SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Trước khi rút tiền nhớ đọc kỹ ROI nhé. Chúc bạn kiếm thật nhiều tiền trên site của mình nhé.
Ad cho mình hỏi nếu đồng thời dep vào cả 2 cổng PM và PP thì lúc rút có tính ROI riêng từng loại không hay có thể gộp chung rút về 1 cổng được?

Ad cho mình hỏi nếu đồng thời dep vào cả 2 cổng PM và PP thì lúc rút có tính ROI riêng từng loại không hay có thể gộp chung rút về 1 cổng được?

ROI = Withdraw/Deposit x 100%. Ví dụ đang là Standard ROI là 115%. Nếu em đầu tư 100$ em chỉ được rút tối đa là 115$ mà thôi. Tất cả các cổng đều được tính là deposit. Ủng hộ anh thêm milabux.info nhé. Chúc em kiếm thật nhiều tiền.

Tks Admin

ROI = Withdraw/Deposit x 100%. Ví dụ đang là Standard ROI là 115%. Nếu em đầu tư 100$ em chỉ được rút tối đa là 115$ mà thôi. Tất cả các cổng đều được tính là deposit. Ủng hộ anh thêm milabux.info nhé. Chúc em kiếm thật nhiều tiền.
sao share e mua mới được 13 ngày mà lại thấy tính 26 ngày anh nhỉ, số ngày còn 74.

Để anh kiểm tra lại nhé, có lẽ có một lỗi lớn ở đây, nó giảm đi số ngày xuống còn một nữa. Nếu cứ như thế này anh sẽ bị lỗ lớn đấy, vì số ngày em giảm gấp 2 lần mà số tiền em vẫn được giữ nguyên. có nghĩa là em sẽ được 120% trong 1 tháng, hihi. anh lỗ nặng.

Anh ơi cho e hỏi. E nâng câp lên Lite Bronze (30 ngày) mua 100 Revshare. V sau 30 ngày e có cần phải nâng cấp lại gói Lite Bonze để k mất 100 Revshare không v a. Tại e mới chơi dạng Revshare lần đầu :D. À có giới hạn tiền withdraw k vậy a ?@noibinhyenolai

Last edited:
nếu em chơi revshare thì nâng cấp không ảnh hưởng gì đến gói revshare hiện hành. nó chỉ ảnh hưởng đến số tiền rút và thời gian rút. giới hạn rút tiền em xem trên faq mục số 12.

Để anh kiểm tra lại nhé, có lẽ có một lỗi lớn ở đây, nó giảm đi số ngày xuống còn một nữa. Nếu cứ như thế này anh sẽ bị lỗ lớn đấy, vì số ngày em giảm gấp 2 lần mà số tiền em vẫn được giữ nguyên. có nghĩa là em sẽ được 120% trong 1 tháng, hihi. anh lỗ nặng.
ôi thôi khéo đúng rồi hihi

Mình mới chơi, mong ad tư vấn vài điều:
1. Phí rút mỗi lần ntn, có tăng theo số lần rút k? mình định chơi gói lite bronze thì có giới hạn rút bn 1 lần không?
2. Sau 30 ngày thì có phải mình nhận đc 9$, và 250rr đc autopay nên sống thêm 30day, (tỉ lệ click 100%), sau đó tháng sau nạp tiếp 6$ mua gói đúng k ạ?
Có thể mình mới vào nên chưa hiểu, nếu mình hiểu sai ý của bài thì mong adm giải thích hộ mình tí. Mình cảm ơn ^^

Last edited:
Mình giải đáp một số thắc mắc cho bạn nhé.
1. Phí rút hiện tại đang là 0.25$ + 2.5% bạn nhé. Phí này không có tăng theo số lần rút nhưng có thể thay đổi vì mục tiêu chung của sự phát triển site. Không có giới hạn số lần rút cho đến khi bạn chạm ROI (ROI = Withdraw / Deposite x 100%), bạn có thể xem thêm về ROI trong phần FAQ mục 12 nhé. Ví dụ bạn nạp vào 100$ bạn và bạn đang ở gói Standard thì bạn chỉ được rút tối đa là 115$ mà thôi, bạn chỉ có thể rút thêm khi bạn nạp thêm tiền hoặc nâng cấp gói thành viên lên cao hơn thì ROI sẽ cao hơn bạn rút được nhiều hơn. Giả sử bạn không nâng cấp thì bạn muốn rút tiếp 11.5$ bạn phải nạp vào 10$ nữa.
2. Chắc chắn sau 30 ngày bạn sẽ nhận được số tiền tương đuơng với 9$ (có thể hơn hoặc kém hơn một chút không đáng kể). Và dĩ nhiên rằng 250rr vẫn được autopay 100% nên vẫn còn 30 ngày. Rồi bạn lấy 6$ nâng cấp. Cứ làm liên tục như vậy đến khi nào max ROI thì thôi. Tất nhiên là bạn phải nhớ mỗi ngày phải click từ 4 click bất kỳ trở lên nhé.
Nếu còn bất cứ thắc mắc nào cứ để lại lời nhắn bạn nhé.
Trân trọng!

1. Phí rút hiện tại đang là 0.25$ + 2.5% bạn nhé. Phí này không có tăng theo số lần rút nhưng có thể thay đổi vì mục tiêu chung của sự phát triển site. Không có giới hạn số lần rút cho đến khi bạn chạm ROI (ROI = Withdraw / Deposite x 100%), bạn có thể xem thêm về ROI trong phần FAQ mục 12 nhé. Ví dụ bạn nạp vào 100$ bạn và bạn đang ở gói Standard thì bạn chỉ được rút tối đa là 115$ mà thôi, bạn chỉ có thể rút thêm khi bạn nạp thêm tiền hoặc nâng cấp gói thành viên lên cao hơn thì ROI sẽ cao hơn bạn rút được nhiều hơn. Giả sử bạn không nâng cấp thì bạn muốn rút tiếp 11.5$ bạn phải nạp vào 10$ nữa.
2. Chắc chắn sau 30 ngày bạn sẽ nhận được số tiền tương đuơng với 9$ (có thể hơn hoặc kém hơn một chút không đáng kể). Và dĩ nhiên rằng 250rr vẫn được autopay 100% nên vẫn còn 30 ngày. Rồi bạn lấy 6$ nâng cấp. Cứ làm liên tục như vậy đến khi nào max ROI thì thôi. Tất nhiên là bạn phải nhớ mỗi ngày phải click từ 4 click bất kỳ trở lên nhé.
Trân trọng!
Khi max ROI k rút đc nữa thì tháng tiếp theo mình dep vào 6$ thì lần kế tiếp chỉ được rút 6x120% của gói này = 7.2$ đúng k bạn? Và dù còn dư thì vẫn k rút đc đúng k?
Một cái nữa là e mua revshare thì lợi nhuận có bị ảnh hưởng bởi ROI không?

Last edited:
Trân trọng!
số tiền rút max là số thực tế nhận sau phí hay là trước phí anh nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week