh hưởng nặng nề :)

ơ vậy là tapbooty cũng k trả về paypal nữa à hay chỉ tạm thời hôm đấy thôi. FP thì hình như đc 4 cái 1 ngày tính ra chưa đc 0.5$ PP

Ai huong dan minh lam may cai app hotel voi, dơn ve ma ko dinh cai nao ca?. Lam gi them ko cac ban
Con Hotel đó ko làm đc đâu bạn, làm ko lên point, hình như nó bắt book 1 cái hotel mới đc thì phải :)

ơ vậy là tapbooty cũng k trả về paypal nữa à hay chỉ tạm thời hôm đấy thôi. FP thì hình như đc 4 cái 1 ngày tính ra chưa đc 0.5$ PP
TapBooty pay bình thường bạn à, nhg chỉ là nó chặn VPN ko cho fake bằng VPN nên điểm hơi thấp, nếu có HMA thì bạn vẫn chơi nó tốt :)

Tapbooty vẫn trả PP đều đặn, ngay sau khi yêu cầu nhé, ai cần proof và cách tải app phí xịn thì qua đây http://mmo4me.com/showthread.php?11...rePoints-tien-ve-ngay-lap-tuc-co-proof/page34
Bạn nên tập trung support ref mình hơn là đi quảng cáo topic của bạn, vì như vậy là phạm rule đấy ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,802
Latest member
thabetfans

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week