Kiếm tiền Online 10-20$ mỗi ngày

Status
Not open for further replies.

taolaiai0002

Newbie
Reactions
0
MR
0.079
Giới thiệu Best Change
Best Change là một trang cung cấp dịch vụ trao đổi ngoại tệ trực tuyến. Nó cung cấp cho bạn tỷ giá ngoại tệ theo thời gian thực và cập nhật liên tục. Giúp bạn theo dõi tỷ giá chính xác nhất. Nếu như bạn đã tham gia kiếm tiền online thì chắc bạn sẽ biết các cổng thanh toán như Paypal, PM hay BTC,… rồi chứ ?. Tại Best Change, bạn có thể trao đổi từ Paypal sang PM hay sang BTC và ngược lại. Ngoài ra còn rất nhiều cổng thanh toán khác nữa.

Tạm thời chúng ta sẽ không nhắc đến chuyện có nên sử dụng trang này để trao đổi ngoại tệ hay không !. Mà nội dung chính trong bài viết này mình sẽ hướng dẫn các bạn cách kiếm tiền với Best Change thông qua chương trình liên kết.

Kiếm tiền với Best Change
Bởi vì để kiếm được tiền với Best Change. Bạn cần tham gia chương trình liên kết của trang. Đồng nghĩa với việc, bạn cần phải mời một người khác tham gia, đăng ký tài khoản trên trang. Bạn sẽ nhận được tiền.
Đăng ký tài khoản
Bạn truy cập vào https://www.bestchange.com/?p=163415
Cách thức kiếm tiền Online với trang Bestchange
Sau khi các bạn đăng ký xong, việc của các bạn sẽ truy cập vào mail đã đăng ký, để lấy link giới thiệu hoặc các bạn truy cập trực tiếp tại link : https://www.bestchange.com/partner

Công việc của các bạn là đi giới thiệu mọi người đăng ký sử dụng dưới đường link giới thiệu của mình để nhận hoa hồng. Minpay sẽ là 1$ và hỗ trợ cho cả Bitcoin, OKPay, Payeer.

Để thêm phương thức thanh toán, các bạn truy cập link sau để cập nhật thông tin :https://www.bestchange.com/partner/profile.html

Như vậy là các bạn đã gần như hoàn thành kiếm tiền Online với trang Bestchange.

Các điều khoản và điều kiện tham gia kiếm tiền Online, sử dụng trao đổi với trang Bestchange
1. Đô la Mỹ được sử dụng để thêm tiền vào tài khoản của bạn và thanh toán do chương trình liên kết. Để rút tiền liên kết của bạn, bạn có thể chọn giữa tiền tệ hoàn hảo, Bitcoin, OKPay, Payeer, QIWI.

2. Số tiền kiếm được tối thiểu có thể rút khỏi tài khoản liên kết của bạn là $ 1,00 .

3. Bạn có thể nhận được tối đa $ 0,35 cho mỗi người dùng duy nhất mà bạn nhận được.

3.1. Thanh toán cho một khách truy cập bao gồm một số khoản tiền riêng biệt:

• Tỷ lệ cơ bản – $ 0,04 .
Nếu người dùng tham gia bởi bạn:

• Sử dụng dịch vụ giám sát bộ phận trao đổi, bạn sẽ nhận được thêm 0,01 đô la x 2;
  • Trả về trang web trong 7 ngày, bạn nhận thêm 0,02 đô la ;
  • Trả về trang web trong 14 ngày, bạn nhận thêm 0,03 đô la ;
  • Trả về trang web trong 30 ngày, bạn sẽ nhận được thêm 0,04 đô la ;
  • Trả lại trang web trong 60 ngày, bạn sẽ nhận được thêm 0,05 USD ;
  • Trả về trang web trong 90 ngày, bạn thêm được 0,06 đô la ;
  • Quay trở lại trang web trong 120 ngày, bạn sẽ nhận được thêm 0,09 đô la ;
  • Đăng ký là một đối tác, bạn kiếm được 15% thu nhập của họ trong hệ thống của chúng tôi;
  • Đăng ký là một đối tác và tham gia vào một đối tác khác, bạn kiếm được 5% thu nhập của người này trong hệ thống của chúng tôi.
3.2. Các khoản tiền được chỉ định của các khoản thưởng liên kết có thể được thay đổi theo thời gian. Trong trường hợp này, tất cả số tiền kiếm được được lưu giữ trong tài khoản có tính đến các mức giá trị hợp lệ vào thời điểm bạn nhận được chúng.

4. Người sử dụng không được coi là duy nhất (hệ thống không tính khách truy cập) nếu:

• Đã có một lần truy cập vào trang web của chúng tôi từ địa chỉ IP của mình thông qua một liên kết liên kết trong vòng 90 ngày gần đây;
  • Trình duyệt của anh ta không hỗ trợ tham số “referer” (địa chỉ của trang nơi liên kết liên kết được nhấp vào);
  • Khách truy cập của bạn không quan tâm đến việc sử dụng dịch vụ (khách truy cập đã không truy cập bất kỳ trang nào sau khi đã đến trang web).
5. Các chi nhánh không được nhấp vào các liên kết liên kết riêng của họ hoặc yêu cầu khách truy cập khác theo liên kết liên kết hoặc sử dụng bất kỳ loại cheats khác để tăng số lần truy cập.

6. Các trang mà bạn xuất bản thông tin về chúng tôi phải có thông báo rõ ràng về các dịch vụ mà chúng tôi cung cấp. Bất kỳ bản mô tả lừa đảo yêu cầu người dùng thực hiện theo liên kết liên kết sẽ bị trừng phạt bằng cách chặn tài khoản liên kết. Trong văn bản quảng cáo cấm bất kỳ đề cập đến một “vòi nước bitcoin” trên trang web của chúng tôi.

7. Người ta cấm công bố liên kết liên kết trong:

• Trả tiền để lướt (PTS) hoặc trả tiền quảng cáo xem các hệ thống;
  • Trên các trang web sử dụng dịch vụ của PTS hoặc các hệ thống xem tin nhắn trả tiền;
  • Trong bất kỳ hệ thống nào khác khuyến khích các trang xem;
  • Trong tin nhắn spam;
  • Trên các trang web buộc các cửa sổ trình duyệt mới hoặc các trang web mở trong các khung ẩn;
  • Trên các trang web không có sẵn công khai (các nhóm đóng và các trang mạng xã hội, các phần diễn đàn đóng, v.v.).
Trang web vi phạm một hoặc một số quy tắc trên sẽ được thêm vào danh sách đen của chương trình liên kết của chúng tôi. Không có khoản thanh toán nào được thực hiện cho khách truy cập đến từ các trang web đó.

8. Nếu không tuân thủ các điều khoản và điều kiện này, tài khoản của người vi phạm sẽ bị chặn mà không có thanh toán và giải thích.

9. Các chi nhánh chịu trách nhiệm hoàn toàn về tính bảo mật của dữ liệu chứng thực (tên người dùng và mật khẩu) để truy cập vào tài khoản của họ.

10. Các điều khoản và điều kiện này có thể được thay đổi đơn phương mà không thông báo cho những người tham gia chương trình. Tuy nhiên, tất cả thay đổi đều được xuất bản trên trang này.
Kết luận
Vậy là mình đã hoàn thành xong bài hướng dẫn Hướng dẫn kiếm tiền Online với trang Bestchange. Ngoài ra mình cũng lưu ý không nên sử dụng fake ip, cheat các kiểu nhé, chơi lành mạnh để đồng nào ăn đồng đó và cũng để người ta không coi thường người Việt Nam mình nha. Cảm ơn các bạn đã tham khảo bài viết của mình.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week