SCAM Fancyclix.info Reviews : SCAM or LEGIT ?

yoann102

Junior
Reactions
12
MR
0.001
FANCYCLIX-site mới đã có proof-0.015/click, payout 0.5$

Đây là một trang rất mới s chỉ mới hoạt động từ 30/5/10 số lượng thành viên chưa nhiều và cũng vừa mới tạo forum
Các hình thức kiếm tiền:
+ Click links: +4Ads - 0.015$/per click => 0.06$ mối ngày,số Ads sẽ tăng sau đó
+ Read Ads:
+ Paid to Sign up:
- Thanh Toán Min 0.5$ qua Paypal -chỉ 24H !!!
ĐĂNG KÝ: http://www.FancyClix.Info/index.php?ref=yoann102

Proof ngày 11/07/10

Last edited by a moderator:
Trang PTC mới kiếm tiền nhanh - FancyClix.Info(627 thành viên)
Giá click : từ 0.005-0.02$
Số ad : nhiều,lên cả ngày(có ngày tới 23 ad)
Pay min : 1$ qua AP, PP không bị trừ phí,nhận tiền nhanh sau vài ngày
Link đăng ký : http://www.FancyClix.Info/index.php?ref=meo8369
Mong mọi người ủng hộ coi như cảm ơn người giới thiệu, mình vừa thử yêu cầu thanh toán qua AP sau 10 ngày miệt mài click.
Sau khi được thanh toán lần 1 có vài ngày mình sắp đủ 1$ để yêu cầu thanh toán lần 2. Có proof lần 2 mình sẽ up sớm!
Nhanh tay đăng ký khi nó còn mới kẻo nó lại scam như nhiều trang PTC hứa hẹn khác.
Đây là bằng chứng vừa nhận được tiền sau 4 ngày chờ đợi :

Trang này đang chuẩn bị scam đừng ai chơi nha, cảnh báo rồi đấy! warning!!!

^^!

yoann102

Trang này đang chuẩn bị scam đừng ai chơi nha, cảnh báo rồi đấy! warning!!!
cậu nói phải có sách, mách phải có chứng chứ. tôi mới nhận tiền của nó chưa đc 3 ngày , cậu vô đây phan 1 câu scammmmm cậu coi đc ko. tôi thấy cậu vẫn để bài viết giới thiệu về nó đấy thôi scam sao cậu không delete bài của cậu trước đi:no

Request 2 vẫn chưa nhận đc, ko có Ads mới scam scam scam !! Thấy bài có ích thanks nha

5. yoann102 (254)

-->> <<--

Sau một thời gian click trong Fancylix.info, thì nó tự nhiên reset tài khoản, tưởng là "đi bụi" công sức sau một thời gian click rồi, nhưng vài ngày sau mình thật bất ngờ nhận được thanh toán.

Mình đã chuyển qua site mới chơi một thời gian, và post roof lên các diễn đàn MMO có được khá nhiều mem ủng hộ, một thời gian sau đã nhận đc pay thứ 1,

mình đang request đợt 2, nhưng hiện nó đang paid đợt cuối cùng người anh em Fancylix.info, xong rồi nó sẽ đóng cửa và chuyển toàn bộ user qua site này, anh em nào tham gia ủng hộ theo đường LINK này nha

hiện nay trang này 1 ngày có khoảng 14-18 ads ~ 0.11$ - 0.13$, click khoảng 5-10' thôi. Request payment: 1$

-->> <<--

Thanks đã xem bài viết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom