Got Paid Kiếm tiền đơn giản không phải làm gì cũng có nhiều $$$, đã có proof đầu tiên và tiếp theo

trinhthai

Hero
Reactions
223
MR
0.038
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm nay trinhthai sẽ mang đến cho ae mmo một con đường kiếm tiền hoàn toàn mới theo kiểu không phải làm gì :D
mình đăng ký tham gia thành viên ngày 31 tháng 7 năm 2011
tham gia được 2 ngày tự nhiên thấy tiền trong tài khoản có 1.6$
proof:

và mình rút thử thì đến hôm nay mình vào kiểm tra email thấy thông báo "Добрый день, trinhthai.

Заявка на вывод партнерского вознаграждения обработана успешно.

Согласно заявке, средства в размере 1.64 WMZ переведены на кошелек Z227301549030.

Благодарим за Ваш выбор и оказанное доверие. BestChange.ru работает для Вас и стремится к постоянному совершенствованию качества оказываемых услуг.
По указанной ссылке Вы можете оставить отзывы о работе нашего сервиса: предложения, благодарности, замечания. Все отзывы будут обязательно рассмотрены администрацией и сделаны соответствующие выводы."

thật bất ngờ khi vào webmoney kiểm tra đã thấy tiền về
chương trình kiếm tiền không có gì khó cả
chỉ việc đăng ký làm thành viên đối tác của nó tại link này: http://www.bestchange.ru

Vì chương trình này đơn giản nên mình không hướng dẫn, các bạn có thể làm quen khi công việc khi truy cập vào link đăng ký trên
Hướng dẫn nhỏ:
Khi vào link trên đăng ký các bạn điền đầy đủ thông tin:
Tên đăng nhập:
Mật khẩu:
Lặp lại mật khẩu:
E-mail: cũng không thay đổi đươc, phải email có thật
WMZ-ví: điền chính xác số ví wmz, sẽ không thay đổi được và nó sẽ gửi tiền vào ví này

sau khi đăng ký xong nó sẽ gửi cho bạn 1 email có đầy đủ thông tin mà bạn đăng ký ở trên
Đăng ký xong bạn đăng nhập vào chương trình đối tác tại: BestChange.ru
Công việc:
sau đó các bạn copy link, banner hoặc 1 kịch bản của chương trình dán lên blog, website của bạn hoặc đăng quảng cáo ở 1 số trang 4rum , bạn nhớ phải đọc một số quy định của chương trình, nếu phạm luật nó không thanh toán tiền
Một số quy định của nó:
Điều kiện tham gia chương trình liên kết của chúng tôi

