New Kiếm tiền nạp card điện thoại đơn giản với popslide

mro247

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Như tiêu đề bài viết, hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách kiếm tiền qua cách tải app cho di động rất đơn giản. Vào tiêu đề nào:
PopSlide là ứng dụng tích điểm đổi quà cho mọi thiết bị di động sử dụng các mạng phổ biến tại Việt Nam (Mobifone, Vinaphone ...)
Cụ thể bạn cứ làm theo hướng dẫn hoàn toàn bằng tiếng Việt khi khởi chạy ứng dụng, mỗi lần bạn đọc hay khám phá một bài báo được hiển thị ngẫu nhiên ngoài màn hình khóa thì bạn sẽ được cộng điểm.
Với số điểm có được bạn có thể đổi thành thẻ cào điện thoại mệnh giá 20.000 vnđ cho tất cả nhà mạng.
Ngoài ra hằng ngày bạn sẽ được quay một vòng may mắn để nhận sao, thu thập được nhiều sao bạn sẽ đổi được kha khá phần quà hấp dẫn.
Chung quy ra PopSlide là ứng dụng 3 lợi
- Lợi thứ 1 bạn có điểm đổi quà hoàn toàn free
- Lợi thứ 2 bạn có một màn hình khóa mới
- Lợi thứ 3 bạn có thể đọc báo một cách ngẫu nhiên tùy hứng
Được rồi, bắt tay thôi nào, đầu tiên bạn vào chplay trên điện thoại, tìm kiếm app: popslide. sau đó, tải về và cài đặt.
Bây giờ là kiếm tiền, sau đây cách kiếm tiền theo kinh nghiệm của mình:
1. Thường kéo qua trái là có điểm nhiều hơn.
2. Nhiệm vụ:
Đầu tiên bạn click vào mục: 3 gạch ngang. tiếp đến vào click vào mục nhận điểm và tải các app về điện thoại.

3. Đăng nhập hàng ngày trong tuần bạn sẽ được tặng điểm như hình:

4. Giới thiệu bạn tham gia: mổi người bạn giới thiệu thành công bạn sẽ được tặng 3k. các bạn ủng hộ mình theo mã cuả mình là:mro247. Khi bạn nhập mã khuyến mãi này bạn sẽ được tặng: 1000. vì vậy đừng quên nhập mã khuyến mãi.
B1. click vào nút trong hình tròn màu đen.

B2: giới thiệu mã trong vòng tròn màu đen của bạn cho người được giới thiệu, nói họ nhập mã của bạn vao

cám ơn các bạn. Chúc các bạn thành công với ít tiền lẻ kiếm được.
Nguyên tắc đầu tiên của làm giàu là kiên trì và tối đa hóa nguồn thu nhập.

bs đăng kí dc lần đầu tiên làm dc 45k, rút thẻ thì nó bảo phải xác minh thông tin. Tắt đi bật lại nó reset luôn cả dữ liệu, còn k cho đăng kí nữa chứ

cám ơn các bác đã quan tâm, cái này của việt nam, nên tốt nhất là đừng cheat mà tội con người ta. Minpay của nó là 20k. đơn giản thôi. còn bài viết này là mình làm tút trên này cho các bác quan tâm. http://adf.ly/1ILydP

hôm nay mới nhận đựợc 3k của bác nào đăng ký, cám ơn các pacs
Chắc là của em rồi, mới đăng kí cho bác đêm qua. Fake ip bậy bạ giờ 15k rồi mà có vẻ sắp hi sinh.... vì tự dưng vào mục dơwnload app nó ko chạy luôn hehe

Chắc là của em rồi, mới đăng kí cho bác đêm qua. Fake ip bậy bạ giờ 15k rồi mà có vẻ sắp hi sinh.... vì tự dưng vào mục dơwnload app nó ko chạy luôn hehe
hic cám ơn bác, em nói rồi, nó là hàng việt nam, mâý bác đừng cheat em nó mà tội.

cám ơn các pác ủng hộ, mới làm cái tut đầu tiên vậy là vui rồi. Hãy nhớ nhập mã số của em là: mro247.

chơi trên bluestack dc đó các bác, ngày 20k, vẫn về đều
Cậu chơi trên bluestack phải đợi 24h mới rút được... không lẻ ko tắt mắt. Mà lưu file Android lại thì hôm sau bỏ file Android lại vào thì điểm vẫn thế mà nó bảo là chưa kết nối internet. Cậu có kinh nghiệm chia sẽ với

Cậu chơi trên bluestack phải đợi 24h mới rút được... không lẻ ko tắt mắt. Mà lưu file Android lại thì hôm sau bỏ file Android lại vào thì điểm vẫn thế mà nó bảo là chưa kết nối internet. Cậu có kinh nghiệm chia sẽ với
cũng chẳng có gì cả bạn, mình mỗi lần ăn dc rồi change imei thôi, sau 24h thì rút, nên ngày mới dc có 20k

Cậu change imei thế nào thế... mình lưu giữ Guil và Android ID và file Android nhưng khi rap vào thì ko được.
1.Không lẻ để nguyên thế 24h sau vô vẫn được hả...
2. Có khi nào cậu đổi thử car 30k chưa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,918
172,996
Latest member
Thanhviet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week