• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Kiếm tiền bằng youtube

shishima

Junior
Reactions
83
MR
0.076
tình hình là traffic mấy site cũ ế ẩm quá, giờ muốn thử hướng đi mới. cho mình hỏi 1 số câu thắc mắc bữa h.

+ mình nhúng video vào site mình, view ở site mình có đc tính tiền k?
+ mình làm liên tục các kênh, die kênh này mình lập kênh khác. như vầy có net nào chấp nhận k?
+ vấn đề về reupload . những clip đại trà như vui cười, nói chung được chia sẽ nhiều, có bị gắn cờ k ?

cám ơn các bác đã đọc

tình hình là traffic mấy site cũ ế ẩm quá, giờ muốn thử hướng đi mới. cho mình hỏi 1 số câu thắc mắc bữa h.

+ mình làm liên tục các kênh, die kênh này mình lập kênh khác. như vầy có net nào chấp nhận k?
+ vấn đề về reupload . những clip đại trà như vui cười, nói chung được chia sẽ nhiều, có bị gắn cờ k ?

+ mình nhúng video vào site mình, view ở site mình có đc tính tiền k? => có bạn ạ
+ mình làm liên tục các kênh, die kênh này mình lập kênh khác. như vầy có net nào chấp nhận k? => chấp nhận bình thường nếu kênh mới bạn đủ yêu cầu của net
+ vấn đề về reupload . những clip đại trà như vui cười, nói chung được chia sẽ nhiều, có bị gắn cờ k ? => cái này còn tuỳ thuộc từng video

cám ơn các bác đã đọc
1> tính bình thường (nhưng không xem quảng cáo nhiều như tren YT vì nó chỉ view quảng cáo bên trong video thôi)
3> gắn cờ là do thiên hạ, nên thằng nào nó gét bạn, hay bạn mò vào khu của nó thì nó gắn cờ thôi, cái này không liên quan tới YT. (YT chỉ có nhiệm vụ xử lý nhưng video nó thấy ai đó cắm cờ)
+ reupload thì kiểu gì nó cũng nhận ra, tốt nhất là tự làm, hoặc là quay lại rồi chế thêm (cái này làm lâu, dễ bị gắn cờ khi lên top).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,969
Latest member
kiet141
Back
Top Bottom