Bằng cách đăng ký trên trang web trao đổi giám sát BestChange.ru là một đối tác, bạn xác nhận chấp nhận hoàn toàn những quy tắc và đồng ý tuân thủ với họ.
1. Tính toán và thanh toán của một chương trình liên kết được thực hiện bằng đồng tiền USD (WebMoney WMZ).
2. Số tiền tối thiểu để thu hồi tiền kiếm được từ các tài khoản quan hệ đối tác là $ 1,00 .
Ba. Đối với tất cả mọi người tham gia với bạn duy nhất khách truy cập bạn có thể nhận được lên đến $ 0,15 .
3.1. Thanh toán cho một khách truy cập của một số chi phí riêng biệt:
Lãi suất cơ bản - $ 0,04 .
Nếu bạn đã thu hút khách truy cập:
giám sát của các bộ trao đổi nhiệt được sử dụng, bạn sẽ nhận được thêm $ 0,02 ;
trở lại trang web sau khi 7 ngày, bạn nhận được thêm $ 0,02 ;
trả lại cho các trang web trong 14 ngày, bạn nhận được thêm $ 0,03 ;
trả lại cho các trang web trong 30 ngày, bạn nhận được thêm $ 0,04 .
3.2. Những giá trị bồi thường đối tác có thể được thay đổi theo thời gian. Hơn nữa, tất cả tiền kiếm được lưu trong tài khoản của tỷ giá trước đó.
4. Không được xem là một người truy cập duy nhất (không tính hệ thống), nếu:
với địa chỉ IP của nó là sự chuyển tiếp đến trang web của chúng tôi vào liên kết liên kết trong 365 ngày qua;
trình duyệt của mình không vượt qua "referer" (địa chỉ trang mà tại đó quá trình chuyển đổi đã được thực hiện);
Ông không phải là quan tâm đến sử dụng dịch vụ (không thực hiện bất cứ động thái nào trong trang web);
Ông di chuyển trên trang web của chúng tôi chỉ để có được tiền thưởng miễn phí ".
Năm. Đại lý không được phép để vượt qua trên các liên kết liên kết riêng của họ, hoặc yêu cầu người dùng khác điều hướng thông qua các liên kết liên kết, hoặc sử dụng bất kỳ quá trình chuyển đổi nakrutok khác.
6. Trên trang mà bạn xuất bản thông tin về chúng tôi cần nêu rõ về các dịch vụ được cung cấp dịch vụ của chúng tôi. Trong văn bản quảng cáo bị cấm bất kỳ đề cập đến sự hiện diện của "tiền thưởng" trên trang web của chúng tôi.
7 - Đừng đặt các liên kết liên kết:
trong hệ thống quảng cáo thổi phồng (SAR) hoặc trả cho mỗi xem thông điệp quảng cáo;
các trang web, bằng cách sử dụng các dịch vụ quảng cáo hoạt động (SAR) hoặc trả cho mỗi xem thông điệp quảng cáo;
trong bất kỳ hệ thống khác, thúc đẩy các trang web để xem;
trong thư hàng loạt của các chữ cái (SPAM);
các trang web, để buộc mở một cửa sổ trình duyệt hoặc các trang web mở cửa trong khung ẩn;
trên các trang web phân phối bất kỳ tài liệu, trực tiếp hoặc gián tiếp vi phạm pháp luật của Liên bang Nga;
trên các trang web công bố danh sách các trang web với " tiền thưởng miễn phí ";
Các trang Web, kèm theo từ công chúng bằng phương tiện của một ủy quyền (mạng xã hội khác nhau, diễn đàn và phần khép kín, vv).
Các trang web vi phạm một hoặc nhiều các quy tắc trên sẽ được bao gồm trong danh sách đen của chương trình liên kết của chúng tôi. Thanh toán cho du khách đến từ các trang web này sẽ không được thực hiện.
Tám. Nếu không thực hiện theo các điều khoản tài khoản của bạn sẽ bị chặn bởi người vi phạm, mà không thanh toán và lời giải thích.
9. Liên kết là hoàn toàn chịu trách nhiệm cho sự an toàn của thông tin của họ (username và password) để truy cập vào tài khoản của bạn.
10. Những thuật ngữ này có thể thay đổi đơn phương mà không có người tham gia chương trình thông báo, nhưng với việc xuất bản trên trang này.

công việc kiếm tiền đơn giản vậy thôi các bạn ah
Chúc các bạn kiếm tiền tốt
Thấy hay thì đừng quên thanks nhé!

chủ yếu trang này làm về j vậy, nói rõ được ko?
Vâng , nó chuyển về trao đổi tiền tệ bạn ah
Kiếm tiền mà " Không Phải Làm Gì " nghe mà mơ hồ quá
nếu ko phải làm gì cũng được tiền mà, nếu bạn ko post link thì trong 1 tuần đăng nhập 1 , 2 lần xem tài khoản có tiền ngay
mình lâu lâu mới vào thấy tiền tăng lên thêm 1.6$ rồi, chuẩn bị để pay khủng nè :D
bạn đọc Một số quy định của nó ở trên nè

Nói trắng ra là rửa tiền :m080:

Nghe cũng có vẻ hấp dẫn nhưng cũng thấy mơ hồ quá. Có phải làm ref cho ai ko cậu?

đánh dấu phát, chả biết kiếm đc ko

cái này mình không được hưởng % nào đâu, các bạn cứ làm reg theo link của mình nhé, để tăng sự uy tín với nó thôi
rất cảm ơn các bạn đã theo, cứ đăng ký theo thử đi, khoảng 10 ngày là có 2$ là cái chắc
mình từ hôm đăng ký đến nay đc 10 ngày và được 3.6$ rồi

mình thử change ip và thăm ....trang của chính mình cả chìu nay, mà ko lên đc đồng mô

Đá lên phát cho ai không muốn làm gì mà vẫn có tiền nè !!!!:binhsua168:

nút reg ở đâu vậy bấm vô link mà ko hiểu j huôn :(

Cái này lấy code dán lên blog này nọ. Mà ko có ai exchange thì ở đó mà đợi có tiền. :binhsua06:

mình ngu wa...đọc đi đọc lại éo hiểu gì.............:m020: thoi đi ra :m044:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom