Tutorial Kiếm tiền thụ động bằng cách cắm trình duyệt

đã về khi ch đủ 24h
anh em chịu khó affiliate nhiều vào thì 1 tháng thu nhập cũng ngon phết đó

bác có link tạp vps free k chứ trên toàn add visa k à

nó yêu cầu add visa vào nhưng nó chỉ trừ tiền khi mà mình cho phép thôi. Hết free thì nó chỉ tắt con VPS đó đi thôi. Còn trong trường hợp ko có visa thì bác mua 1 cái visa trên mạng ấy nhiều mà, ko làm 1 cái. Cái visa nhìn thế thôi chứ dùng nhiều phết

Anh em newbie cố gắng kiên nhẫn nha. Có gì mà còn chưa hiểu cứ hỏi mình sẽ giải đáp. Cố gắng xây dựng site này. Mình vừa nc với admin thấy có vẻ app sẽ sống trong một thời gian dài đó. Vì một tương lại vài bitcoin trong ví :)))

Anh em newbie cố gắng kiên nhẫn nha. Có gì mà còn chưa hiểu cứ hỏi mình sẽ giải đáp. Cố gắng xây dựng site này. Mình vừa nc với admin thấy có vẻ app sẽ sống trong một thời gian dài đó. Vì một tương lại vài bitcoin trong ví :)))
hold đê ahihi

ref qua máy ảo k đc nhể mà có ref qua đc androi k bác nhể

Nếu mình tự tạo VPS thì mình cài luôn nick mình đang cắm mà chạy, nó cộng dồn tốc độ Hash đó. Còn refer nên refer người khác. Ref qua máy ảo thì cũng được thôi nhưng mình nghĩ như thế không hay. Android hình như ref được đó mình chưa thử vì mình dùng iphone @@

1 ngày đào 2 máy khoảng 12 tiếng quy ra tiền mặc bao nhiêu v thớt
Còn phụ thuộc vào tốc độ của bác nữa nhé, số ref mà bác kiếm về thêm. Nếu bác chỉ có 1 mình đào thì kiếm nhiều là ngày được 1$ hoặc hơn tí nhưng có người khác vào cùng thì nó sẽ như dưới này nè, nó ăn nhau ở affiliate đó

upload_2018-7-14_18-8-16-png.115653

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,416
171,467
Latest member
hoamaster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week