Got Paid Kiếm tiền tải ứng dụng từ điện thoại featurepoints.com trên PC, Mobile (A=>Z)

Lót dép :binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01:

Dòng IOS ăn dc thôi. Android ko làm nổi min paid đâu mà ham. Bởi vậy có đào đc cái proff đâu, ;)) ref thì chắc lâu lâu vớ dc e :binhsua08:

IOS cũng thất thường lắm bác ạ, ngày có app dow - ngày 0 app nào, em featurepoints.com này có ref mới khá !!

Bị y chang thế này. Ai biết thì chỉ với. Không biết có phải tại vì máy card màn hình onboard hay ko ?
lúc trước nge nói với vụ bluestack ko cho chạy với máy ko có card màn hình thì phải :((
dùng youwave được ko vậy các bác

thằng này một thuở, android k đủ min đâu chỉ ăn ref thì còn có thể, IOS còn may ra, thằng này còn đag cho bluestack làm, một thời gian sau nó cũng chặn lại thôi vì đa số app android này đều chặn blue r :)

cũng góp gạch tý @@~ sao các bác ko thử chơi máy ảo + cài hẳn android 4.0 đỡ phải bluestack ? e ngu tý các bác đừng ném gạch e :binhsua12:

site này chiến fone ngon mà ko có nguồn VPN clear @@ , cash đc 1 lần 5$ cái giờ chả còn VPN nào còn apps để down...

- - - Updated - - -

có ai bik cách khác fake IP trên IOS ngoài VPN hk ><

có vẻ hot đây, hóng xem sao.

của mình thì chạy thằng bluetrack ko được
Dùng phần mền reshack mở phần mền blue ra xóa dòng "compatibility.v1" là dc

Thím nào có thắc mắc gì cứ pm qua fb em nhé . mà ai rảnh rỗi thì cứ cắm máy cho nó down. sau đó chạy lấy điểm sau.

proxifer 3.0 ko bjk sao ad sock vô lại xài ko dc, nó bắt change rule gì tùm lum, hĩu chết liền

ko cần change cậu à.
cậu cứ tải phiên bản mới 3.2.1 đi
sau đó chỉnh cái này
nu1.upanh.com/b2.s34.d2/34f1a10a3cbe3b0908820f18a4cdcf0e_53306641.untitled1.jpg
đánh dấu 2 ô rồi ok ok. fake socks như bt. mở bluestacks lên là được.
có gì ko được sáng mai mình sẽ teamviewer xem cho cậu nhé :binhsua01:

Sau khi Tải ứng dụng về. Các bạn phải mở ứng dụng đó trong vòng 30 giây đến 1 phút sau đó mới nhận đc điểm, ( 1 số trường hợp nó sẽ cho vào pending reward thì phải chờ để nó quyết định có clear hay không)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week