SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Site này còn hoạt động không nhỉ ?

Lời đầu tiên mình chân thành cảm ơn những nhà đầu tư đã tin tưởng và đầu tư vào site milaclix.com. Mình luôn tự hào về sự tham gia của các bạn, nhưng thời gian qua code site của mình phát sinh quá nhiều lỗi buộc phải tạm ngừng bảo trì và sửa chữa, và kết quả là không như mong đợi. Mình mua bộ code mới và lập một site khác là milabux.info. Đối với mình nhà đầu tư là trên hết. Nên nếu bạn nào còn chưa thu hồi vốn trên milaclix.com thì pm mình chuyến số tiền còn lại chưa thu hồi qua milabux.info nhé. Còn muốn rút hẳn tiền về ví luôn thì ngày 05/03/2019 mình sẽ pay một lần nhé. Chúc mọi người kiếm thật nhiều tiền, và đừng bao giờ mất niềm tin vào ptc nhé.
Trân trọng!

Lời đầu tiên mình chân thành cảm ơn những nhà đầu tư đã tin tưởng và đầu tư vào site milaclix.com. Mình luôn tự hào về sự tham gia của các bạn, nhưng thời gian qua code site của mình phát sinh quá nhiều lỗi buộc phải tạm ngừng bảo trì và sửa chữa, và kết quả là không như mong đợi. Mình mua bộ code mới và lập một site khác là milabux.info. Đối với mình nhà đầu tư là trên hết. Nên nếu bạn nào còn chưa thu hồi vốn trên milaclix.com thì pm mình chuyến số tiền còn lại chưa thu hồi qua milabux.info nhé. Còn muốn rút hẳn tiền về ví luôn thì ngày 05/03/2019 mình sẽ pay một lần nhé. Chúc mọi người kiếm thật nhiều tiền, và đừng bao giờ mất niềm tin vào ptc nhé.
Trân trọng!
em thấy trang mới vẫn vắng vẻ quá anh nhỉ

Không pay thì đã đóng cửa rồi làm site mới rồi chuyển tiền qua làm gì.hihi. Tại code site kia bi loi không thể sửa được thôi. Chứ site kia đã hơn 1 năm rồi bỏ tiếc lắm. Pay cũng hơn 7k$ chứ bộ.
Bên milabux e thấy có qc sec à bác??:D:D:D

anh em chiến bên milabux.info đi nào

Làm ptc mà đầu tư tiền nhiều nó scam thì chết

Không phải ai cũng scam đâu bạn ơi, chỉ có một số người chỉ muốn lợi nhuận trước mắt mới scam thôi. Nếu bạn làm ăn có uy tín thì người ta sẵn sàng đầu tư vào bạn, còn ngược lại chẳng còn ai dám tin vào mình nữa. Mình tạo site chỉ mong không muốn người Việt bị bọn nước ngoài lừa thôi. Chúc bạn luôn sáng suốt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,619
170,728
Latest member
hondaxedien
Back
Top Bottom