Got Paid Kiếm tiền tải ứng dụng từ điện thoại featurepoints.com trên PC, Mobile (A=>Z)

lehuybang

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Kiếm tiền 5$/day tải ứng dụng từ điện thoại featurepoints.com trên PC, Mobile (A=>Z)

Như các bạn đã biết trước đây FeaturePoints chỉ dành cho iOs .từ 2 ngày trước ứng dụng này đã được phát hành trên android
Quy đổi 3000 points = 5$
hoặc có thể đổi sang gift card các loại

Sau đây Bằng sẽ chia bày viết thành 3 phần để hướng dẫn các bạn cách chơi trên máy tính, điện thoại
( Hướng dẫn mới toanh = 1 tài khoản mới , cực dễ hiểu)

Phần 1: cài đặt android trên máy tính ( dành cho các bạn không có máy điện thoại HĐH Android hay iOs ) cái này rất tuyệt với lợi thế down apps nhanh, dễ sử dụng
Phần 2: Hướng dẫn offer Featurepoints trên máy tính, cách kiếm nhiều offer ngon để chơi
Phần 3: cách chơi trên điện thoại
Có thắc mắc gì các bạn có thể pm qua forum hoặc hỏi tại
facebook.com/FeaturePointsVn
mình sẽ giải đáp hoặc teamviewer hướng dẫn
Ref code của mình là ALHWKH mong các bạn ủng hộ vì bài viết này

Phần 1: Cách cài android trên máy tính
do mình chưa đủ 20 post chưa up đc ảnh. các bạn có thể xem = hình ảnh tại
forum.vietmaker.com/threads/240124-Ki%E1%BA%BFm-ti%E1%BB%81n-t%E1%BA%A3i-%E1%BB%A9ng-d%E1%BB%A5ng-t%E1%BB%AB-%C4%91i%E1%BB%87n-tho%E1%BA%A1i-featurepoints.com-tr%C3%AAn-PC-Mobile?p=713681#post713681
khi nào đủ 20 post mình sẽ up ảnh tại đây
1, các bạn vào tải phần mềm Bluestacks dành cho windows tại : bluestacks.com hoặc bit.ly/bstkdnldpage
Sau đó tiến hành cài đặt :

Sau khi cài đặt xong

Tiếp theo là thêm tài khoản Google vào máy
1, Chọn setting => manage Account => Add account => Google=> . => next => sign in => sau đó đăng nhập TK google

Về home

2, Tiến hành cài đặt Featurepoints
nhấn nút home

chọn help

vào web featurepoints.com/r/ALHWKH
chọn download để tải featurepoints
=> chọn 1 mobile market => continue => accept =>
chọn biểu tượng search sau đó gõ featurepoints vào đó => enter
kích vào biểu tượng featurepoints => chọn download => accept and download => chờ tải xong sau đó chọn open

Nhập code : ALHWKH để nhận 50 points miễn phí
và ủng hộ em

sau đó bạn tiếp tục fake ip toàn máy để chơi ref. cái này lát nữa mình sẽ post

Tình Hình là quay video nó toàn bị lỗi. quay = camstudio cùi quá.
sau đây hướng dẫn bt như trên vậy
đầu tiên các thím mở proxifier lên chọn profile => advanced => services and other users=> đánh dấu vào 2 ô trống => ok ok
sau đó fake = socks như bình thường lúc đó apps sẽ hiện rất nhiều cho các thím down. ảnh minh họa
nu0.upanh.com/b3.s34.d4/f87680f48b4e7de5e357bd0872336b82_53306380.untitled.jpg

mà ai rảnh thì cứ cắm máy sau đó down., sáng dậy thì chạy để lấy điểm. cái này down nhiều được

THím nào có thắc mắc gì cứ pm qua fb em sẽ giải đáp nếu có thể :D
à mà các thím cho em hỏi cái phần mềm nào quay màn hình tốt nhỉ. em xài win 7

============================================================
cách cài trên điện thoại
Bước 1: Từ thiêt bị Android, vào featurepoints.com rồi nhấn vào Get started and sign up...
Bước 2 : Nhấn vào Let's go
Bước 3 : Nhấn vào Install
Bước 4 : Sau khi Install Profile xong nó sẽ tự động chuyển về lại trang chủ
các thím điền ALHWKH vào rồi nhấn I agree to the terms để nhận 50 Points thưởng và ủng hộ em
- Sau đó nhấn vào Get Points để tiến hành tải Apps
- Apps sau khi tải về, mở Apps đó lên, chờ 30s-1' cho nó load xong thì tắt đi, vào lại FeaturePoints sẽ thấy Point được cộng (nếu thấy nó ở pending apps thì vào lại app, chờ đủ thời gian và thoát ra )

proof:

nu5.upanh.com/b3.s34.d3/71c76e2e38c88c2ce9c84782b77b327e_53436475.screenshot20130221at55716pm.jpg

Last edited by a moderator:
ko thấy cái profff !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hot hot up lên cho nó nóng .. đang test .. rè rè .. hi vọng dễ ăn :))

Dòng IOS ăn dc thôi. Android ko làm nổi min paid đâu mà ham. Bởi vậy có đào đc cái proff đâu, ;)) ref thì chắc lâu lâu vớ dc e :binhsua08:

Mọi người ref cho mình với. có gì tý sẽ hướng dẫn dùng socks fake toàn máy. ko biết là ko dùng đc đâu.
tý sẽ làm clip . giờ đang bận hỗ trợ quá :v
à like page mình cái nhé

Mọi người ref cho mình với. có gì tý sẽ hướng dẫn dùng socks fake toàn máy. ko biết là ko dùng đc đâu.
tý sẽ làm clip . giờ đang bận hỗ trợ quá :v
à like page mình cái nhé

bạn làm lẹ mình đợi nhé, cho mình cái y!h cho dễ hướg dẫn

ok. mình đang bận chút/. có gì nhanh thì đêm nay sẽ làm. do trước mình ko có iphone nên ko chơi đc cái này. android cũng ko có nên tạm đang nghiên cứu trên PC :binhsua15:
cho nên chưa có proof. nick vừa đk chiều tải mấy apps các bạn cũng có thể vào cái link vietmaker để xem có những app lên tới 120point. :)
nchung là ko đc nhiều những ngày fake ip us ít cũng đc 3k point.

Last edited by a moderator:
Sao mình download ứng dụng từ featureoits nó báo thế này là sao ta : Sorry , This Feature is not supported currently
Ai gặp vấn đề này giúp mình với : yahoo : limvitata

Thank ủng hộ làm clip chứ nói chưa hiểu lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week