Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

App ở booty hay FP thế bạn. Các bạn nói cứ kiểu úp úp mở mở với nhau. Share xem nó ở bên app nào còn có hay ko thì mặc kệ. Biết đâu tớ có tớ share lên cho

Trên tapbooty: app UC brower, Frequency và Slots, tớ làm từ sáng chưa được, chủ thread hướng dẫn với :(

Update: Mới thử nghịch ngợm từ trưa, vừa mới rút được 1.12$ từ TapBooty, tiền về ngay sau 3s :binhsua02:

Last edited by a moderator:
Nếu là ref bên này thì mình share, nhưng rất tiếc đã là ref bên đây thì bó tay!! Mới làm xong con này

Mình cũng muốn làm ref cho mấy bạn lắm , nhưng khổ cái chơi fb từ thời đầu rồi , đâu có rs lại được , anh em share kn với nhau sau này còn nhiều cơ hội khác mà , đúng ko bạn

Trên tapbooty: app UC brower, Frequency và Slots, tớ làm từ sáng chưa được, chủ thread hướng dẫn với :(

Update: Mới thử nghịch ngợm từ trưa, vừa mới rút được 1.12$ từ TapBooty, tiền về ngay sau 3s :binhsua02:
APP Ucweb của china mình cũng chưa ăn được :( đang mày mò :)

Bạn nào thấy 100 Fitness pm mình cái, có app đang lưu đây :)

- - - Updated - - -

Sr các bạn, hnay đi đá bóng về uống say quá, nhg vẫn đủ tỉnh táo, mrben cần app Fitness pm mình nhé, mình gửi cho :)

App 800 points hồi trưa mình share, bạn nào nhanh tay ăn đc ko :)

Cái con này mình ăn từ đỡi đời nào rùi bh các bạn mới gặp xong còn bị trừ points còn 664 nữa là sao nhỉ :(

FMA scam rồi đúng ko. Mình có 9k point mà hơn 1 tháng nay ko đổi đc card. Mail support thì trả lời như ko chúng tôi đang xem sét và giải quyết trong thời gian sớm nhất. Sáng nay vào thì appbooty ko cho dùng VPN nữa. Nó check rồi hay sao ý. Chán vcl chưa kịp làm cái gì với lũ app nước ngoài

FMA Scam hả bạn, bạn rút về card j :), tuần trước mình vừa rút 1 card 5$ xong mà

FMA scam rồi đúng ko. Mình có 9k point mà hơn 1 tháng nay ko đổi đc card. Mail support thì trả lời như ko chúng tôi đang xem sét và giải quyết trong thời gian sớm nhất. Sáng nay vào thì appbooty ko cho dùng VPN nữa. Nó check rồi hay sao ý. Chán vcl chưa kịp làm cái gì với lũ app nước ngoài
Mình vừa check và redeem thử 1 máy khác của mình thì cũng dính lỗi ở FMA, mình cũng viết mail support cho nó rồi đợi hồi âm xem sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
New88pm4com

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week