SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mấy ngày đi dl h mới up đc proof
Tks Admin

Chúc các bạn kiếm đc nhìu xiền!
Chơi PTC pải suy nghĩ động não về quản lý RR nâng cấp và thuê sao hợp lý,,,, ngày nào ra hạn ngày nào auto... có nhìu vấn đề nếu là new khó ăn lắm...
Sao mọi ng k thử 1 dạng khác như share hay mấy trang dạng nga ngố ý... chỉ nạp xiền mua gói nào đó phù hợp rồi hàng ngày rút tiền
Về uy tín thì chấp nhận thôi k ai đảm bảo cả...
Đôi lời bộc bach
Nếu bạn tin tưởng Admin Việt Nam
Có thể qua site có lướt sóng -kích quảng cáo giống PTC luôn, chơi free hay đầu tư đều đc ạ
Đăng ký đc tặng 10Rub nga gói đầu tư sống trọn đời và ăn lãi hàng tháng
https://thebestfarm.ru
Vẫn thanh toán đều đều các member tây vẫn rút hàng ngày

H mới để ý. Số lượng Share thấp quá anh ơi @noibinhyenolai :(

Để mình tính toán lại cho hợp lý hơn, vì addon này bị lãi gộp lớn quá không thể khống chế nổi, nếu như số tiền lãi mà mình không rút cứ mua hoài thì lãi mẹ sẽ sinh lãi con sẽ không trả nổi. Mình không phải là Scam admin, mình chỉ muốn cân bằng lợi ích giữa đôi bên. Nếu mình vì lợi nhuận đã để lãi suất cao rồi chuồn một phát như 4tclix thì thật là không hay. hihi. Mong các bạn đóng góp thêm cho site càng ngày càng phát triển ổn định, mình có lãi các bạn đều có lãi thì site mới tồn tại lâu dài được.hihi.

Chúc các bạn kiếm đc nhìu xiền!
Chơi PTC pải suy nghĩ động não về quản lý RR nâng cấp và thuê sao hợp lý,,,, ngày nào ra hạn ngày nào auto... có nhìu vấn đề nếu là new khó ăn lắm...
Sao mọi ng k thử 1 dạng khác như share hay mấy trang dạng nga ngố ý... chỉ nạp xiền mua gói nào đó phù hợp rồi hàng ngày rút tiền
Về uy tín thì chấp nhận thôi k ai đảm bảo cả...
Đôi lời bộc bach
Nếu bạn tin tưởng Admin Việt Nam
Có thể qua site có lướt sóng -kích quảng cáo giống PTC luôn, chơi free hay đầu tư đều đc ạ
Đăng ký đc tặng 10Rub nga gói đầu tư sống trọn đời và ăn lãi hàng tháng
https://thebestfarm.ru
Vẫn thanh toán đều đều các member tây vẫn rút hàng ngày
Bác là admin site này à

site chạy khá lâu mà sao dép hơn 4k6 rub. mà paid thì có 186 rub z.
mình chưa có chiến thuật quảng cáo với lại giao diện chưa được bắt mắt như những site khác, chỉ toàn là thành viên chơi free nên cũng nản chẳng muốn lên kế hoạch quảng cảo nữa... thui cứ để tự các thành viên cảm nhận thôi

side viet nam mà không thanh toán bằng ngân hàng việt nam ý thí dụ vietcombank đi đổi tiền pm cho lổ ra 10 nam rùi minh mới qua lại mâý trang mmo mà thây không tiến bộ tí tẹo nào giờ internetbanking của vietnam khá mạnh mà

Last edited:
side viet nam mà không thanh toán bằng ngân hàng việt nam ý thí dụ vietcombank đi đổi tiền pm cho lổ ra 10 nam rùi minh mới qua lại mâý trang mmo mà thây không tiến bộ tí tẹo nào giờ internetbanking của vietnam khá mạnh mà
Có pải do mỗi member việt đâu bạn, thôi thì theo số đông vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom